Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Kết quả bóng đá ngày 20/11/2022 chính xác mới nhất

17:00
Viettel FC
3-0
SHB Đà Nẵng
HT
2-0
17:00
Sông Lam Nghệ An
2-1
Nam Định FC
HT
1-1
17:00
Sài Gòn FC
2-1
Becamex Bình Dương
HT
1-0
17:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
2-1
Thanh Hóa FC
HT
2-1
17:00
Hoàng Anh Gia Lai
1-1
Hà Nội FC
HT
0-1
17:00
Bình Định
2-1
TP.HCM FC
HT
0-0
19:30
Port FC
1-3
Buriram United
HT
1-1
19:00
Sukhothai
0-0
Nong Bua Lamphu
HT
0-0
18:30
Chiangrai United
3-1
Muang Thong United
HT
2-1
18:00
Bangkok United FC
1-1
Prachuap Khiri Khan
HT
0-1
10:00
Guatemala
3-1
Nicaragua
HT
1-0
09:15
Peru
1-0
Bolivia
HT
0-0
08:20
Colombia
2-0
Paraguay
HT
1-0
03:00
U21 Pháp
1-1
U21 Na Uy
HT
1-0
02:30
Thụy Điển
2-0
Algeria 1
HT
1-0
00:00
Thổ Nhĩ Kỳ
2-1
CH Séc
HT
1-0
00:00
Kosovo
1-1
Đảo Faroe
HT
0-0
00:00
Gibraltar
1-0
Andorra
HT
1-0
00:00
Belgium U20
1-1
Portugal U20
HT
0-0
23:30
Albania
2-0
Armenia
HT
1-0
23:30
2 Italy U21
2-4
U21 Đức
HT
0-1
22:59
1 Burkina Faso
2-1
Ivory Coast
HT
2-1
22:30
UAE
2-1
Kazakhstan 1
HT
1-0
22:00
Kuwait
2-0
Lebanon
HT
0-0
21:00
Israel U21
1-1
Ukraine U21 1
HT
0-1
21:00
Rwanda
1-0
Sudan
HT
1-0
19:00
North Macedonia U18
3-1
Slovakia U18
HT
1-0
18:00
Slovakia U20
2-1
Indonesia U20 1
HT
0-1
17:00
U19 Tây Ban Nha
0-1
Japan U20 1
HT
0-1
17:00
Italy U19
7-2
Hungary U19
HT
2-1
16:00
Belarus U21
1-0
Iran U21 1
HT
0-0
10:45
Everton
0-0
Celtic FC
HT
0-0
04:00
FC Koln
2-4
VfB Stuttgart
HT
0-4
02:30
1 Colo Colo
1-0
Betis 1
HT
0-0
02:00
Guinea U23
0-1
Burundi
HT
0-0
22:00
Hertha Berlin
3-3
TSV 1860 Munchen
HT
1-1
20:00
SK Austria Klagenfurt
2-1
Grazer AK
HT
1-0
18:30
Botev Plovdiv
2-1
Litex Lovech 1
HT
2-0
18:30
Lokomotiv Plovdiv
2-3
CSKA 1948 Sofia
HT
1-2
18:00
Gloria Buzau
2-2
Dinamo Bucuresti
HT
1-1
17:15
Esperance Sportive de Tunis
2-2
CO Sidi Bouzid
HT
0-2
12:00
Gamba Osaka
2-1
Eintracht Frankfurt
HT
0-1
00:00
Aarau
1-0
Schaffhausen
HT
1-0
00:00
Stade Ouchy
5-0
Yverdon
HT
2-0
03:30
Vilafranquense
0-0
Vitoria Guimaraes
HT
0-0
01:00
CD Tondela
0-0
Estoril
HT
0-0
22:30
Nacional da Madeira
2-0
Portimonense 1
HT
0-0
18:00
Leixoes
2-1
Oliveirense
HT
1-0
03:00
Zaragoza
1-1
Malaga 1
HT
0-0
00:30
Sporting Gijon
2-2
Leganes
HT
2-1
00:30
Tenerife
2-0
SD Huesca
HT
0-0
22:15
Ponferradina
1-1
Real Oviedo
HT
0-0
03:00
NAC Breda
0-2
PEC Zwolle
HT
0-2
02:00
MVV Maastricht
1-0
Almere City FC
HT
1-0
00:45
Heracles Almelo
3-0
FC Oss
HT
2-0
22:30
Den Bosch
0-2
VVV Venlo
HT
0-1
22:00
Salford City
1-4
Carlisle United
HT
0-1
22:00
Sutton United
1-0
Rochdale
HT
1-0
22:00
1 Tranmere Rovers
0-2
AFC Wimbledon
HT
0-1
22:00
Colchester United
3-0
Doncaster Rovers
HT
1-0
22:00
Stockport County
1-2
Leyton Orient
HT
1-1
22:00
Harrogate Town
3-0
Mansfield Town
HT
3-0
22:00
Barrow
3-1
Hartlepool United
HT
3-0
22:00
Swindon Town
0-1
Crewe Alexandra
HT
0-1
22:00
Walsall
2-1
Crawley Town 1
HT
1-1
22:00
Newport County
2-0
Gillingham
HT
1-0
22:00
Grimsby Town
1-1
Stevenage Borough
HT
0-0
22:00
Bradford City
1-3
Northampton Town
HT
0-2
22:00
Cove Rangers
1-2
Greenock Morton
HT
0-1
22:00
Inverness
2-2
Ayr United
HT
1-0
22:00
Raith Rovers
2-5
Queen's Park
HT
1-2
22:00
Partick Thistle
3-0
Arbroath
HT
1-0
22:00
Dundee
1-0
Hamilton Academical
HT
0-0
20:00
Adanaspor
2-1
Altinordu
HT
1-1
17:30
1 Manisa BB Spor
0-0
Erzurum BB
HT
0-0
17:30
Keciorengucu
2-0
Denizlispor
HT
1-0
22:00
Panserraikos
0-2
Iraklis Larisas
HT
0-0
20:00
AEL Larisa
1-0
Niki Volou
HT
1-0
18:45
Panserraikos
0-2
Iraklis
HT
0-1
19:00
FK Rad Beograd
1-1
Sevojno Uzice
HT
1-0
19:00
IMT Novi Beograd
3-0
FK Graficar Beograd
HT
2-0
19:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica
2-1
Metalac Gornji Milanovac
HT
1-0
21:00
Krka
2-1
NK Nafta
HT
1-1
19:30
NK Rogaska
5-3
NK Rudar Velenje
HT
2-3
19:30
MNK FC Ljubljana
2-3
NK Aluminij
HT
1-1
19:25
Roltek Dob
1-1
Bistrica
HT
0-1
22:59
Legetafo Legedadi
0-3
Welkite Ketema
HT
0-2
20:00
Arba Minch
1-1
Fasil Kenema
HT
0-1
19:00
ZFK Skopje 2014 (nữ)
2-2
ZFK AS Junajted Struga (nữ)
HT
1-2
22:15
Brabrand 2
0-1
Varde
HT
0-1
20:00
Herlev IF
1-1
Ledoje-Smorum Fodbold
HT
1-0
20:00
Tarnby FF
1-0
Greve Fodbold
HT
1-0
20:00
GVI
1-4
Bronshoj
HT
1-3
19:30
Norresundby
1-3
Aarhus Fremad 2
HT
1-1
19:00
Tarup Paarup IF
2-3
Marienlyst
HT
1-1
19:00
Vinder Vatanspor-VRI
0-4
Vegar
HT
0-2
19:00
Viby IF
1-1
Odder IGF
HT
0-0
19:00
Otterup
1-1
B 1913 Odense
HT
1-1
19:00
Allerod
0-1
BK Avarta
HT
0-1
19:00
Karlslunde IF
3-2
KFUM Roskilde
HT
0-1
19:00
AaB 2
5-1
Kjellerup
HT
4-0
19:00
Frederikssund IK
2-1
Næstved IF 2
HT
2-0
18:00
B1908
1-3
Holbaek
HT
0-2
18:00
KFUM Kobenhavn
1-4
Slagelse BI
HT
1-3
22:59
Ruvu Shooting
0-4
Simba Sports Club
HT
0-3
19:30
NK Jarun
3-2
NK Dubrava Zagreb
HT
0-2
19:30
1 NK Dugopolje
0-0
Rudes
HT
0-0
19:30
HNK Cibalia
2-2
HNK Vukovar 91
HT
0-1
19:30
Bijelo Brdo
0-0
NK Orijent Rijeka
HT
0-0
19:00
NK Croatia Zmijavci
3-1
Hrvatski dragovoljac
HT
1-1
19:40
Al Shabab(OMA)
1-1
Fnjaa
HT
0-1
21:00
University College Cork
3-4
Portlaoise AFC
HT
2-2
21:00
Ringmahon Rangers
6-1
Carrigtwohill United 1
HT
2-0
03:00
Parque Sur
4-0
Central Larroque
HT
0-0
03:00
Deportivo Malargue
1-2
Huracan San Rafael
HT
0-1
03:00
Villa San Antonio
7-0
San Luis Burela
HT
2-0
03:00
Union San Luis
0-0
CA Pringles Justo Daract
HT
0-0
22:00
Volta Rangers FC
1-0
Uncle T United
HT
1-0
22:00
Brightlingsea Regent
1-1
Hornchurch
HT
0-1
22:00
Haringey Borough
1-2
Potters Bar Town
HT
0-0
22:00
1 Cray Wanderers
0-1
Wingate Finchley
HT
0-0
22:00
Canvey Island
1-1
Carshalton Athletic FC 1
HT
1-1
22:00
Horsham
4-1
Herne Bay
HT
2-1
21:00
Bowers Pitsea
2-1
Aveley
HT
0-0
06:00
Sao Paulo/SP (nữ)
0-1
Palmeiras SP (nữ)
HT
0-0
02:30
1 Bragantino (nữ)
0-1
SC Corinthians Paulista (nữ)
HT
0-0
01:00
Pinda SC (nữ)
0-6
Santos (nữ)
HT
0-6
01:00
Sao Bernardo/SP(nữ)
4-2
Portuguesa(nữ)
HT
2-1
21:00
Cruzeiro MG (nữ)
1-1
Atletico Mineiro (nữ)
HT
0-0
19:25
Pedra Branca (nữ)
3-1
Juventus SC (nữ)
HT
2-0
18:00
Turk Metal Kirikkale
0-0
76 Igdir Belediye spor
HT
0-0
18:00
Cankaya FK
2-2
Yldrm Belediyesispor
HT
0-2
18:00
Kestel
3-0
Kahramanmarasspor
HT
1-0
18:00
Halide Edip Adivarspor
4-1
Osmaniyespor
HT
1-0
18:00
Gumushanespor
0-0
Karaman Belediyespor
HT
0-0
18:00
Bergama Belediyespor
3-1
Erbaaspor S
HT
1-0
18:00
Eynesil
1-1
Darica Genclerbirligi
HT
1-1
18:00
Aksarayspor
1-0
Tepecik Bld
HT
1-0
18:00
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
0-0
Efeler 09
HT
0-0
18:00
Yeni Orduspor
1-0
Karaman Belediyesi Spor
HT
0-0
18:00
Yomraspor
2-1
EdirnesporGenclik
HT
0-0
18:00
1 Yeni Amasya Spor
1-0
Kelkit Belediye Hurriyet
HT
1-0
18:00
Ergene Velimese
0-1
Turgutluspor
HT
0-1
18:00
Nevsehirspor Genclik
3-0
Dai Lin Jissbon
HT
0-0
18:00
Bulvarspor
3-0
Elazig Belediyespor
HT
2-0
18:00
Kutahyaspor
1-0
Sile Yildizspor
HT
0-0
18:00
Ayvalikgucu Belediyespor
1-1
Orduspor
HT
0-0
18:00
Sapanca Genclikspor
1-0
Musspor
HT
1-0
18:00
Celspor
2-0
Yeni Altindag BS
HT
1-0
18:00
1 Nigde Belediyespor
0-3
Arguvan
HT
0-2
18:00
Elazigspor
1-2
Anadolu Selcukluspor
HT
1-1
18:00
Artvin Hopaspor
2-2
Kepez Belediyespor
HT
1-1
18:00
Kusadasispor
3-0
Ofspor
HT
2-0
18:00
Catalca Spor
1-1
Eskisehirspor
HT
0-0
18:00
Fatsa Belediyespor
2-1
Akhisar Bld.Geng
HT
1-0
17:00
Agri 1970 Spor
0-0
Karsiyaka
HT
0-0
21:00
Mogoditshane Fighters
1-0
BDF XI
HT
0-0
21:00
Eleven Angels FC
0-1
Galaxy
HT
0-1
18:30
Chavdar Etropole
2-0
Pirin Blagoevgrad 1
HT
2-0
18:30
Vitosha Bistritsa
1-0
Botev Vratsa
HT
0-0
18:30
FC Maritsa 1921
4-2
FC Hebar Pazardzhik
HT
2-1
18:30
FC Dunav Ruse
1-2
Arda
HT
0-1
18:30
Vihren Sandanski
1-4
Levski Sofia
HT
1-2
18:30
Sportist Svoge
1-1
Slavia Sofia
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

