Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Kết quả tỷ số, trực tiếp Dundela vs Newington, 02h45 26/11

Dundela
Kết quả bóng đá Northern Ireland IFA Championship

Dundela vs Newington


02:45 ngày 26/11/2022

Đã kết thúc
Newington
Dundela
3
HT

1 - 3
Newington
4

Trực tiếp kết quả tỷ số Dundela vs Newington & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Dundela - Newington, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 3

Diễn biến chính Dundela vs Newington

      6' 0-1     
      15' 0-2     
      19' 0-3     
      1-3  20'    
      2-3  46'    
      82' 2-4     
      3-4  90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Dundela vs Newington

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
02:00
Nhật Bản
2-1
Tây Ban Nha
HT
0-1
02:00
Costa Rica
2-4
Đức
HT
0-1
22:00
Canada
1-2
Morocco
HT
1-2
22:00
Croatia
0-0
Bỉ
HT
0-0
17:00
Hungary U17
0-1
Italy U17
HT
0-1
01:30
Lyon
5-3
Oud Heverlee
HT
2-2
23:30
AEL Limassol
0-3
PAOK Saloniki
HT
0-2
22:00
Huddersfield Town
0-2
Olympiakos Piraeus
HT
0-1
21:00
Arezzo
1-4
Fiorentina
HT
0-3
20:30
FC Blau Weiss Linz
4-3
WSG Swarovski Tirol
HT
1-1
19:00
Aarhus AGF
0-1
Fredericia
HT
0-1
19:00
Lyngby
1-2
Odense BK
HT
1-2
17:00
Panathinaikos
3-1
Hapoel Beer Sheva
HT
1-1
15:30
Hapoel Tel Aviv
1-1
Maccabi Bnei Raina
HT
1-0
03:45
Vitoria Guimaraes
2-2
Belenenses
HT
2-2
00:00
1 Maritimo
0-1
Rio Ave
HT
0-0
19:45
Viseu
3-2
Estoril 1
HT
1-2
18:30
Meizhou Hakka
0-1
Shanghai Shenhua
HT
0-1
18:00
Chengdu Better City FC
2-0
Guangzhou Evergrande
HT
2-0
00:00
NK Olimpija Ljubljana
0-0
NK Publikum Celje
HT
0-0
00:00
FC Botosani
2-3
FC Steaua Bucuresti
HT
1-2
20:00
Ludogorets Razgrad
0-0
Levski Sofia
HT
0-0
20:00
CSA Steaua Bucuresti
1-1
Gloria Buzau
HT
0-1
22:59
1 Arba Minch
1-0
Adama City
HT
1-0
20:00
Legetafo Legedadi
2-2
Ethiopian Coffee
HT
0-0
20:00
KMC FC
1-1
Mbeya City
HT
1-1
14:00
Nasrin Sports Academy (nữ)
1-5
Kumilla Utd (nữ)
HT
1-4
02:00
1 Defensor Sporting Reserve
0-5
Danubio Reserves
HT
0-2
00:30
Wanderers FC Reserve
3-2
Cerrito Reserves
HT
2-1
21:30
Plaza Colonia Reseves
0-1
Torque Reserves
HT
0-1
19:30
1 Boston River Reserve
0-5
Penarol Reserve 1
HT
0-4
19:30
Albion fc Reserves
1-1
Nacional de Montevideo Reserves
HT
0-1
19:00
CA River Plate Reserves
3-0
Liverpool Montevideo Reserve
HT
2-0
17:00
CSKA Sofia
2-1
Septemvri Sofia
HT
0-0
15:10
CR Belouizdad U19
0-0
Paradou AC U19
HT
0-0
13:15
Delhi Tigers
1-1
National United SC
HT
1-1
23:30
Slovan Bratislava (nữ)
0-2
TJ Spartak Myjava(nữ)
HT
0-1
03:00
Usher Celtic
3-1
Finglas United
HT
2-1
21:45
Al Rustaq
0-1
Dhufar
HT
0-0
19:35
1 Al Oruba Sur
0-1
Sohar Club
HT
0-0
10:00
Xelaju MC
0-0
Coban Imperial
HT
0-0
04:00
CD Achuapa
1-1
Antigua GFC
HT
0-0
17:00
FC West Armenia
5-0
Alashkert B Martuni
HT
1-0
17:00
Lernayin Artsakh B
1-2
Urartu II
HT
0-1
17:00
Ararat Yerevan II
2-1
Shirak Gjumri B
HT
0-1
17:00
Ararat-Armenia B
2-1
Pyunik B
HT
0-1
20:00
Jinja North FC
2-0
Northern Gateway FC
HT
2-0
20:00
NEC FC Bugolobi
4-2
Adjumani Town Center
HT
0-1
20:00
1 Lugazi Municipal FC
3-0
Kaaro Karungi FC
HT
0-0
