Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Kết quả tỷ số, trực tiếp Romania U19 vs Slovakia U19, 22h30 24/06

Romania U19
Kết quả bóng đá VCK U19 Châu Âu

Romania U19 vs Slovakia U19


22:30 ngày 24/06/2022

Đã kết thúc
Slovakia U19
Romania U19
0
HT

0 - 0
Slovakia U19
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Romania U19 vs Slovakia U19 & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Romania U19 - Slovakia U19, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Romania U19 vs Slovakia U19

      90' 0-1     

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Romania U19 vs Slovakia U19

Romania U19   Slovakia U19
4
 
Phạt góc
 
11
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
2
 
Thẻ vàng
 
3
9
 
Tổng cú sút
 
20
6
 
Sút trúng cầu môn
 
6
3
 
Sút ra ngoài
 
14
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%
89
 
Pha tấn công
 
101
70
 
Tấn công nguy hiểm
 
72
17:00
Tunisia
0-1
Úc
HT
0-1
19:45
Kings Lynn
0-3
Stevenage Borough
HT
0-0
19:00
BG Pathum United
3-1
Chiangrai United
HT
2-1
18:00
Muang Thong United
1-1
Bangkok United FC
HT
0-0
19:00
Ludwigsfelder FC
0-5
Hertha Berlin
HT
0-3
18:00
Aarhus AGF
0-1
AC Horsens
HT
0-0
18:00
St.Polten
7-1
Dynamo Ceske Budejovice
HT
3-0
17:30
Cracovia Krakow
1-0
Dukla Banska Bystrica
HT
1-0
17:00
Garbarnia Krakow
2-1
Wisla Plock
HT
0-1
17:00
Arges
3-2
Tunari
HT
2-1
17:00
Petrolul Ploiesti
0-0
FC Voluntari
HT
0-0
18:00
Oliveirense
0-0
Feirense
HT
0-0
19:00
Tianjin Tigers
1-0
Shanghai Port
HT
0-0
18:30
Guangzhou Evergrande
1-1
Henan Songshan Longmen
HT
0-0
18:30
Shenzhen FC
0-4
Wuhan Three Towns
HT
0-1
18:00
Hebei FC
1-6
Zhejiang Greentown
HT
1-2
16:30
Shandong Taishan
5-0
Wuhan FC
HT
3-0
14:00
Changchun Yatai
0-2
Cangzhou Mighty Lions
HT
0-1
14:00
Dalian Pro
2-1
Meizhou Hakka
HT
1-0
17:30
Tuzlaspor
0-0
Yeni Malatyaspor
HT
0-0
18:45
FC Unirea 2004 Slobozia
1-1
Unirea Dej
HT
0-1
16:00
Metaloglobus
3-0
Progresul Spartac
HT
3-0
16:00
CSM Slatina
0-0
FC Timisoara
HT
0-0
16:00
ACS Dumbravita
2-0
Unirea Constanta
HT
1-0
16:00
Minaur Baia Mare
1-2
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
HT
0-1
20:00
AEK Athens B
3-1
Rouf FC
HT
1-0
18:45
PAOK Saloniki B
2-0
Anagenisi Karditsa
HT
0-0
19:30
ND Beltinci
2-1
Roltek Dob
HT
0-1
19:30
Triglav Gorenjska
0-4
Krka
HT
0-4
19:30
NK Rudar Velenje
0-0
Jadran Dekani
HT
0-0
19:30
NK Fuzinar
1-0
NK Primorje
HT
1-0
20:00
Varde
6-1
Otterup
HT
1-0
20:00
Aarhus Fremad 2
2-0
Viby IF 1
HT
0-0
19:00
BK Avarta
2-1
KFUM Kobenhavn
HT
1-1
19:00
1 Skjold
2-2
Herlev IF
HT
2-1
19:00
ASA Aarhus
5-3
Vinder Vatanspor-VRI
HT
2-3
18:30
Odder IGF
1-0
FC Djursland
HT
1-0
18:30
Kjellerup
1-4
Norresundby
HT
1-2
18:00
B 1909 Odense
1-3
Brabrand 2
HT
1-1
18:00
Dodoma Jiji FC
0-1
Namungo FC
HT
0-0
19:30
HNK Vukovar 91
0-0
NK Dugopolje
HT
0-0
19:30
NK Solin
2-0
NK Jarun
HT
0-0
19:30
Rudes
3-1
NK Croatia Zmijavci
HT
1-0
19:30
NK Dubrava Zagreb
0-1
Bijelo Brdo
HT
0-0
19:30
Hrvatski dragovoljac
2-3
Kustosija
HT
0-1
19:00
NK Orijent Rijeka
3-1
HNK Cibalia
HT
1-0
18:00
Etimesgut Belediye Spor
0-4
Ankarademirspor
HT
0-1
18:00
Menemen Belediye Spor
1-1
Batman Petrolspor
HT
0-0
18:00
1 Bursa Niluferspor AS
2-2
Kocaelispor 1
HT
0-0
18:00
Utkoi
3-0
Bursaspor
HT
1-0
19:40
Ahli Sadab
3-1
Saham
HT
0-1
19:00
Gyirmot SE
0-1
Szeged Csanad
HT
0-1
18:30
FC Maritsa 1921
0-0
Arda
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [2-3],

18:30
FC Sevlievo
0-4
CSKA 1948 Sofia
HT
0-1
18:30
Minyor Pernik
0-2
Beroe Stara Zagora
HT
0-1
17:00
2 FK Gigant Saedinie
6-7
CSKA Sofia
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-7],