18:30
Spartak Pleven
1-4
Lokomotiv Sofia
HT
0-2
22:00
Scotland U19
5-2
Kazakhstan U19
HT
2-1
22:00
U19 Pháp
2-0
Iceland U19
HT
1-0
18:00
Croatia U19
1-2
U19 Phần Lan
HT
1-2
17:00
Israel U19
2-0
U19 Đảo Faroe 1
HT
0-0
16:00
Garhwal Diamon
2-4
Ahbab FC
HT
1-1
20:45
Romania Inter Star
1-2
Kayanza Utd
HT
0-0
20:00
Magara Young Boys
1-1
BS Dynamic
HT
1-0
20:00
Fc Tigre Noir
1-1
Bujumbura City
HT
0-1
20:00
Top Junior
0-2
Rukinzo FC
HT
0-0
22:00
Maidstone United
0-0
Oldham Athletic
HT
0-0
22:00
Maidenhead United
2-1
Eastleigh
HT
1-1
22:00
Gateshead
3-1
Southend United
HT
0-0
22:00
Halifax Town
1-0
Boreham Wood
HT
0-0
22:00
Dorking
2-3
Bromley 1
HT
1-2
22:00
Dagenham Redbridge
2-1
Scunthorpe United
HT
1-1
22:00
York City
1-2
Wealdstone FC
HT
1-0
22:00
Chesterfield
2-0
Solihull Moors
HT
1-0
22:00
Wrexham
2-0
Aldershot Town
HT
2-0
22:00
Barnet
1-0
Torquay United
HT
1-0
22:00
Woking
1-1
Altrincham
HT
0-0
22:00
Notts County
0-0
Yeovil Town
HT
0-0
07:00
Deportivo Amatitlan (nữ)
2-2
Suchitepequez (nữ)
HT
2-1
22:59
Wydad Fes
0-0
Itihad Z. Khemisset
HT
0-0
22:59
RCOZ Oued Zem
0-0
JSM Jeunesse Sportive El Massi
HT
0-0
22:00
USM Oujda
1-0
Wydad Temara
HT
0-0
22:00
ASS Association Sportive de Sa
1-1
Renaissance Zmamra
HT
1-1
00:30
Arsenal (nữ)
2-3
Manchester United (nữ)
HT
0-1
22:00
Everton FC (nữ)
1-2
Manchester City (nữ)
HT
1-1
19:00
Druk Lhayul FC
2-1
RTC FC
HT
0-0
00:00
Metz B
2-3
Fleury Merogis U.S.
HT
2-2
00:00
St. Maur Lusi
2-1
Boulogne
HT
0-1
00:00
Voltigeurs Chateaubriant
1-0
Rennes II
HT
1-0
00:00
Angouleme
0-1
Stade Bordelais
HT
0-1
00:00
Chambly FC
0-0
Beauvais
HT
0-0
00:00
Andrezieux
0-0
Yzeure AS
HT
0-0
22:00
Auxerre B
2-0
Toulon
HT
0-0
22:00
Caen II
0-1
Poissy As
HT
0-0
07:30
Racing Club Aruba
1-1
SV La Fama
HT
0-0
05:30
SV Atletico Santa Fe
1-2
SV Caravel
HT
1-1
02:00
KSC City Pirates
0-2
Sporting Hasselt
HT
0-1
00:30
Zulte-Waregem II
1-2
Torhout
HT
0-0
19:30
Fortuna Hjorring (nữ)
1-2
HB Koge (nữ)
HT
0-1
19:15
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
1-0
Sundby BK (nữ)
HT
1-0
19:00
Gor Mahia
1-0
Nzoia United
HT
0-0
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
0-2
AFC Leopards
HT
0-1
19:00
Kakamega Homeboyz
1-2
Tusker
HT
0-1
19:30
FK Buducnost Banovici
2-1
Bratstvo Gracanica
HT
2-0
19:30
FK Radnik Hadzici
0-3
Zvijezda Gradacac
HT
0-2
19:30
Radnicki Lukavac
0-4
Stupcanica Olovo
HT
0-0
19:30
Mladost Doboj Kakanj
2-1
NK Travnik
HT
1-1
19:30
NK Kraljevica
4-0
Pomorac 1
HT
2-0
19:30
NK Primorac Biograd
5-0
NK Kamen Ivanbegovina
HT
2-0
19:30
Jadran LP
3-0
NK Marsonia 1909
HT
2-0
19:30
Hrvace
1-1
Mladost Zdralovi
HT
1-0
19:30
DUGO SELO
1-1
NK Grobnican
HT
0-1
19:30
Bjelovar
1-3
Radnik Sesvete
HT
0-0
19:00
GKS Katowice (nữ)
2-1
KKPK Medyk Konin (nữ)
HT
2-1
18:30
AZS UJ Krakow (nữ)
1-1
Czarni Sosnowiec (nữ) 1
HT
0-0
17:00
GKS Gornik Leczna (nữ)
5-2
UKS Lodz (nữ)
HT
2-1
01:30
1 Ards FC
3-3
Ballyclare Comrades
HT
2-1
22:00
Warrenpoint Town
4-2
Dergview FC
HT
3-1
22:00
Institute FC
1-0
HW Welders
HT
1-0
22:00
Dundela
4-0
Ballinamallard United
HT
2-0
21:00
Newington
0-2
Loughgall FC
HT
0-1
21:00
Knockbreda
1-1
Annagh United
HT
1-0
03:00
Osorno
1-0
Municipal Santiago
HT
0-0
03:00
Deportes Rengo
3-1
Provincial Ovalle 1
HT
2-1
03:00
CD Provincial Ranco
2-2
Deportes Union Companias
HT
0-0
03:00
AC Colina
1-2
Linares Unido
HT
0-1
22:00
Tamworth
1-1
Boston United
HT
0-1
22:00
Leamington
1-0
Bishop's Stortford
HT
0-0
22:00
Swindon Supermarine
4-0
Dartford
HT
2-0
22:00
Oxford City
1-1
Plymouth Parkway
HT
0-0
22:00
Concord Rangers
2-4
Harrow Borough
HT
1-3
22:00
AFC Fylde
2-1
Colney Heath
HT
2-0
22:00
Kings Lynn
1-1
Hemel Hempstead Town
HT
1-0
22:00
Coalville
2-0
Hednesford Town
HT
1-0
22:00
St Albans City
1-2
Kidderminster Harriers
HT
1-0
22:00
Kings Langley
1-2
AFC Telford United
HT
1-1
22:00
Chorley FC
1-0
leek Town
HT
1-0
22:00
Worthing
4-2
Weymouth
HT
2-1
22:00
Spennymoor Town
3-2
Runcorn Linnets
HT
3-1
22:00
Kettering Town
1-0
Gloucester City
HT
0-0
22:00
Chester FC
2-1
Lancaster City
HT
0-1
22:00
Welling United
3-2
Havant Waterlooville
HT
2-1
22:00
Southport FC
1-3
Curzon Ashton FC
HT
1-1
22:00
Heybridge Swifts
3-0
Hereford United
HT
1-0
22:00
1 Braintree Town
1-0
Brackley Town
HT
1-0
22:00
1 Warrington Town AFC
0-1
Guiseley
HT
0-0
22:00
Peterborough Sports
3-2
Cheshunt
HT
2-2
22:00
Hastings United
1-2
Chippenham Town
HT
0-1
22:00
Bradford Park Avenue
1-2
Farsley Celtic
HT
0-1
22:00
Uxbridge
1-1
Dover Athletic
HT
0-1
22:00
Matlock Town
1-2
Marske United
HT
1-0
22:00
Hanwell Town
0-3
Slough Town
HT
0-1
22:00
Blyth Spartans
4-2
Buxton FC
HT
1-2
22:00
Tonbridge Angels
2-4
Bracknell Town
HT
1-2
22:00
Marine
1-0
Scarborough
HT
0-0
22:00
Hampton Richmond Borough
0-1
Farnborough Town
HT
0-0
22:00
Billericay Town
1-3
Bath City
HT
0-1
22:00
Tavistock AFC
1-2
Hungerford Town
HT
0-0
22:00
Leiston FC
4-3
Alvechurch
HT
3-1
22:00
Chelmsford City
2-1
Redditch United
HT
1-0
22:00
Beaconsfield SYCOB
1-1
Folkestone
HT
1-0
22:00
Taunton Town
2-1
Dulwich Hamlet
HT
0-1
22:00
lewes
2-2
Bognor Regis Town
HT
2-1
22:00
Darlington
4-1
Alfreton Town 1
HT
3-0
22:00
Banbury United
6-0
Stowmarket Town
HT
2-0
21:00
Ebbsfleet United
0-1
Eastbourne Borough
HT
0-1
22:00
Entente 2
1-1
FC Espoir Tsevie 1
HT
0-1
22:00
Anges FC
0-1
AS Togo-Port
HT
0-1
02:00
Real Tamale United
2-1
Asante Kotoko FC
HT
0-1
17:45
Kheybar Khorramabad
0-0
Khooshe Talaee Sana Saveh
HT
0-0
02:40
FC Inter Nouakchott
0-1
King Nouakchott
HT
0-0
00:00
Chemal FC
2-1
ACS Ksar
HT
1-1
20:00
Blackburn Rovers U21
2-1
Aston Villa U21
HT
0-1
20:00
Arsenal U21
1-1
Stoke City U21
HT
1-1
18:00
Middlesbrough U21
4-0
Watford U21
HT
3-0
16:30
Tampines Rovers FC
2-3
Hougang United FC
HT
1-1
00:45
1 Real du Faso
1-0
RC Bobo Dioulasso
HT
0-0
22:30
AS Police Ouagadougou
1-3
Etoile Filante Ouagadougou
HT
0-2
04:00
Cartagines U20
1-4
Alajuelense U20
HT
0-1
03:00
Jicaral
2-2
Municipal Liberia
HT
0-1
20:00
CSM Alexandria (nữ)
0-3
Olimpia Cluj (nữ)
HT
0-0
19:00
Slask Wroclaw U21
0-2
Polonia Warszawa (Youth)
HT
0-0
18:00
Rakow Czestochowa (Youth)
4-0
Lechia Gdansk (Youth)
HT
1-0
18:00
Legia Warszawa (Youth)
1-1
Escola Varsovia Warszawa Youth
HT
1-1
18:00
Lech Poznan (Youth)
1-0
Zaglebie Lubin (Youth)
HT
0-0
18:00
Gornik Zabrze (Youth)
3-1
Korona Kielce U19
HT
1-0
17:00
Wisla Krakow (Youth)
1-2
Jagiellonia Bialystok (Youth)
HT
0-1
01:00
Unionistas de Salamanca
1-2
CF Talavera de la Reina
HT
0-1
01:00
Pontevedra
0-0
Fuenlabrada
HT
0-0
01:00
Real Murcia
1-0
UD Logrones 1
HT
1-0
01:00
Barcelona B
2-0
Athletic Bilbao B
HT
2-0
22:59
AD Alcorcon
2-0
Algeciras
HT
1-0
22:59
Gimnastic Tarragona
2-1
Castellon
HT
1-1
22:59
Eldense
2-0
UE Cornella
HT
0-0
20:00
Slovacko (nữ)
5-0
Banik Ostrava (nữ)
HT
1-0
17:00
Slovan Liberec (nữ)
3-0
Dukla Prague (nữ)
HT
2-0
21:30
Werder Bremen U17
2-2
Hamburger SV U17
HT
0-0
21:30
VfB Stuttgart U17
6-0
SpVgg Unterhaching U17
HT
0-0
20:30
Dynamo DresdenU17
0-1
Hertha BSC Berlin U17
HT
0-0
20:00
RW Essen U17
2-0
MSV Duisburg U17
HT
0-0
20:00
Arminia Bielefeld U17
5-2
Koln U17
HT
0-0
19:30
Hansa Rostock U17
2-1
St. PauliU17
HT
0-0
19:00
SV Darmstadt U17
1-7
Hoffenheim U17
HT
0-0
19:00
Bayern Munchen U17
3-0
Stuttgarter Kickers U17
HT
0-0
19:00
FC Hennef 05 U17
0-1
Bochum U17
HT
0-0
18:00
Preussen Munster U17
2-3
Sportfreunde Siegen U17
HT
0-0
17:00
Niendorfer TSVU17
1-2
Carl Zeiss Jena U17
HT
0-0
17:00
VfL Wolfsburg U17
1-0
FC Erzgebirge Aue U17
HT
0-0
17:00
RasenBallsport LeipzigU17
6-1
SV Meppen U17
HT
0-0
17:00
Monchengladbach U17
2-1
Fortuna Dusseldorf U17
HT
0-0
17:00
TSV 1860 Munchen U17
3-2
SC Freiburg U17
HT
0-0
17:00
SC Paderborn 07 U17
1-5
Dortmund U17
HT
0-0
17:00
Bayer Leverkusen U17
3-1
SV Deutz 05 U17
HT
0-0
17:00
Hannover 96 U17
0-2
Chemnitzer(U17)
HT
0-0
17:00
Jahn Regensburg U17
3-3
Astoria Walldorf U17
HT
0-0
01:00
UD Torre del Mar
1-0
Torredonjimeno
HT
1-0
00:30
UB Conquense
0-0
Tomelloso
HT
0-0
00:30
Xerez Deportivo
1-0
CD Rota
HT
0-0
00:30
Yague CF
2-0
Naxara
HT
0-0
00:00
Moralo CP
2-1
UP Plasencia
HT
1-1
00:00
Estrella CF
2-2
CD Union Sur Yaiza
HT
1-1
00:00
Paiosaco
1-2
Atletico Arteixo
HT
0-0
23:45
Urduliz FT
0-0
Leioa
HT
0-0
23:30
Villarrubia CF
4-0
CF Talavera B
HT
1-0
23:30
CD Santa Ursula
2-1
CD Mensajero
HT
2-0
23:30
SD Deusto
1-1
CD Padura
HT
0-1
23:30
Jove Espanol
0-0
UD Rayo Ibense 1
HT
0-0
23:30
UD Collerense
1-2
CD Binissalem
HT
0-0
22:59
Acero
0-1
Castellon B
HT
0-1
22:59
CD Lagun Onak
1-1
Portugalete
HT
0-1
22:59
Samano
2-2
SD Gama
HT
0-2
22:59
UDC Txantrea KKE
2-0
Pena Sport
HT
0-0
22:59
CD Basconia
2-3
Pasaia KE
HT
0-2
22:59
Atletico Espeleno
2-0
Bollullos CF
HT
1-0
22:30
CD Illescas
2-0
CP Villarrobledo 1
HT
0-0
22:30
CD Pozoblanco
2-0
Ceuta B
HT
1-0
22:30
Unami CP
1-1
CA Bembibre
HT
0-0
22:30
CD Manacor
0-4
UD Poblense
HT
0-1
22:30
1 Solares Medio Cudeyo
1-4
Club Deportivo Tropezon
HT
0-1
22:30
CD Touring
2-0
Cultural de Durango
HT
1-0
22:30
Manchego Ciudad
1-1
CS Puertollano
HT
0-1
22:30
Aurrera de Vitoria
0-3
Aurrera Ondarroa
HT
0-0
22:30
CF Alondras
1-1
UD Somozas
HT
0-0
22:00
PE Sant Jordi
1-3
Portmany
HT
0-3
22:00
SD Revilla
1-4
CD Naval
HT
0-1
22:00
CE Mercadal
1-1
CF Platges De Calvia
HT
0-1
22:00
Llosetense
3-1
San Jodie 1
HT
1-1
22:00
Cordoba B
3-1
AD Cartaya
HT
1-1
22:00
CD Huarte
2-0
CD Oberena
HT
0-0
22:00
Atletico Astorga
4-0
Numancia B
HT
3-0
21:45
Avance Ezcabarte
2-1
UCD Burlades
HT
0-0
21:45
Valle de Egues
3-0
CD Cantolagua
HT
2-0
19:00
Elche CF Ilicitano
0-1
CD Roda
HT
0-0
19:00
Panaderia Pulido
1-1
Tenerife B
HT
0-1
16:00
Konak BEL. (nữ)
0-7
Fomget Genclik (nữ)
HT
0-4
21:00
Falkensee Finkenkrug
1-0
SV 1908 GW Ahrensfelde
HT
0-0
22:00
SKF Zilina (nữ)
1-3
MFK Topolcany (nữ)
HT
1-2
20:30
MFK Ruzomberok (nữ)
0-4
TJ Spartak Myjava(nữ)
HT
0-2
19:15
FC Petrzalka (nữ)
0-5
AS Trencin (nữ)
HT
0-1
17:00
FK Nove Zamky (nữ)
0-16
Slovan Bratislava (nữ)
HT
0-12
17:00
Spartak Trnava (nữ)
8-0
Dukla Banska Bystrica (nữ)
HT
4-0
12:00
Adelaide United (nữ)
1-0
Sydney FC (nữ)
HT
0-0
09:00
Wellington Phoenix (nữ)
1-4
Melbourne City (nữ)
HT
0-0
10:15
Honiara City FC
0-1
Laugu United
HT
0-0
08:15
Solomon Warriors FC
3-0
Southern United
HT
2-0
17:00
Daco-Getica Bucuresti U19
0-2
Dinamo Bucharest U19
HT
0-1
21:30
Swansea University
2-1
Ynyshir Albions
HT
0-0
21:30
Carmarthen
2-4
Briton Ferry Athletic
HT
0-0
21:30
Guilsfield
4-1
Penrhyncoch
HT
1-1
21:30
Newi Cefn Druids
2-1
Mold Alexandra
HT
1-0
21:00
Llanidloes Town
2-2
Gresford
HT
1-2
21:00
Llantwit Major
0-1
Llanelli
HT
0-0
21:00
Cwmbran Celtic
1-4
Afan Lido
HT
0-2
21:00
Llandudno
0-1
Ruthin Town FC
HT
0-1
21:00
Conwy Utd
1-1
Chirk AAA
HT
0-0
21:00
Buckley Town
3-1
Porthmadog
HT
1-0
08:00
Santos De Guapiles
4-1
AD San Carlos
HT
3-0
08:00
CS Uruguay De Coronado
0-4
Deportivo Saprissa 1
HT
0-2
22:59
Polvorin
0-2
Zamora CF
HT
0-0
22:59
2 Real Valladol B
0-1
SD Laredo
HT
0-0
22:45
Bergantinos CF
1-0
Ourense CF
HT
1-0
22:30
SD Beasain
1-2
Rio Sports
HT
1-1
23:30
Grand Saconnex
0-1
Vevey Sports
HT
0-0
23:30
Neuchatel Xamax FCS U21
3-2
FC Emmenbrucke
HT
2-0
22:59
Young Boys U21
3-0
Kriens
HT
1-0
22:59
Concordia Lausanne
3-1
La Sarraz-Eclepens
HT
2-0
22:59
Lugano U21
3-0
Freienbach
HT
1-0
22:59
FC Winterthur U21
1-0
Kreuzlingen
HT
1-0
22:59
Meyrin
1-2
Chenois
HT
1-2
22:30
FC St.Gallen U21
0-2
YF Juventus Zurich
HT
0-0
22:00
Chiasso
2-1
Breitenrain
HT
1-0
22:00
Zurich B team
1-1
Bruhl SG
HT
1-0
22:00
Stade Nyonnais
0-1
Bulle
HT
0-0
22:00
FC Rapperswil-Jona
2-1
Bavois
HT
2-1
22:00
FC Luzern U21
5-1
Etoile Carouge
HT
3-1
22:00
FC Wettswil Bonstetten
1-0
SV Hongg
HT
0-0
22:00
FC Linth 04
1-2
FC Paradiso
HT
0-0
22:00
Grasshoppers U21
1-3
FC Tuggen
HT
0-2
22:00
SC Cham
0-2
Baden
HT
0-0
22:00
solothurn
2-1
Concordia 1
HT
1-1
22:00
Koniz
0-3
FC Schotz
HT
0-2
22:00
Echallens
1-2
Portalban/Gletterens
HT
1-0
22:00
SC Dornach
0-0
Bassecourt
HT
0-0
21:30
Basuli B team
0-0
Biel Bienne
HT
0-0
21:00
Rotkreuz
2-0
FC Black Stars Basel
HT
1-0
21:00
Taverne
0-1
Weesen
HT
0-0
21:00
FC Naters
3-0
La Chaux-de-Fonds
HT
0-0
20:15
FC Coffrane
2-4
US Terre Sainte
HT
2-1
21:30
Rekord Bielsko Biala (nữ)
1-0
Polonia Sroda Wlkp (nữ)
HT
0-0
04:05
Honduras Progreso
0-0
Real Espana
HT
0-0
04:00
CD Olimpia
2-0
Real Sociedad Tocoa
HT
1-0
04:00
Lobos UPNFM
3-2
CD Vida
HT
1-2
04:00
CD Victoria
1-0
CD Motagua
HT
1-0
04:00
1 Marathon
4-0
Olancho FC
HT
2-0
20:00
Dornbreite Lubeck
0-9
SV Todesfelde
HT
0-4
20:00
FC Kilia Kiel
5-1
TSV Bordesholm
HT
2-1
20:00
TSB Flensburg
5-3
Husumer SV
HT
3-0
19:30
Weiche Flensburg 08 II
6-0
SV Grun-Weib Siebenbaumen
HT
0-0
18:00
FK Etar Veliko Tarnovo (nữ)
0-1
Sportika Blagoevgrad (nữ)
HT
0-0
18:00
Pirin Blagoevgrad (nữ)
2-1
Sevlievo (nữ)
HT
0-1
21:30
Nordsjaelland U17
2-2
FC Kobenhavn U17
HT
0-0
21:15
Midtjylland U17
10-0
Horsens U17
HT
0-0
21:15
AalborgU17
1-1
Randers FC U17
HT
0-0
21:00
VejleU17
3-0
Sonderjyske U17
HT
0-0
21:00
Brondby IFU17
2-2
Silkeborg IF U17
HT
0-0
20:00
Odense BK U17
5-0
LYNGBY FODBOLD CLUB U17
HT
0-0
19:00
AGF Viby U17
3-3
Esbjerg FB U17
HT
0-0
05:00
Vila Nova
1-1
SC Paysandu Para
HT
1-0
00:00
Blau-Weib Friesdorf
0-1
Hurth
HT
0-0
22:00
Bonner sc
5-2
SSV Merten
HT
2-1
19:05
Energie Cottbus
2-1
SV Babelsberg 03 1
HT
0-1
19:00
1 SC 1911 Heiligenstadt
1-1
FC An der Fahner Hohe
HT
1-0
20:30
Laval U19
1-1
Rennes U19
HT
0-0
20:30
Stade Reims U19
5-4
Amiens U19
HT
0-0
20:30
Guingamp U19
2-3
Brest Stade U19
HT
1-1
19:40
Al Entesar
0-0
Al Bukayriyah
HT
0-0
19:30
Jerash FC
0-0
Al Liwaa
HT
0-0
19:30
Hottain (KSA)
1-0
Al-Draih
HT
0-0
19:25
Al-Jndal
1-1
Al Taraji
HT
1-0
19:20
Arar FC
1-1
Al Qous Club
HT
1-1
19:15
Al-Taqdom
2-1
Qilwah
HT
2-0
19:10
Sajer FC
0-1
Al Safa(KSA)
HT
0-0
19:05
Al-Sadd FC(SA)
1-0
Tuwaiq
HT
0-0
19:05
Al-Kawkab
0-1
Al-Ansar
HT
0-0
18:50
Al-Nahdha
1-0
Al-Saqer
HT
0-0
20:30
FCR 2001 Duisburg (w)
0-7
Bayern Munchen (nữ)
HT
0-2
19:00
SG Essen-Schonebeck (nữ)
1-0
Werder Bremen (nữ)
HT
0-0
19:00
1 Carl Zeiss Jena (nữ)
4-2
SC Sand (nữ)
HT
1-2
18:00
RB Leipzig (nữ)
2-1
Eintracht Frankfurt (nữ)
HT
0-1
20:10
Ilioupoli U19
7-0
Irodotos U19
HT
5-0
18:00
Kallithea U19
3-2
OF Ierapetras U19
HT
2-1
16:55
Panserraikos U19
2-2
Iraklis 1908 FC U19
HT
0-1
20:00
CS Bembla
0-0
AS Mhamdia
HT
0-0
20:00
Jendouba Sport
1-0
CO Medenine
HT
1-0
20:00
1 CS Korba
1-1
A.S.Marsa 1
HT
0-0
20:00
AS Oued Ellil
1-0
Jerba Midoun
HT
1-0
20:00
ES Rades
2-0
Espoir Rogba
HT
0-0
20:00
J.S. Kairouanaise
3-1
AS Gabes
HT
2-1
15:00
Chawnpui
2-1
Mizoram Police FC
HT
1-0
12:30
Chhinga Veng FC
1-0
Venghnuai FC
HT
0-0
16:20
MC EI Eulma U21
1-1
AS Khroub U21
HT
1-0
16:15
1 NRB Teleghma U21
2-1
US Souf U21
HT
1-0
16:15
USM Annaba U21
1-1
ES Sour Ghozlane U21
HT
0-1
16:10
GC Mascara U21
1-1
Olympique Medea U21
HT
0-1
16:10
WA Tlemcen U21
0-1
ASM Oran U21
HT
0-0
16:00
USM El Harrach U21
2-0
Hamra Annaba U21
HT
0-0
16:00
IRB Ouargla U21
4-2
IB Khemis El Khechna U21
HT
3-0
16:00
ES Ben Aknoun U21
3-1
MC Saida U21
HT
2-0
16:00
SKAF Khemis Miliana U21
1-3
RC Kouba U21
HT
0-1
15:30
Real Kashmir
2-0
Rajasthan Club
HT
1-0
02:30
CE Carroi
2-6
FC Pas de la Casa
HT
0-3
03:00
1 Las Tunas
2-2
Guantanamo FC
HT
1-0
03:00
Villa Clara
3-2
Camaguey
HT
1-1
03:00
1 FC Cienfuegos
0-3
Santiago de Cuba
HT
0-2
03:00
1 La Habana
1-4
Artemisa FC
HT
1-2
11:00
Kawasaki Frontale U18
1-0
FC Tokyo U18
HT
0-0
13:00
Vissel Kobe U18
3-0
Positive social university U18
HT
1-0
12:00
Yokohama FC U18
3-3
Tongsheng University U18
HT
1-0
19:40
Ghomhoreyet Shebin
0-0
El Olympi
HT
0-0
19:30
Al Majd
0-2
Kafr El Shaikh
HT
0-0
19:30
Egy Salloum
1-1
Pioneers Club
HT
0-1
19:30
Proxy SC
0-0
Dekernes
HT
0-0
19:30
Raviena
4-0
Kima Aswan
HT
1-0
19:30
Baladiyet El Mahallah
5-1
Abo Qair Semads
HT
2-0
19:30
Ittihad Nabarouh
0-0
Sporting Alexandria
HT
0-0
19:30
El Mansoura
1-1
Al Hamman
HT
0-1
09:10
San Juan Huracan
2-1
CD Inter el Triunfo
HT
1-0
17:10
FK Zeleziarne Podbrezova U19
2-2
Spartak Trnava U19
HT
0-0
17:00
FC Petrzalka U19
0-1
Slovan Bratislava U19
HT
0-1
17:00
Dukla Banska Bystrica U19
4-5
FK Pohronie U19 1
HT
4-4
22:00
FC United of Manchester
1-3
Gainsborough Trinity
HT
0-1
22:00
Belper Town
2-2
Whitby Town
HT
1-2
22:00
Atherton Collieries
1-1
Stalybridge Celtic 1
HT
0-0
22:00
Warrington Rylands
2-0
Morpeth Town
HT
2-0
22:00
South Shields
2-0
Stafford Rangers
HT
0-0
22:00
Radcliffe Borough
1-2
Nantwich Town
HT
0-1
20:00
Ashton United
3-0
Bamber Bridge
HT
1-0
20:00
Preuben Munster U19
1-1
MSV Duisburg U19
HT
0-0
19:30
Union Berlin U19
2-2
RB LeipzigU19
HT
1-1
19:15
1 Nurnberg U19
2-1
SpVgg Unterhaching U19
HT
2-1
19:00