20:00
Kyetume
1-1
Boma Young FC
HT
1-1
19:00
1 Polonia Warszawa (Youth)
2-0
Lech Poznan (Youth)
HT
2-0
13:30
Bangalore Independents
0-2
Kodagu FC
HT
0-1
17:40
SC Bengaluru
1-0
Roots FC
HT
0-0
15:30
Bangalore Eagles
0-1
Rebels FC
HT
0-0
13:30
ASC Center FC
1-3
FC Bengaluru United
HT
0-2
17:00
Lamphun Warrior
2-1
Prachuap Khiri Khan
HT
0-1
04:00
Marathon
1-3
CD Olimpia
HT
1-1
02:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
4-2
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
HT
1-1
01:45
Maccabi Hadera (nữ)
3-0
Maccabi Emekheifer (nữ)
HT
2-0
01:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
1-4
Hapoel Jerusalem (nữ)
HT
0-2
15:30
Real Kashmir
3-2
Trau FC
HT
1-2
15:30
Sreenidi Deccan
4-3
Mohammedan SC
HT
1-2
00:00
Zamalek
2-2
Al Masry
HT
1-1
19:45
2 El Daklyeh
0-1
Future FC 1
HT
0-0
19:45
Aswan
1-0
Pharco
HT
1-0
19:30
Telecom Egypt
3-1
Tersana SC
HT
3-0
19:30
Asyut Petroleum
1-0
Raviena
HT
1-0
19:30
Telephonaat Bani Suweif FC
2-1
Al Minya
HT
0-1
19:30
Tamiya Youth Center
2-1
Dayrot 1
HT
0-0
19:30
Qena SC
1-2
El Alominiom
HT
0-1
02:00
Trento
0-1
Vicenza
HT
0-0
00:00
Azy based nano Bo
1-1
Pro Vercelli 1
HT
0-1
22:59
Yeelen
0-2
Stade Malien de Bamako
HT
0-1
16:00
Chernomorets Odessa U21
2-0
Kryvbas U21
HT
1-0
08:00
Malacateco Reserves
1-0
Coban Imperial Reserves
HT
0-0
22:00
1 CD Achuapa Reserves
0-2
CSD Municipal Reserves 1
HT
0-1
22:00
1 Vizela U19
1-0
Tondela U19
HT
0-0
04:00
CS Desamparados Reserves
2-0
Union Villa Krause
HT
1-0
03:00
San Martin de San Juan Reserves
0-1
San Lorenzo Ullum
HT
0-1
22:30
Al Fahaheel SC
3-0
Burgan SC
HT
2-0
22:30
Al-Qadsia SC
2-1
Kazma
HT
1-1
20:00
Al-Salmiyah
1-1
Al-Yarmouk
HT
1-1
20:00
Khaitan
4-0
Al Kuwait SC 1
HT
3-0
02:35
Ferrovalvulas FC
2-0
CD Gallegol S.A.S. 1
HT
1-0
00:30
SD Atletico Nacional Reserves
2-0
Deportivo Alexis Garcia
HT
1-0
21:00
Sagrada Esperanca
1-0
Cuando Cubango
HT
0-0
18:00
Zorya
2-2
Kolos Kovalyovka
HT
1-1
00:00
Omonia Nicosia FC
2-1
Karmiotissa Polemidion
HT
2-1
21:00
Mumbai City
4-1
FC Goa 1
HT
2-1
01:00
Abidjan
1-3
Societe Omnisports De L'Armee
HT
0-0
22:30
SOL FC Abobo
1-1
ASEC MIMOSAS
HT
0-1
22:30
Sporting Gagnoa
1-1
AF Amadou Diallo Djekanou
HT
0-0
01:30
SC Maccabi Wien
0-3
Helfort 15 1
HT
0-1
00:30
Sitra
2-2
Al Hidd
HT
1-1
22:30
Bahrain SC
0-0
Al-Muharraq
HT
0-0
21:30
Al-Budaiya
0-2
Al-Riffa
HT
0-0
08:00
Diriangen
2-0
Walter Ferretti
HT
1-0
08:00
Real Esteli
6-0
Matagalpa FC
HT
3-0
18:00
Araz Nakhchivan
2-0
Qaradag Lokbatan
HT
1-0
17:40
FK MOIK Baku
3-2
E Nel G Tick
HT
3-1
17:00
FK Qabala II
1-1
Sabayi II
HT
1-0
06:00
Metropolitan FA
2-1
Academia Quintana 1
HT
2-1
05:00
Real Esteli U20
3-0
Matagalpa U20
HT
0-0
15:00
KIYC
1-1
KLASA
HT
1-1
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Loughgall FC
17
28
40
2
Annagh United
17
16
34
3
Dundela
17
10
33
4
Warrenpoint Town
16
4
28
5
Ards FC
17
1
28
6
Ballyclare Comrades
17
4
24
7
Ballinamallard United
17
-5
24
8
Institute FC
17
5
23
9
Newington
15
-5
17
10
Dergview FC
16
-18
14
11
Knockbreda
17
-21
11
12
HW Welders
17
-19
8

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657