FC Astoria Walldorf U19
1-0
Eintracht Trier U19
HT
0-0
19:00
Reutlingen U19
1-4
Bayern Munchen U19
HT
0-1
19:00
Werder Bremen U19
2-2
St. Pauli U19
HT
1-1
19:00
Monchengladbach U19
3-2
Paderborn U19
HT
0-0
19:00
FC Heidenheim U19
1-2
Augsburg U19
HT
0-0
18:10
1 FC Viktoria 1889 Berlin U19
1-3
VfL Wolfsburg U19
HT
0-2
18:00
1 Dynamo Dresden U19
1-1
Hannover 96 U19 1
HT
0-1
18:00
Hamburger SV U19
2-5
Hertha Berlin U19
HT
1-2
17:45
MagdeburgU19
2-0
Berliner AK 07 U19 1
HT
2-0
17:30
VfB Stuttgart U19
1-2
Karlsruher SC U19
HT
1-0
17:00
Rot-Weiss Essen U19
1-1
VfB Hilden U19
HT
0-0
17:00
Energie Cottbus U19
1-1
Hansa Rostock U19
HT
0-0
17:00
RW Oberhausen U19
0-1
Fortuna Dusseldorf U19
HT
0-0
17:00
VfL Bochum U19
0-0
Borussia Dortmund U19
HT
0-0
17:00
FSV Mainz 05 U19
5-1
SV Darmstadt U19
HT
3-1
17:00
Ingolstadt U19
2-2
SC Freiburg U19 1
HT
1-0
17:00
1 Eintracht Frankfurt U19
2-0
TSV 1860 Munchen U19 1
HT
1-0
17:00
1 Holstein Kiel U19
2-1
SV Meppen U19
HT
2-0
17:00
Viktoria koln U19
2-0
Koln U19 1
HT
0-0
17:00
Schalke 04 U19
5-1
SC Verl U19
HT
2-0
17:00
Alanyaspor U19
1-2
Fenerbahce U19
HT
0-1
17:00
1 Besiktas JK U19
2-2
Konyaspor U19
HT
0-0
17:00
Goztepe U19
2-0
Buyuksehir BLD.Spor U19 1
HT
1-0
17:00
Eskisehirspor U19
1-1
Balikesirspor U19
HT
1-1
17:00
1 Adana Demirspor U19
1-0
Gazisehir Gaziantep FK U19
HT
0-0
16:00
Genclerbirligi U19
1-0
Sakaryaspor U19
HT
0-0
16:00
Adanaspor U19
0-1
Tuzlaspor U19
HT
0-0
16:00
Keciorengucu U19
2-1
Kocaelispor U19
HT
1-1
16:00
Yeni Malatyaspor U19
2-1
Umraniyespor U19
HT
0-0
16:00
Manisa Belediyespor U19
1-2
Denizlispor U19
HT
1-0
16:00
Trabzonspor U19
3-0
Boluspor U19
HT
2-0
16:00
Istanbulspor U19
1-1
Fatih Karagumruk U19
HT
0-0
16:00
Bursaspor U19
1-3
Antalyaspor U19
HT
0-2
16:00
Ankaragucu U19
0-3
Galatasaray U19
HT
0-1
16:00
Ankaraspor U19
0-3
Kayserispor U19
HT
0-2
17:00
Sekhukhune United Reserves
0-2
Orlando Pirates Reserves
HT
0-0
17:00
Supersport United Reserves
1-3
Golden Arrows Reserves
HT
0-2
15:00
Stellenbosch FC Reserves
1-1
Marumo Gallants Reserves
HT
0-1
15:00
Chippa United Reserves
3-0
Moroka Swallows Reserves 1
HT
2-0
15:00
Royal AM Reserves
0-2
TS Galaxy Reserves
HT
0-1
21:00
WA Tlemcen
2-2
ASM Oran 1
HT
1-0
21:00
IRB Ouargla
0-0
IB Khemis El Khechna
HT
0-0
21:00
SKAF Khemis Melina
2-2
RC Kouba
HT
1-1
21:00
NA Hussein Dey
1-2
ES Mostaganem
HT
1-1
21:00
MC El Eulma
0-0
AS Khroub
HT
0-0
21:00
USM Annaba
1-1
ES Sour El Ghozlane
HT
0-0
21:00
MCB Oued Sly
0-0
RC Relizane
HT
0-0
21:00
GC Mascara
0-1
OM Medea
HT
0-0
21:00
1 ES Ben Aknoun
2-1
MC Saida
HT
1-1
21:00
CRB Temouchent
1-0
WA Boufarik
HT
0-0
21:00
SC Mecheria
0-0
JSM Tiaret
HT
0-0
21:00
USM EL HARRACH
0-0
Hamra Annaba
HT
0-0
21:00
NRB Teleghma
2-1
Union Sportive Souf 1
HT
2-0
21:00
JSM Skikda
1-2
US Chaouia
HT
0-2
21:30
Varde (nữ)
4-0
Vildbjerg SF (nữ)
HT
0-0
21:00
Herlufsholm GF (nữ)
0-0
Aalborg (nữ)
HT
0-0
20:00
Odense BK (nữ)
5-0
Osterbro IF (nữ)
HT
0-0
20:00
Boldklubben AF 1893 (nữ)
0-0
Naesby BK (nữ)
HT
0-0
11:00
Veertien Kuwana
1-0
Maruyasu Industries
HT
0-0
11:00
FC Tiamo Hirakata
3-0
Honda Lock SC
HT
1-0
11:00
Osaka FC
1-1
Mio Biwako Shiga
HT
0-1
11:00
Sony Sendai
1-1
Nara Club
HT
0-0
11:00
Matsue City FC
3-0
Suzuka unlimited
HT
2-0
11:00
Verspah Oita
1-1
Criacao Shinjuku
HT
1-1
11:00
Honda FC
0-1
Yokogawa Musashino
HT
0-1
11:00
Kochi United
0-2
Run Mel Aomori
HT
0-1
20:00
BK Frem
1-3
Kolding FC
HT
0-3
20:00
Brabrand
1-2
B93 Copenhagen
HT
0-0
19:00
HIK Hellerup
1-3
Aarhus Fremad
HT
0-2
19:00
Roskilde
3-0
Jammerbugt
HT
0-0
17:00
Eastern A.A Football Team
0-1
LeeMan
HT
0-1
14:00
Tai Chung FC
0-1
Southern District
HT
0-1
23:30
Padova
2-2
Albinoleffe 1
HT
1-0
23:30
Vicenza
4-0
Triestina
HT
3-0
23:30
Lecco
3-1
Piacenza
HT
1-1
23:30
Trento
0-2
USD Virtus Verona
HT
0-1
20:30
Sangiuliano City Nova
1-2
Azy based nano Bo
HT
0-2
20:30
2 Renate AC
3-4
Pro Sesto
HT
2-0
20:30
1 Pro Vercelli
1-1
Us Pergolettese
HT
1-1
20:30
Pro Patria
0-1
JuventusU23
HT
0-0
20:30
Pordenone Calcio SSD
1-0
Novara
HT
0-0
20:30
1 Mantova
0-0
Feralpisalo
HT
0-0
21:00
BSV Rehden
2-1
Kickers Emden
HT
0-1
20:00
1 SSV Ulm 1846
2-2
TSV Steinbach Haiger
HT
1-1
20:00
Rot-Weiss Ahlen
0-3
Preuben Munster
HT
0-1
20:00
Wuppertaler
2-0
Fortuna Koln
HT
0-0
20:00
Freiberg
3-1
SG Barockstadt
HT
2-0
20:00
Wattenscheid 09
3-2
Fortuna Dusseldorf (Youth)
HT
0-2
20:00
Alemannia Aachen
0-0
FC Kaan-Marienborn
HT
0-0
20:00
SV Straelen
0-0
SV Rodinghausen
HT
0-0
20:00
1 Koln Am
0-0
SV Lippstadt
HT
0-0
20:00
Wiedenbruck
3-0
Duren 1
HT
1-0
20:00
Unterhaching
1-0
FC Augsburg II
HT
0-0
20:00
FC Pipinsried
1-2
Wurzburger Kickers
HT
1-0
20:00
Viktoria Aschaffenburg
3-0
SV Heimstetten
HT
1-0
20:00
Vfr Aalen
2-1
FSV Frankfurt
HT
1-0
20:00
SpVgg Ansbach
3-1
Greuther Furth (Youth)
HT
2-0
20:00
TSV Buchbach
3-2
TSV Rain Am Lech
HT
3-0
20:00
SV Atlas Delmenhorst
0-2
Hannover 96 Am
HT
0-0
20:00
VFB Lubeck
0-1
Eintracht Norderstedt
HT
0-1
20:00
Hessen Kassel
1-1
VfR Wormatia Worms 1
HT
0-1
17:45
Niroye Zamini
0-0
Shahrdari Bandar Abbas
HT
0-0
17:45
Shohada Razakan
0-3
Naft Gachsaran
HT
0-1
12:00
Gyeongju FC (nữ)
0-0
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
HT
0-0
07:00
Eastern Suburbs (nữ)
1-2
Canterbury United (nữ)
HT
1-1
02:00
Red Star Waasland
1-1
Jeunesse Molenbeek
HT
1-0
22:00
Beerschot Wilrijk
1-0
Club Brugge Ⅱ
HT
1-0
02:00
Deportivo Bolivia
1-6
Democracia FC
HT
0-3
20:00
Bayern Hof
1-2
ASV Neumarkt
HT
0-0
00:30
Tuti SC Khartoum
0-1
Ahli Al Khartoum
HT
0-0
22:00
Al-Ahly Merowe
1-1
Al Zuma SC
HT
0-0
22:00
Haidoub FC
1-0
Hilal El Fasher
HT
0-0
22:00
Al Merreikh
1-0
Hilal Alsahel
HT
0-0
22:00
Amal Atbara
2-1
Al Ahly Shendi
HT
0-0
21:30
Eendracht Aalst (nữ)
0-4
KAA Gent Ladies (nữ)
HT
0-1
21:30
Standard Liege (nữ)
2-0
Zulte Waregem VV (w)
HT
2-0
19:30
Anderlecht (nữ)
2-3
Oud Heverlee Leuven (nữ)
HT
1-2
00:00
Portugal U17
3-0
Faroe Islands U17
HT
2-0
21:00
Slovenia U17
0-0
Kazakhstan U17
HT
0-0
22:05
Barnsley
3-1
Milton Keynes Dons
HT
1-1
22:00
Fleetwood Town
1-2
Bolton Wanderers
HT
1-0
22:00
Port Vale
1-0
Charlton Athletic
HT
0-0
22:00
Cheltenham Town
1-0
Wycombe Wanderers
HT
1-0
22:00
Oxford United
1-1
Forest Green Rovers
HT
1-0
22:00
Cambridge United
0-1
Accrington Stanley
HT
0-1
22:00
Burton Albion
2-2
Plymouth Argyle
HT
1-0
22:00
Bristol Rovers
1-0
Peterborough United 1
HT
0-0
22:00
Sheffield Wednesday
1-0
Shrewsbury Town
HT
1-0
22:00
Lincoln City
2-1
Morecambe
HT
1-0
19:00
Exeter City
0-2
Ipswich Town
HT
0-1
00:30
Anderlecht II (nữ)
2-0
Royal FC Liege (nữ)
HT
0-0
22:59
Westerlo (nữ)
5-3
Wuustwezel (nữ)
HT
0-0
22:00
Famkes Merkem (nữ)
1-1
RAEC Mons (nữ)
HT
0-0
21:30
Kontich FC (w)
4-1
Standard Liege B (nữ)
HT
0-0
21:30
Gent B (nữ)
1-0
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
HT
0-0
20:30
KSKV Zwevezele (nữ)
5-2
Zulte-Waregem II (nữ)
HT
0-0
20:00
Moldavo (nữ)
5-1
ASE de Chastre (nữ)
HT
0-0
13:00
FC Kaohsiung
2-7
SFI FC
HT
1-5
12:00
National Taiwan Sport University
0-0
Flight Skywalkers
HT
0-0
17:00
Kryvbas U21
0-0
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
HT
0-0
04:00
CSD Municipal Reserves
2-0
Santa Lucia FC Reserves
HT
1-0
20:30
Durban Ladies FC (nữ)
4-0
City Lads FC (nữ)
HT
4-0
16:30
Bloem Celtic (nữ)
1-0
Coal City Wizards (nữ)
HT
0-0
20:05
MTK Hungaria FC (nữ)
2-5
Ferencvarosi TC (nữ)
HT
0-2
19:00
Szetomeharry (w)
0-4
Gyori Dozsa (nữ)
HT
0-2
23:30
CNEPS Excellence
0-0
AS Douanes Dakar
HT
0-0
23:30
AS Dakar Sacre Coeur
0-0
Teunhueth FC 1
HT
0-0
23:30
US Goree
1-0
Mbour
HT
0-0
23:30
Generation Foot
1-1
SONACOS
HT
0-0
23:30
Pikine
1-2
Guediawaye
HT
0-0
23:30
1 Diambars
1-2
ASC Jaraaf
HT
0-0
23:30
Linguere
0-1
Casamance
HT
0-0
00:30
Oliveirense U19
9-0
Seia FC U19
HT
7-0
22:00
Louletano U19
3-0
SC Ferreirense U19
HT
2-0
22:00
Tondela U19
2-1
Vitoria SC Guimaraes U19
HT
1-0
22:00
SC Uniao Torreense U19
3-2
GD Estoril-Praia U19 1
HT
0-0
22:00
1 Belenenses U19
0-0
Vitoria FC Setubal U19
HT
0-0
22:00
Academica Coimbra U19
2-0
Alverca U19 1
HT
1-0
22:00
1 Casa Pia AC U19
1-0
Maritimo U19 1
HT
0-0
22:00
Rio Ave U19
1-1
Vizela U19
HT
0-0
22:00
1 Gil Vicente U19
3-4
Gondomar U19
HT
2-0
22:00
1 SC Lamego U19
1-1
Luxita U19
HT
1-1
06:00
1 CDC Dominguez Osos
1-1
CD FC Cuervos Blancos
HT
0-0
05:00
Bombarderos de Tecamac FC
2-0
FC Guerreros de la Plata
HT
0-0
04:45
Valle de Xico FC
1-2
Atletico Mexicano F.E. 1
HT
1-1
04:00
Guerreros DD
1-1
Héroes de Zaci FC 1
HT
1-1
03:00
Ecatepec FC
2-1
CH Futbol Club
HT
1-1
01:00
CS Atletico Tulancingo
1-1
Atletico Pachuca 1
HT
0-1
00:00
Cordobes Futbol Club
1-0
Club Canoneros Marina II 1
HT
0-0
23:30
Ciervos FC II
1-2
Castores Gobrantacto
HT
1-2
22:00
Podlasie Biala Podlaska
1-1
Unia Tarnow
HT
0-0
20:30
Chrobry Glogow II
1-2
Gawin Sleza Wroclaw
HT
1-2
20:00
LKS Lodz II
6-0
Olimpia Zambrow 1
HT
1-0
19:30
Stal Stalowa Wola
3-1
Lublinianka Lublin
HT
2-0
19:00
Cracovia II
1-2
Orleta Radzyn Podlaski
HT
1-1
19:00
Polonia Nysa
0-1
MKS Kluczbork
HT
0-0
19:00
Unia Swarzedz
2-1
Stargard Szczecinski
HT
1-0
19:00
KSZO Ostrowiec
5-1
Chelmianka Chelm
HT
2-1
19:00
KS Polonia Sroda Wlkp
4-0
Stolem Gniewino
HT
2-0
19:00
Gwarek Tarnowskie Gory
4-0
Stal Brzeg
HT
2-0
19:00
Sokol Ostroda
4-3
Ursus Warszawa 1
HT
1-2
19:00
LKS Lagow
1-2
KS Wieczysta Krakow
HT
0-0
19:00
1 Unia Skierniewice
4-1
Pilica Bialobrzegi
HT
2-0
19:00
Sokol Sieniawa
1-1
KS Wiazownica
HT
0-0
19:00
LKS Goczalkowice Zdroj
0-1
Polonia Bytom
HT
0-1
19:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
3-0
Miedz Legnica II 1
HT
2-0
19:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
2-0
Mlawianka Mlawa
HT
2-0
19:00
KS Legionovia Legionowo
0-1
Sieradz
HT
0-1
18:30
Unia Janikowo
0-1
Unia Solec Kujawski
HT
0-0
18:00
Rekord Bielsko-Biala
4-1
GKP Gorzow
HT
0-1
18:00
Podhale Nowy Targ
2-3
Wisloka Debica
HT
1-1
18:00
Gornik II Zabrze
0-2
Rakow Czestochowa 2
HT
0-1
18:00
1 Jagiellonia Bialystok II
2-2
Legia Warszawa B
HT
0-0
18:00
1 Zawisza Bydgoszcz SA
4-0
Sokol Kleczew
HT
1-0
17:00
Baltyk Gdynia
0-2
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
HT
0-2
17:00
Jaguar Gdansk
2-0
Borowiak Czersk
HT
1-0
00:15
Covadonga U19
2-3
Atletico Perines U19
HT
0-2
23:30
Marbella U19
5-1
CD Polillas Ceuta U19
HT
2-0
22:59
Sabadell U19
2-3
CD San Francisco U19
HT
2-0
22:00
Almeria U19
2-0
San Roque Balompie U19
HT
0-0
22:00
Hercules U19
0-0
Toledo U19
HT
0-0
22:00
Alcobendas CF U19
2-3
Rayo Vallecano U19
HT
2-1
22:00
UCAM Murcia U19
0-1
UD Alzira U19 1
HT
0-1
22:00
CF Badalona U19
1-3
Espanyol U19
HT
0-2
22:00
Albacete U19
3-0
CD Roda U19
HT
2-0
22:00
Valencia U19
6-1
CD Castellon U19
HT
6-0
21:30
Girona U19
2-0
CD Ebro U19
HT
2-0
20:15
Real Oviedo U19
5-0
Marina Sport U19
HT
3-0
20:00
Calavera CF U19
0-0
Recreativo Huelva U19
HT
0-0
19:00
CD Puerto Cruz U19
0-2
SD San Jose U19
HT
0-1
19:00
Tenerife U19
1-1
Arucas CF U19 1
HT
1-1
19:00
CD Sobradillo U19
2-0
CF Juventud Laguna U19
HT
2-0
18:00
Sevilla U19
1-1
Cadiz U19 1
HT
1-0
04:00
Atletico Carcarana
3-0
General San Martin de las Escobas
HT
3-0
03:15
1 CD San Vicente
1-3
Defensores de Glew
HT
0-1
03:00
Lujan Sport Club Mendoza
2-3
Argentino Mendoza
HT
2-2
03:00
Huracan de Ingeniero White
0-1
Bella Vista BB
HT
0-1
03:00
Huracan Diamante
0-2
CA Belgrano Parana
HT
0-0
03:00
FADEP Mendoza
4-0
Gutierrez
HT
2-0
03:00
Huracan Corrientes
0-1
Huracan Goya
HT
0-0
03:00
1 Parana FC San Pedro
1-1
Defensores La Esperanza
HT
0-0
03:00
CDYF Las Mandarinas
1-1
Social Atletico Television 1
HT
1-1
03:00
Estudiantes Santiago del Estero
3-1
Union Bobadal
HT
0-1
03:00
CA Trocha
0-1
Colon Chivilcoy
HT
0-1
03:00
CA Defensores Ribera
2-0
Racing Trelew 1
HT
1-0
03:00
Academia Mascherano
0-2
Rivadavia Lincoln
HT
0-2
03:00
Belgrano Zarate
0-2
Sportivo Baradero
HT
0-1
03:00
3 JJ Moreno
0-3
Germinal de Rawson
HT
0-1
03:00
1 Mariano Moreno Junin
1-1
CA Argentino de Chacabuco 1
HT
0-0
03:00
Ciudad de Nieva
1-2
San Cayetano La Quiaca
HT
0-1
03:00
CA Trinidad
2-0
Sportivo Del Bono
HT
1-0
03:00
CA 9 de Julio Rafaela
3-0
Sportivo Santa Clara
HT
1-0
03:00
Defensores Puerto Vilelas
1-2
America de Gral San Martin
HT
0-2
03:00
1 EFI Juniors
1-1
Club Jorge Newbury 2
HT
1-1
03:00
DYC Union Oncativo
2-2
CA Union Alicia
HT
2-1
03:00
Union Villa Krause
2-1
Club Juventud Zondina
HT
0-1
03:00
Atletico Policial
1-0
San Lorenzo Alem 1
HT
1-0
03:00
AD El Salado
0-0
Unidos de Olmos
HT
0-0
03:00
CA Colon Junior
1-1
CA Juventud Alianza
HT
1-1
03:00
Club Atletico Sporting
4-0
Centro Blanco y Negro
HT
2-0
02:00
CSYD Veronica
0-3
Atletico Chascomus
HT
0-1
02:00
CA Ticino
4-1
CA Accion Juvenil Tiro y Gimnasia
HT
1-1
02:00
Atletico Nacional Medellin Reserves
1-0
CD Gallegol S.A.S.
HT
1-0
00:00
Aguilas Doradas B
0-4
Ferrovalvulas FC
HT
0-1
19:35
Big Bullets FC
2-1
Dedza Dynamos
HT
1-1
20:00
Darnes
1-1
Al-Nasr Benghazi
HT
0-0
06:00
CD Copiapo S.A.
4-0
Puerto Montt 1
HT
2-0
22:00
Kongsvinger
2-1
Sandefjord
HT
0-1
21:30
Xewkija Tigers
2-0
Lija Athletic
HT
0-0
19:00
Nadur Youngster
7-1
Vittoriosa Stars
HT
0-0
04:00
CD FAS (nữ)
1-0
Alianza FC San Salvador (nữ)
HT
1-0
00:00
CD Aguila (nữ)
3-2
Santa Tecla (nữ)
HT
2-1
18:00
Nakhon Ratchasima United FC
0-0
Ubon Krua Napat FC
HT
0-0
18:00
Phitsanulok FC
2-0
Nakhon Mae Sot United FC
HT
0-0
18:00
Pattaya Discovery United FC
1-0
Bankhai United
HT
0-0
17:30
Kanchanaburi City
0-0
Assumption Thonburi
HT
0-0
17:00
Pattani
2-1
MH Nakhonsi
HT
1-1
17:00
Sisaket United
3-0
Yasothon United FC
HT
1-0
17:00
Bangkok
2-1
Thonburi United FC
HT
0-1
17:00
Ang Thong FC
4-0
IPE Samut Sakhon
HT
0-0
16:00
Narathiwat FC
5-0
Phuket Andaman
HT
2-0
15:30
Sakon Nakhon FC
0-3
Khonkaen FC
HT
0-1
15:30
Maejo United
2-1
Kamphaeng Phet
HT
1-0
15:30
Nan FC
2-1
Uttaradit
HT
0-0
15:30
Warship United FC
0-2
Chanthaburi Province
HT
0-1
15:30
Siam FC
0-1
Royal Thai Army FC
HT
0-0
15:30
Samut Prakan FC
0-0
Inter Bangkok
HT
0-0
15:30
Hua Hin City
2-1
Saraburi FC
HT
0-0
15:30
Muang Trang United
1-1
Young Singh United
HT
0-0
19:00
Kolos Kovalyovka
1-2
FC Vorskla Poltava
HT
0-1
18:00
Dnipro-1
2-1
FC Shakhtar Donetsk
HT
1-1
19:30
AEP Polemidion
2-0
Thoi Lakatamias
HT
1-0
01:00
Grasshopper (nữ)
3-1
FC Rapperswil-Jona (nữ)
HT
2-0
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
3-1
MTK Budapest U19
HT
3-1
18:00
Pecsi MFC U19
0-0
Ujpesti TE U19
HT
0-0
16:00
1 Illes Akademia Haladas U19
4-2
Diosgyor VTK U19
HT
4-1
10:00
Cashmere Technical
1-3
Wellington Phoenix Reserve
HT
1-2
09:00
Auckland City
2-1
Miramar Rangers
HT
1-0
00:00
Ahrweiler BC
2-2
Sportfreunde Eisbachtal
HT
2-0
22:59
Freiburger FC
3-3
Villingen
HT
1-1
22:59
SV Unter-Flockenbach
2-1
FC 1906 Erlensee
HT
0-0
22:30
FC Ingolstadt 04 Am
2-0
Türkspor Augsburg
HT
1-0
21:30
FV Dudenhofen
2-4
Hertha Wiesbach
HT
0-2
21:30
Altona 93
5-2
FC Union Tornesch
HT
2-1
21:00
Erndtebruck
2-4
Gutersloh
HT
1-2
20:30
FV Offenburg
0-0
SV Oberachern
HT
0-0
20:30
1 Turk Gucu Friedberg
1-2
SV Neuhof 1910
HT
0-1
20:30
FSV Hollenbach
1-2
ATSV Mutschelbach
HT
1-1
20:30
1 SV Erlbach
2-2
SV Schalding Heining
HT
2-1
20:05
Eintracht Stadtallendorf
1-3
Viktoria Griesheim
HT
0-1
20:00
Goppinger SV
1-1
TSG Backnang
HT
0-1
20:00
FC Ismaning
0-2
TSV 1860 Munchen (Youth)
HT
0-1
20:00
TS Woltmershausen
6-2
Leher TS
HT
4-2
20:00
FC Memmingen
3-0
TSV Schwaben Augsburg 1
HT
0-0
20:00
SV Curslack Neuengamme
3-3
TuS Osdorf
HT
2-1
20:00
FC Giessen
1-1
SV Weidenhausen
HT
1-1
20:00
VFB Hallbergmoos
1-1
TSV Nördlingen
HT
0-0
20:00
TSV Kottern
1-0
TSV 1860 Rosenheim 1
HT
1-0
20:00
SV Kirchanschoring
2-1
TSV Dachau 1865
HT
1-0
20:00
FV Diefflen
2-0
FK Pirmasens
HT
0-0
20:00
Stuttgarter Kickers
2-2
Holzhausen
HT
2-2
20:00
Gundelfingen
1-0
TSV Landsberg
HT
1-0
20:00
Neckarsulmer Sport-Union
2-2
FV Ravensburg
HT
0-0
20:00
1 Aumund-Vegesack
0-0
SV Hemelingen
HT
0-0
20:00
1 TuS Koblenz
1-0
TSG Pfeddersheim 1
HT
0-0
20:00
SV Ramlingen Ehlershausen
1-1
VfL Oldenburg
HT
0-0
20:00
OSC Bremerhaven
2-0
KSV Vatan Sport Bremen
HT
0-0
20:00
FC Schoningen08
1-2
FC Hansa Luneburg
HT
1-0
19:00
Hallen
1-0
Eilenburg
HT
1-0
19:00
RSV Eintracht
1-1
SG Dynamo Schwerin
HT
1-1
19:00
BTS Neustadt
3-1
TuSpo Surheide
HT
0-0
19:00
Werder Bremen III
2-1
TuS Komet Arsten
HT
1-1
02:00
LaLouviere
2-0
Leuven B
HT
2-0
02:00
Patro Eisden
2-0
Gent B
HT
1-0
02:00
Olympic Charleroi
2-1
Hoogstraten VV 1
HT
1-0
02:00
KFC Mandel United
1-1
Francs Borains
HT
0-1
02:00
Rupel Boom
0-3
URS Lixhe-Lanaye
HT
0-2
01:30
Dessel Sport
1-0
Sint-Eloois-Winkel
HT
0-0
19:00
Avaldsnes (nữ)
1-1
Ovrevoll Hosle(nữ)
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [2-1],

21:00
France U20
1-1
Saudi Arabia U20
HT
0-0
21:00
Germany U20
2-1
Norway U20
HT
1-1
02:00
Trelissac
2-3
Bordeaux
HT
2-0
01:30
Grand Santi
0-3
Maccabi Paris
HT
0-2
01:00
Chatellerault
0-1
Avoine
HT
0-1
01:00
Lege-Cap-Ferret
1-4
Chateauroux
HT
1-2
00:00
Colomiers
0-1
Pau FC
HT
0-0
00:00
PD Ergue Gaberic
1-2
Plabennec
HT
1-1
00:00
Roche Saint-Genest
0-1
Rodez Aveyron
HT
0-1
00:00
Bourges
1-1
St Pryve St Hilaire
HT
0-0
00:00
Les Herbiers
2-2
Guingamp
HT
1-2
00:00
BETHUNE
0-4
USL Dunkerque
HT
0-0
00:00
1 Onet-le-Chateau Football
0-1
GRACES
HT
0-1
00:00
1 Drapeau Fougeres
0-1
Avranches
HT
0-0
22:59
Epinal
0-1
Metz
HT
0-0
22:59
Boe Bon Encontre
1-4
Aubagne
HT
1-1
22:59
Amiens
10-0
Aiglon Lament
HT
4-0
22:59
Chambery SO
2-1
GFA Rumilly Vallieres
HT
1-1
22:59
Alencon
0-0
Pontivy Stade
HT
0-0
22:59
CHAMALIERES
4-1
Macon
HT
0-0
22:59
THIERS
2-3
Le Puy Foot 43 Auvergne
HT
0-1
22:59
1 Thaon
2-2
Sochaux 1
HT
0-1
22:59
Union Cosnoise
0-2
Paris FC 1
HT
0-1
22:00
Haguenau
1-2
ASM Belfortaine
HT
1-1
21:00
Grenoble
2-0
Villefranche
HT
1-0
21:00
2 Montauban FC TG
0-4
Nimes
HT
0-2
21:00
Feignies
0-3
Valenciennes
HT
0-1
20:30
Granville
6-0
L'Etoile de Morne-a-l'Eau
HT
4-0
20:30
Orvault SF
0-1
La Chataigneraie
HT
0-0
20:00
Oissel
1-1
Loon-Plage
HT
0-0
19:30
SC Marnaval
0-3
Bastia
HT
0-0
19:30
1 Linas-Montlhery
2-1
Paris 13 Atletico
HT
2-1
22:00
Frome Town
4-1
Slimbridge AFC
HT
2-1
22:00
1 AS Douanes de Niamey
1-1
Olympic FC
HT
0-1
02:00
Athletic Club Bibao (nữ)
1-3
Real Sociedad (nữ)
HT
1-2
00:15
Colegio Aleman Valencia (nữ)
4-2
Levante UD (nữ)
HT
2-0
22:00
Sporting De Huelva (nữ)
0-1
Real Madrid (nữ)
HT
0-1
18:00
Madrid CFF (nữ)
1-2
Villarreal (nữ)
HT
1-1
18:00
Alhama CF (nữ)
1-0
UD Granadilla Tenerife Sur (nữ)
HT
1-0
19:00
Unirea Ungheni
3-2
ACS Viitorul Cluj 1
HT
1-1
19:00
Cetatea Turnu Magurele
1-0
Minerul Costesti 1
HT
1-0
19:00
SC Bacau
1-1
Stiinta Miroslava
HT
1-1
19:00
Afumati
3-0
FC Agricola Borcea
HT
1-0
19:00
ACS Progresul Pecica
3-2
Scolar Resita 1
HT
3-1
19:00
CS Dante Botosani
2-2
Bucovina Radauti
HT
1-0
19:00
ACS Somuz Falticeni
1-1
Ceahlaul Piatra Neamt
HT
1-0
19:00
Minerul Ocna De
3-1
FC Zalau
HT
1-0
19:00
CSO Petrolul Potcoava
0-3
FCM Alexandria
HT
0-1
19:00
1 ACS Kids Tampa Brasov
0-1
CSO Plopeni
HT
0-0
19:00
Tunari
2-0
CSM Flacara Moreni
HT
0-0
19:00
ACS Viitorul Simian
5-0
CS Gilortul Targu Carbunesti
HT
2-0
19:00
CS Blejoi
6-2
CS Paulesti
HT
2-1
19:00
ACS Olimpic Cetate Rasnov
2-0
ACS Olimpic Zarnesti
HT
0-0
19:00
CS Sanatatea Cluj
2-9
CS Corvinul Hunedoara
HT
1-6
19:00
ACS Sepsi II
1-3
ACS KSE Targu Secuiesc
HT
0-1
19:00
CS Gloria Albesti
4-0
Inainte Modelu
HT
3-0
22:00
Banks o Dee
3-4
Inverurie Loco Works
HT
1-3
22:00
Lossiemouth
2-3
Deveronvale
HT
1-2
22:00
fraserburgh
1-0
Buckie Thistle FC
HT
1-0
21:00
Clachnacuddin
2-0
Huntly
HT
1-0
21:00
Brechin City
2-1
Forres Mechanics
HT
0-0
21:00
Strathspey Thistle
0-2
Formartine United
HT
0-0
20:00
Ahli Qalqilya
2-2
Beit Ummar 1
HT
2-1
22:00
Basford Utd
1-1
Rushall Olympic
HT
1-0
22:00
St Ives Town
1-1
Needham Market
HT
1-0
22:00
Bromsgrove Sporting FC
3-0
Nuneaton Borough
HT
1-0
22:00
Rushden Diamonds
1-3
Stourbridge
HT
1-0
22:00
Ilkeston Town
2-0
Barwell
HT
1-0
22:00
Mickleover Sports
4-3
Stratford Town
HT
3-1
20:30
Royston Town
4-2
Hitchin Town
HT
1-1
00:45
CEAC/Araruama
2-1
Perolas Negras
HT
0-0
22:00
Sutton Coldfield Town
2-1
Hinckley Leicester Road
HT
2-0
22:00
Kidsgrove Athletic
2-1
Clitheroe
HT
2-0
22:00
Stocksbridge Park Steels
3-0
Bridlington Town 1
HT
0-0
22:00
Bedworth United
2-1
Yaxley
HT
1-0
22:00
Loughborough Dynamo
3-1
St Neots Town
HT
2-0
22:00
Pontefract Collieries
6-2
Tadcaster Albion
HT
4-2
22:00
Cleethorpes Town
1-1
Hebburn Town
HT
0-0
20:00
Red Arrows
2-1
Nkwazi
HT
1-0
20:00
Nkana FC
0-1
Power Dynamos
HT
0-0
20:00
Prison Leopards FC
3-2
Lumwana Radiants
HT
1-2
03:00
Argentino de Merlo
1-0
Ferrocarril Midland
HT
1-0
21:00
Hyderabad FC
0-1
Kerala Blasters FC
HT
0-1
19:00
Chennai Titans
3-1
Jamshedpur FC
HT
1-0
03:30
Cucuta FC U19
0-2
Envigado U19
HT
0-1
06:10
Instituto
1-1
Estudiantes de Caseros 2
HT
0-1
00:45
AS Denguele
1-1
USC Bassam
HT
0-0
22:30
Stella Club d'Adjame
1-2
Racing d'Abidjan
HT
0-2
20:30
Triestina U19
3-1
Torres U19
HT
1-0
20:30
Mantova U19
3-0
Trento U19
HT
2-0
20:30
Taranto U19
5-0
Aquila 1902 Montevarchi U19
HT
0-0
20:30
Rimini U19
3-3
Novara U20
HT
2-2
20:00
Sangiuliano Nova City U19
1-3
Pro Patria U19
HT
1-1
20:00
1 SK St.Andra
1-3
SV Lendorf 1
HT
0-1
20:00
Feldkirchen
1-1
ASK Klagenfurt
HT
0-0
20:00
Post SV Wien
0-1
SV Donau
HT
0-1
20:00
Stadlau
0-2
Slovan HAC
HT
0-1
20:00
KAC 1909
1-1
ASKO Kottmannsdorf
HT
1-0
20:00
SV Wienerberger
1-4
FV Austria XIII
HT
1-2
18:30
ATUS Ferach
1-2
ATSV Wolfsberg
HT
0-0
19:45
FA 2000
2-0
Holstebro BK
HT
0-0
19:30
VSK Arhus
3-0
Dalum
HT
2-0
19:00
IF Lyseng
0-4
Middelfart G og
HT
0-1
19:00
Vanlose
1-2
Ishoj IF
HT
1-0
21:30
Vrchovina
2-1
Zlin B
HT
0-0
19:30
Blansko
4-0
Vitkovice
HT
2-0
19:30
Frydlant
0-4
Hodonin Sardice
HT
0-1
19:30
Frydek-Mistek
2-2
Velke Mezirici
HT
0-1
19:30
Unicov
2-2
Slavia Kromeriz
HT
0-1
22:59
Real Betis B (nữ)
1-0
Valencia B (nữ)
HT
1-0
22:30
CD Pradejon (nữ)
3-0
Racing de Santander (nữ)
HT
3-0
22:00
Cacereno B (nữ)
0-1
CFF Albacete (nữ) 1
HT
0-0
21:30
CD Parquesol CF (nữ)
1-3
Prainsa Zaragoza (nữ)
HT
0-1
02:30
Vaidepenas Futsal
1-1
Real Betis Futsal
HT
1-0
01:00
Cordoba Futsal
4-3
Inter Movistar Futsal
HT
1-1
00:30
Noia Portus Apostoli Futsal
2-2
Palma Futsal
HT
1-2
00:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
1-5
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
HT
0-0
00:00
Levante Futsal
5-3
Manzanares FS Futsal
HT
2-0
00:00
Antequera Futsal
3-3
Catgas Energia Futsal
HT
0-0
22:59
F.C.Barcelona Futsal
1-1
Jaen Paraiso Interior Futsal
HT
0-0
20:30
Parma s (nữ)
1-2
Juventus (nữ)
HT
1-0
18:30
Roma CF (nữ)
2-0
Sampdoria (nữ)
HT
1-0
22:00
Gosport Borough
2-3
Chesham United
HT
0-0
22:00
Tiverton Town
2-2
Merthyr Town
HT
2-2
22:00
Weston Super Mare
2-0
Poole Town
HT
2-0
22:00
Truro City
3-0
Winchester City
HT
1-0
22:00
Salisbury FC
0-0
Yate Town
HT
0-0
22:00
North Leigh
0-2
Hendon
HT
0-1
22:00
Hayes Yeading United
1-2
Hartley Wintney
HT
1-2
18:30
Trat FC
1-0
Samut Prakan City
HT
1-0
18:00
Raj Pracha FC
1-0
Chiangmai FC
HT
0-0
18:00
Ayutthaya United
1-1
Uthai Thani Forest
HT
0-1
17:30
Ranong FC
0-2
Nakhon Pathom FC
HT
0-0
16:00
Do stlik Oltiariq
2-0
PFK Shahrixonchi 2
HT
1-0
16:00
Qumqo rg on FC
2-1
FC Bunyodkor II Chrichik
HT
0-1
16:00
1 Navbahor Namangan B
2-0
FK Andijan-2
HT
1-0
16:00
1 Paktako 79
6-2
Nasaf Qarshi B 1
HT
4-1
16:00
1 Lokomotiv BFK
1-4
Aral Qoraqalpogiston
HT
0-2
16:00
Unired
2-4
FK Do stlik Tashkent
HT
0-2
20:30
Guingamp (nữ)
0-3
Paris FC (nữ)
HT
0-3
20:30
Dijon w
1-5
Fleury 91 (w)
HT
1-4
20:30
Reims (nữ)
0-0
Rodez Aveyron (nữ)
HT
0-0
20:30
Montpellier (nữ)
2-2
ASJ Soyaux (nữ)
HT
2-1
14:00
Lady Doves FC (nữ)
2-1
UCU Lady Cardinals (nữ)
HT
1-0
14:00
Kawempe Muslim FC (nữ)
1-3
Uganda Martyrs (nữ)
HT
0-2
00:15
Pen-y-Bont FC
0-0
The New Saints
HT
0-0
21:30
Flint Town
1-4
Newtown AFC
HT
1-0
21:30
UWIC Inter Cardiff
1-0
Bala Town F.C. 1
HT
0-0
21:30
Airbus UK Broughton
1-2
Haverfordwest County
HT
1-0
22:59
Baltika Kaliningrad
1-0
Shinnik Yaroslavl
HT
0-0
20:30
1 De Graafschap (R)
2-1
PEC Zwolle U21
HT
1-1
18:00
Feyenoord Reserve
4-1
Almere City Reserves
HT
2-0
18:00
Feyenoord U21
4-1
Almere City FC U21
HT
2-0
17:30
Excelsior Maassluis U21
4-3
AFC U21
HT
0-1
12:00
Gainare Tottori
3-0
Kamatamare Sanuki
HT
0-0
12:00
FC Gifu
1-2
Giravanz Kitakyushu
HT
1-0
12:00
Fukushima United FC
0-3
Ehime FC
HT
0-2
12:00
1 Kataller Toyama
2-4
Kagoshima United 1
HT
2-1
12:00
Matsumoto Yamaga FC
1-0
SC Sagamihara
HT
0-0
12:00
Vanraure Hachinohe FC
2-1
Imabari FC
HT
1-0
12:00
AC Nagano Parceiro
0-0
Fujieda MYFC
HT
0-0
12:00
Azul Claro Numazu
1-2
Miyazaki
HT
1-2
12:00
Ban Di Tesi Iwaki
1-1
Yokohama SCC
HT
0-0
02:00
tuntum EC
1-2
Maranhao 2
HT
0-1
01:30
Gremio Maringa PR
2-0
Patriotas FC
HT
2-0
01:00
1 Serc Liverpool
2-2
Avante 1
HT
1-1
19:00
UCD AFC
1-0
Portmarnock
HT
0-0
22:59
El Daklyeh
1-1
Haras El Hedoud
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

20:00
Aswan
0-0
Ghazl El Mahallah
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [1-3],

18:15
Senior Pros FC (nữ)
1-1
Bassa Girls FC (nữ)
HT
1-0
18:00
World Girls FC (nữ)
0-0
Lead Academy (nữ)
HT
0-0
20:00
Wolverhampton U21
0-1
Porto B
HT
0-1
22:00
Stenhousemuir
1-1
Bonnyrigg Rose
HT
1-1
22:00
Stirling Albion
3-1
East Fife
HT
2-1
22:00
Albion Rovers
1-0
Stranraer
HT
0-0
22:00
Dumbarton
2-2
Forfar Athletic 1
HT
1-1
22:00
Annan Athletic
1-3
Elgin City
HT
0-2
06:30
Puerto Rico Sol FC
1-0
Academia Quintana
HT
1-0
19:45
Al Arabi(UAE)
9-2
Fursan Hispania FC
HT
4-1
19:40
Masfut
2-1
Al Oruba (UAE)
HT
0-1
19:40
Baynounah SC
0-3
Dubba Al-Husun
HT
0-3
19:40
Al-Thaid
3-0
City Club 1
HT
2-0
00:30
Fundacion Albacete (nữ)
1-1
Rayo Vallecano (nữ)
HT
0-0
00:00
Sant Gabriel (nữ)
3-1
Zaragoza CFF II (nữ)
HT
3-0
22:59
CD Tarsa (nữ)
1-3
CD Guiniguada Apolinario (nữ) 1
HT
0-1
22:59
Umia CF (nữ)
0-4
Sporting Gijon (nữ)
HT
0-2
22:15
Madrid CFF III (nữ)
9-1
CP San Miguel (nữ)
HT
5-0
22:00
Barcelona B (nữ)
1-0
Deportivo Abanca (nữ)
HT
0-0
21:35
Arratia CD (nữ)
2-2
Aurrera de Vitoria (nữ)
HT
1-2
21:30
Granada CF(nữ)
3-3
CDEF Logrono (nữ)
HT
1-1
18:00
RCD Espanyol (nữ)
1-1
Eibar (nữ)
HT
1-0
17:00
Cordoba (nữ)
3-0
Real Oviedo (nữ)
HT
1-0
00:45
Goytacaz RJ
1-2
Barra da Tijuca
HT
0-0
22:59
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
1-0
Koninklijke HFC
HT
0-0
21:30
Volendam (Youth)
1-2
TEC
HT
0-1
21:00
1 Spakenburg
1-1
Rijnsburgse Boys
HT
0-0
21:00
Quick Boys
1-3
AFC
HT
1-0
21:00
Kozakken Boys
3-1
Katwijk 1
HT
2-1
20:30
Scheveningen
1-2
De Treffers
HT
0-1
20:30
OFC Oostzaan
3-1
Excelsior Maassluis
HT
0-1
20:30
Noordwijk
2-0
IJsselmeervogels
HT
2-0
20:30
FC Lisse
2-2
HHC Hardenberg
HT
2-1
00:00
VV Sint Bavo
4-2
HSC 21 Brein
HT
2-0
20:00
Kitchee (nữ)
1-0
Wofoo Tai Po (nữ)
HT
1-0
20:00
WSE (nữ)
1-5
Citizen AA (nữ)
HT
1-2
18:00
Chelsea SS HK (nữ)
2-0
Shatin (nữ)
HT
1-0
22:59
1 FK Zeljeznicar
1-1
Posusje
HT
1-0
22:59
NK Siroki Brijeg
1-0
FK Tuzla City
HT
0-0
19:00
FK Velez Mostar
2-2
FK Sloga Doboj
HT
1-1
18:30
Polissya Zhytomyr
3-0
Dinaz Vyshgorod
HT
2-0
18:00
1 Skoruk Tomakovka
0-2
LNZ Lebedyn
HT
0-2
17:00
Nyva Ternopil
0-0
FK Epitsentr Dunayivtsi
HT
0-0
21:00
1 Latvia
1-1
Iceland
HT
0-0
21:00
Estonia
2-0
Lithuania
HT
0-0
21:30
AD Ovarense (nữ)
0-5
Vilaverdense (nữ)
HT
0-5
18:00
Gil Vicente FC (nữ)
0-0
Vitoria SC (nữ)
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [2-4],

22:00
Bohemians 1905
3-0
Hlucin
HT
1-0
21:00
Banik Ostrava
2-3
Sparta Praha
HT
1-1
19:00
Beech Sigit
3-2
RCO Agde 1
HT
3-1
19:00
Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
3-0
PEAC FC 1
HT
0-0
19:00
Debreceni VSC II
6-2
BKV Elore
HT
1-2
19:00
1 Tiszafured VSE
2-3
putnok Vse
HT
0-1
19:00
Tiszaujvaros
1-4
Hajduszoboszlo SE
HT
1-1
19:00
Kisvarda II
0-1
BVSC Zuglo
HT
0-0
19:00
Balatonfuredi FC
2-1
Zsambeki SK
HT
1-0
19:00
Penzugyor SE
0-2
Egri FC
HT
0-1
19:00
Budaorsi SC
1-1
III.Keruleti TUE
HT
0-0
19:00
FC Dabas
2-1
Bank SE
HT
0-0
19:00
Komarom VSE
0-4
Veszprem
HT
0-2
19:00
Csornai SE
1-2
Gyori ETO FC II
HT
1-2
22:00
Crusaders
4-0
Newry City 1
HT
2-0
22:00
Glenavon Lurgan
0-0
Coleraine
HT
0-0
22:00
Carrick Rangers
2-0
Portadown
HT
0-0
22:00
1 Queen of South
4-0
Montrose
HT
2-0
22:00
Edinburgh City
4-3
Alloa Athletic 1
HT
1-3
22:00
Airdrie United
1-0
Kelty Hearts
HT
0-0
22:00
Clyde
3-3
Falkirk
HT
2-1
22:00
Peterhead
0-2
Dunfermline Athletic
HT
0-2
20:00
1 Arua Hill SC
0-1
SC Villa
HT
0-0
18:00
Kampala City Council FC
1-1
URA Kampala
HT
0-0

Kết quả bóng đá hôm nay, Kqbd đêm qua mới nhất 24h qua

Đã từ lâu, môn bóng đá được xem là môn thể thao vua trên toàn cầu và là món ăn tinh thần không thể thiếu trong cuộc sống thường ngày của nhiều người. Các giải đấu hàng đầu như C1, C2, Ngoại Hạng Anh, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, V League... đã trở lại trong lúc đại dịch Covid-19 đang hoành hành, trên các sân cỏ thế giới đã không thấy hình ảnh những khán đài chật kín người. Với nhu cầu tra cứu kết quả bóng đá rất lớn, vì vậy chuyên trang Tructiep24h.com đã xây dựng một chuyên mục để giúp người hâm mộ cập nhật kết quả NHANH và CHÍNH XÁC nhất tất cả các trận đấu diễn ra trên toàn thế giới.

kqbd - ket qua bong da hom nay

Cập nhật Kqbd NHANH & Chuẩn xác tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới.

Kết quả bóng đá hôm nay được cập nhật liên tục, tỷ số bóng đá tự động cập nhật theo thời gian thực. Xem tỷ số bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm nay và rạng sáng ngày mai các giải đấu hàng đầu thế giới như: Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, C2, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, J League, K League, V League...SEA Games, Euro, World Cup, U23 Châu Á, Olympic, Copa America...

Tường thuật chi tiết số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng, phạt góc, giao bóng...NHANH NHẤT.

Đặc biệt, chúng tôi vẫn cập nhật kết quả giải giao hữu, giải cỏ, và kết quả của các CLB nổi tiếng và Kqbd trẻ Việt Nam như U19, U22, U23, tuyển nữ & ĐT Việt Nam đều được cập nhật liên tục 24/7 các ngày trong tuần.

KQBD trực tuyến từ nguồn cấp dữ liệu được cập nhật tức thời để bạn không đợi bất cứ điều gì dù chỉ một giây. Ở đây, bạn sẽ không chỉ tìm thấy các số liệu thống kê tỷ số trực tiếp, ghi bàn và kết quả cuối cùng, đội hình, bàn thắng, thẻ vàng và thẻ đỏ, mà còn đôi nào phát bóng, sút bóng, đá phạt, phạt góc, và cả phạm lỗi việt vị, chấm điểm đội hình, tỷ lệ kèo bóng đá H1&H2,thống kê lịch sử đối đầu....hỗ trợ tối đa cho dân chơi đặt cược đưa ra được con số cược chuẩn nhất. Hãy truy cập Tructiep24h.com ngay bây giờ để cập nhật kết quả trận đấu.

Mục tiêu của trang Kqbd trực tiếp 24h là mang đến cho người hâm mộ những thông tin hữu ích nhất, trải nghiệm người dùng tốt nhất Việt Nam.

Các bạn hãy chia sẻ địa chỉ này đến với bạn bè và những người có cùng niềm đam mê bóng đá hay cược bóng đá trực tuyến nhé!

Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Mỗi thứ 7, chủ nhật cuối tuần cả thế giới sẽ hướng về giải đấu hấp dẫn số một này và chúng tôi cũng thế. Chuyên trang kết quả bóng đá của Tructiep24h.com sẽ luôn đồng hành với quý vị và khán giả qua những trận cầu Ngoại Hạng Anh đỉnh cao với việc cập nhật Kqbd Anh chính xác & nhanh nhất, giúp NHM nắm bắt được tỷ số của CLB mình yêu thích.

Giải đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh hiện nay đang là một trong những giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh với phạm vi phát sóng trên 212 vùng lãnh thổ tới 643 triệu hộ gia đình. Có khoảng 4,7 tỷ người dân trên thế dưới được xem Ngoại hạng Anh một mùa, rất cao so với tổng dân số thế giới là 7-8 tỷ người.

Sự hấp dẫn của giải đấu còn bởi khi chơi ở đây, các CLB được hưởng hàng trăm triệu bảng mỗi mùa nhờ bản quyền. Các trận đấu của Ngoại Hạng Anh luôn hấp dẫn và khó lường bởi cuộc đua vô địch qua mỗi mùa giải mà không đoán trước được CLB nào sẽ lên ngôi bởi có tới 6 ông lớn với trình độ đẳng cấp và bề dày lịch sử gần như nhau. 

Không những vậy, cuộc đua xuống hạng cũng gay cấn không kém. Không CLB nào muốn rời khỏi đấu trường danh giá này. Các đội luôn thi đấu hết mình cho mục tiêu trụ hạng thành công. 

Ngoài ra, việc tài chính dồi dào được đầu tư bởi những ông lớn cũng giúp các đội bóng cạnh tranh gắt gao hơn. Ngay từ thời mới thành lập giải, có tới 4 đội bóng mạnh nhất, hình thành Big 4 luôn cạnh tranh lẫn nhau cho ngôi vô địch. Đó là Manchester United, Chelsea, Arsenal và Liverpool. Sau này, có thêm Man City và Tottenham tham gia cuộc đua. Với Man City, họ có sự hậu thuẫn tài chính đến từ các ông chủ giàu mỏ. Còn Tottenham với việc làm kinh tế tốt đã giúp họ vươn mình trở thành một CLB lớn.

Nhưng, Big 4 hay Big 6 có thực sự thống trị Ngoại hạng Anh? Câu trả lời là KHÔNG! Điển hình như Leeds United vô địch mùa giải 1991–1992, thậm chí Leicester City đã vô địch mùa 2015/16 dù trước đó họ chỉ đặt mục tiêu trụ hạng.

Kết quả bóng đá Cúp C1 - Champions League

Cúp C1 Champion League - Đây là một trong những giải đấu bóng đá danh giá nhất trên thế giới và là giải đấu cấp câu lạc bộ danh giá nhất của bóng đá châu Âu, bao gồm các nhà vô địch của các giải vô địch quốc gia (đối với một số quốc gia còn có thêm một hoặc nhiều đội á quân) của các hiệp hội quốc gia.

Những thống kê nổi bật nhất: 

Real Madrid là đội vô địch Cúp C1 nhiều nhất với 13 lần đăng quang. Và kỷ lục vô tiền khoáng hậu từ trước đến nay chưa có CLB nào đạt được đó là vô địch 3 mùa giải liên tiếp.

Cầu thủ vô địch nhiều nhất: Francisco Gento (6 lần).

Cầu thủ chơi nhiều trận nhất: Iker Casillas (181 trận).

Cầu thủ ghi nhiều bàn nhất: Cristiano Ronaldo (134 bàn).

Cầu thủ kiến tạo nhiều nhất: Cristiano Ronaldo (40 kiến tạo).

Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất trong 1 mùa: Cristiano Ronaldo (17 bàn) mùa 2013-2014.

Cầu thủ kiến tạo nhiều nhất trong 1 mùa: James Milner (9 kiến tạo mùa 2017/2018).

Cầu thủ ghi nhiều bàn nhất ở các vòng knock-out Champions League: Cristiano Ronaldo (67 bàn)

Hiệu suất ghi bàn tốt nhất ở cúp C1/Champions League: Gerd Mueller (Bayern) - 0,97 bàn/trận

Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất trên sân nhà: Cristiano Ronaldo (55 bàn)

Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất trên sân khách: Cristiano Ronaldo (48 bàn)

Cầu thủ lập nhiều hattrick nhất: Cristiano Ronaldo và Lionel Messi (8 lần)

Với một giải đấu mà bất kỳ một CLB nào cũng muốn được một lần giành chức vô địch dù chỉ là trong mơ, Chuyên trang kết quả bóng đá của chúng tôi luôn cập nhật kết quả tỷ số từ vòng sơ loại, vòng 1/16, vòng 1/8, tứ kết, bán kết, chung kết một cách chi tiết và chính xác nhất. 

>>> Xem thêm: Kết quả Cúp C1 2021 đêm qua.

Kết quả bóng đá Tây Ban Nha - La Liga

Không thể không kể đến giải đấu La Liga, một trong những giải đấu thể thao chuyên nghiệp được nhiều người ưa chuộng trên thế giới, với lượng khán giả trung bình ở mức 26.933 cho các trận đấu của giải ở mùa giải 2018-19. Đây là lượng khán giả cao thứ sáu trong số các giải đấu thể thao chuyên nghiệp trong nước trên toàn thế giới và cao thứ ba trong số các giải đấu bóng đá chuyên nghiệp trên thế giới, chỉ sau Ngoại Hạng Anh và Bundesliga.

La Liga giờ không còn là sân chơi riêng dành cho 2 gã khổng lồ Real Madrid và Barcelona như những gì đã diễn ra từ nhiều năm qua. Ở mùa giải năm nay, Atletico Madrid của HLV Simeone thi đấu thăng hoa và đang tạm thời dẫn đầu trên BXH vượt qua 2 đại kình địch Barca và Real Madrid. 

Ngoài tính cạnh tranh cao, chất lượng của các CLB cũng là yếu tố giúp La Liga trở thành thỏi nam châm hút khán giả. Những ngôi sao hàng đầu thế giới như Messi, Suarez, Antoine Griezmann, Eden Hazard, Benzema... là quá đủ để tạo ra sức hấp dẫn cho giải đấu. Nhờ sở hữu những tên tuổi lớn, các đội bóng ở Tây Ban Nha gặt hái được nhiều thành công ở các đấu trường Châu Âu như C1, C2.

Với tính hấp dẫn của giải đấu, Tructiep24h cập nhật liên tục những diễn biến, kết quả các trận đấu diễn ra trong khuôn khổ giải La Liga. Chi tiết kèo trực tuyến, tỷ số h1, h2, đội hình ra sân, phong độ cầu thủ....tại La Liga. >> XEM: Kết quả bóng đá Tây Ban Nha

Kết quả bóng đá Ý - Serie A

Serie A là một giải đấu chuyên nghiệp cao nhất cấp câu lạc bộ trong hệ thống các giải đấu bóng đá Ý và đã hoạt động trong hơn tám mươi năm kể từ khi mùa 1929-1930. Serie A được xếp vào hàng một trong những giải đấu bóng đá tốt nhất trên thế giới và thường được mô tả như một giải đấu vô địch quốc gia mang tính chiến thuật nhất. Giải được xếp hạng thứ ba trong số các giải đấu châu Âu, xếp sau La Liga và Ngoại Hạng Anh, một phần cũng dựa trên thành tích thi đấu của các câu lạc bộ Ý tại Champions League và Europa League trong 5 năm qua.

Serie A cũng sở hữu 3 CLB nổi tiếng nhất thế giới như Juventus, AC Milan và Inter Milan và những cầu thủ ngôi sao như Ronaldo, Lukaku, Sanchez, Ibrahimovic, Morata, Paulo Dybala... khiến giải đấu như sống lại thời hoàng kim ngày xưa. 

Nhằm lật đổ sự thống trị của Juventus tại đấu trường Serie A, các đội bóng như Napoli, Roma, Lazio hay Fiorentina cũng đã dốc hầu bao ra nâng cấp đội hình khiến giải đấu này trở nên hấp dẫn hơn.

Tructiep24h.com cập nhật kết quả bóng đá Italia - Serie A của các CLB: Juventus, AC Milan, Inter Milan, Atalanta, Napoli...đêm qua và hôm nay chính xác nhất. 

Kết quả bóng đá Đức - Bundesliga

Đây là một trong những giải đấu bóng đá nổi tiếng nhất thế giới. Nó còn được biết đến với tên gọi khác là Giải vô địch Quốc gia Đức. Tại đây luôn có thừa những trận đấu tấn công rực lửa, sự kịch tính và các bàn thắng. Giải đấu này có sự góp mặt của đương kim vô địch Cúp C1 Châu Âu Bayern Munich. Một đối thủ đáng gờm của các ông lớn trên đấu trường này.

Xem Bundesliga là xem thứ bóng đá mà quả bóng dường như không hề ngừng lăn. Cơ hội ghi bàn xuất hiện liên tục ở hai đầu sân. Bundesliga là giải đấu có trung bình bàn thắng mỗi trận cao nhất trong 5 giải đấu hàng đầu châu Âu (3,31 bàn/trận). Khá ngạc nhiên khi Ngoại Hạng Anh chỉ có 2,86 bàn/trận, thấp hơn cả Serie A (2,97) và thua xa Bundesliga (3,31). La Liga chỉ có 2,5 - đủ để xếp trên Ligue 1, giải đấu nghèo nàn bàn thắng nhất với 2,4 bàn/trận.

Xem kết quả bóng đá VĐQG Đức NHANH & CHÍNH XÁC nhất. Tructiep24h cập nhật liên tục tỷ số trận đấu, cầu thủ ghi bàn, cầu thủ xuất sắc nhất, % kiểm soát bóng, tỷ lệ kèo trước và trong trận đấu, diễn biến trực tiếp... của giải đấu hấp dẫn này.

Những kỷ lục biết nói tại Bundesliga:

Cầu thủ thi đấu nhiều nhất là Karl Heinz Korbel với tổng số 602 trận.

Cầu thủ ghi bàn nhiều nhất là Gred Muller với tổng số 365 bàn.

Đá phản lưới nhiều nhất: 6 bàn của Manfred Kaltz Hamburger.

Cầu thủ ghi bàn trẻ tuổi nhất trong giải đấu này là Nuri Sahin mới 16 tuổi 335 ngày.

Người nhận thẻ đỏ nhiều nhất của giải đấu này là Jens Nowotny với tổng số 8 lần.

Cầu thủ ghi được nhiều bàn thắng từ chấm phạt đền nhất là Manfred Kaltz: 53 lần. Ông chỉ có 7 lần sút phạt hỏng ở mùa giải này.

Thủ môn bị sút thủng lưới nhiều nhất là Eike Immel với tổng số 829 bàn.

Thủ môn nhận ít bàn thắng nhất là Oliver Kahn với 196 bàn.

Kết quả bóng đá Pháp - Ligue 1

Mùa giải 2020-2021 chứng kiến sự trỗi dậy của các đội bóng tại Ligue 1, khi PSG không còn là một thế lực không thể đánh bại như các mùa giải trước. Hiện tại sau 29 vòng đấu, trên bảng xếp hạng PSG đang xếp thứ 2 sau Lille và thua 3 điểm. Lyon cũng đang có cùng số điểm với PSG là 60 điểm. Cuộc đua vô địch Ligue 1 cũng trở nên hấp dẫn hơn, thu hút người hâm mộ theo dõi. 

>>> Bấm xem: Kết quả bóng đá Pháp - Ligue 1 2021 cập nhật nhanh và chính xác nhất tại Tructiep24h.com. 

Đội hình xuất sắc nhất Ligue 1 mùa 2019/2020 (theo France Football):

Thủ môn: Predrag Rajkovic (Reims - 5,96 điểm).

Hậu vệ: Hamari Traore (Rennes, 5,41), Thiago Silva (PSG - 5,75), Yunis Abdelhamid (Reims - 5,64), Faitout Maouassa (Rennes - 5,59).

Tiền vệ: Marco Verratti (PSG - 6,00), Eduardo Camavinga (Rennes - 6,13), Angel Di Maria (PSG - 6,17), Neymar Jr (PSG - 6,07).

Tiền đạo: Kylian Mbappe (PSG - 6,35), Wissam Ben Yedder (Monaco, 5,84).

Kết quả V League 2021

Giải đấu số 1 Việt Nam năm 2021 hứa hẹn sẽ diễn ra hấp dẫn và kịch tính hơn nhiều so với mùa giải trước. Lý do đầu tiên giúp V League 2021 trở nên hấp dẫn chính là thể thức thi đấu. Trong giai đoạn 1 chỉ tìm ra 6 đội bóng thay vì 8 như trước đây đua tranh chức vô địch khiến chất lượng và sự khốc liệt được tăng lên rất nhiều. 

Tại nhóm đua trụ hạng cũng sẽ hấp dẫn không kém bởi dù có 8 đội phải rơi vào nhóm này sau giai đoạn 1, nhưng việc tăng suất xuống hạng từ 1 lên 1,5 khiến bất kỳ đội bóng đá nào cũng phải cảnh giác cao độ và không muốn phải đá trận play-off. 

Thứ hai, thị trường chuyển nhượng trước ngày khai mạc giải đấu đã vô cùng sôi động. CLB Hà Nội cho thấy sự khẩn trương và mạnh tay khi chiêu mộ ngoại binh Geovane Magno và Bruno Cantanhede - 2 tân binh của Hà Nội FC được đánh giá là hay nhất tại V League 2021. 

Đương kim vô địch Viettel cũng mang về Pedro Paulo từ CLB Sài Gòn. Dàn tuyển thủ Ngọc Hải, Trọng Hoàng, Tiến Dũng, Hoàng Đức sẽ là rào cản lớn nhất cho các CLB khác. 

Hoàng Anh Gia Lai mang về HLV Kiatisuk, cựu huyền thoại của đội bóng phố Núi chứng tỏ, HAGL đang rất muốn thoát khỏi cảnh trụ hạng, thi đấu vật vờ. 

Còn SLNA vẫn sống khỏe dựa vào nguồn cầu thủ cây nhà trồng được. Trong khi CLB Thanh Hóa cũng đầu tư mạnh mẽ. Trong những đội bóng hạng trung khác như SHB Đà Nẵng, Bình Dương, Quảng Ninh hoàn toàn có thể gây bất ngờ.

Những trận đấu hấp dẫn nhất tại V League 2021 được chuyên trang Trực tiếp 24h cập nhật kết quả tỷ số nhanh nhất theo từng phút. NHM có thể theo dõi trực tuyến. >> Kết quả V League 2021 hôm nay

Ngoài cung cấp kết quả bóng đá trực tuyến, Trực tiếp 24h cũng là chuyên trang nhận định soi kèo bóng đá với độ chính xác cao. Mọi thông tin nhận định, soi kèo đều được các chuyên gia có kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực đánh giá và nghiên cứu kỹ lưỡng nhất.

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657