18:00
Sporting CP B
2-2
GD Fontinhas
HT
2-2
15:40
NRB Teleghma U19
1-1
MO Constantine U19
HT
1-0
15:40
1 CS Constantine U19
1-1
US Chaouia U19
HT
0-0
15:20
WA Boufarik U19
0-1
ES Ben Aknoun U19
HT
0-0
15:20
JS Kabylie U19
3-1
SKAF Khemis Miliana U19
HT
1-1
15:15
USM Annaba U19
0-3
AS Ain Mlila U19
HT
0-1
15:05
1 NA Hussein Dey U19
1-1
USM El Harrach U19 1
HT
0-0
20:00
US Chaouia
2-0
NA Hussein Dey
HT
1-0
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
1-1
INAC (nữ)
HT
0-0
12:00
AS Elfen Sayama (nữ)
3-1
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
HT
1-1
12:00
Nagano Parceiro (nữ)
0-2
NTV Beleza (nữ)
HT
0-0
19:00
Tensung FC
2-3
Druk Lhayul FC
HT
0-3
18:00
Sha LAN U19
1-1
Benevento (Youth)
HT
0-0
16:30
Monopoli Youth
3-0
Reggina U19
HT
0-0
19:00
Nordsjaelland (nữ)
1-0
Kolding BK (nữ)
HT
1-0
19:00
Nzoia United
0-0
Bandari
HT
0-0
18:00
Sofapaka FC
0-0
Posta Rangers
HT
0-0
19:30
Mladost Zdralovi
0-1
Bjelovar
HT
0-1
19:30
Trnje
1-1
Hrvace
HT
0-0
19:30
1 NK Marsonia 1909
2-2
DUGO SELO
HT
1-1
19:30
NK Junak
5-0
NK GOSK Dubrovnik
HT
4-0
19:30
Radnik Sesvete
0-0
NK Zrinski Jurjevac
HT
0-0
19:20
Naivas FC
0-1
Mara Sugar FC
HT
0-0
19:00
FK Riteriai B
4-0
Silute
HT
1-0
19:00
1 Voska Sport
3-0
FK Ohrid 2004 1
HT
2-0
19:00
Lokomotiva Skopje
2-3
Pelister Bitola
HT
1-0
17:00
1 Shirak Gjumri B
0-2
FC West Armenia
HT
0-0
17:00
Alashkert B Martuni
0-3
MIKA Ashtarak
HT
0-1
19:30
Rakow Czestochowa (Youth)
3-0
Gornik Zabrze (Youth) 1
HT
2-0
18:30
Slask Wroclaw U21
2-0
Lechia Gdansk (Youth)
HT
1-0
18:00
Legia Warszawa (Youth)
1-0
Jagiellonia Bialystok (Youth)
HT
0-0
18:00
Lech Poznan (Youth)
5-0
Cracovia Krakow (Youth)
HT
4-0
17:00
Korona Kielce U19
2-2
Miedz Legnica Youth 1
HT
0-1
19:45
Al-Dhafra
2-0
Ajman
HT
0-0
19:45
1 Ittihad Kalba
1-5
Al Wehda(UAE)
HT
1-1
20:00
Agrotikos Asteras
2-0
Apollon Paralimniou
HT
1-0
19:00
CD Huracan Melilla
0-5
Huetor Tajar
HT
0-3
18:00
Fenerbahce SK (nữ)
7-0
Atasehir Belediyesi (nữ)
HT
7-0
17:00
Fomget Genclik (nữ)
15-1
Kirecburnu (nữ)
HT
8-0
17:45
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
12-0
Dinamo Brest (nữ)
HT
4-0
17:45
FC Gomel (nữ)
0-4
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
HT
0-2
17:45
Dnepr Mogilev (nữ)
1-2
Energetik-BGU Minsk (nữ)
HT
0-1
17:45
Smorgon (nữ)
2-5
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
HT
2-2
16:30
Samgurali Tskh
1-1
Dinamo Tbilisi
HT
1-0
16:30
1 FC Telavi
1-1
Dila Gori 1
HT
0-1
16:30
Gagra Tbilisi
1-4
Dinamo Batumi
HT
0-2
16:30
Lokomotiv Tbilisi
0-1
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-0
16:30
Torpedo Kutaisi
3-0
FC Sioni Bolnisi
HT
1-0
19:30
1 PAEEK
0-2
Agia Napa
HT
0-0
19:30
Xylotympou
1-1
Omonia Aradippou
HT
0-1
19:30
Peyia 2014
1-0
Olympiada Lympion
HT
1-0
19:30
Othellos Athienou
1-0
Alki Oroklini
HT
1-0
20:00
Union Neumunster
5-0
Eckernforder SV 1
HT
3-0
20:00
TSV Pansdorf
0-6
FC Kilia Kiel
HT
0-2
19:30
TSV Bordesholm
3-0
Weiche Flensburg 08 II
HT
1-0
19:00
Ferrocarril Midland (nữ)
1-1
Deportivo Laferrere (nữ) 1
HT
0-0
18:00
FC NSA Sofia (nữ)
1-1
LP Super Sport Sofia (nữ) 1
HT
1-1
19:00
Bastia U19
3-3
Saint Etienne U19
HT
3-0
20:00
Aris Thessaloniki U19
3-0
Levadiakos U19 1
HT
1-0
19:00
Panathinaikos U19
5-0
Ionikos U19
HT
3-0
17:00
PAOK Saloniki U19
4-1
Panaitolikos U19
HT
3-1
16:00
Volos Nps U19
1-3
Asteras Tripolis U19
HT
1-2
16:00
Atromitos U19
1-2
OFI Crete U19
HT
1-1
15:30
Sudeva Delhi
1-3
Rajasthan Club
HT
1-2
18:00
FK Iskra Danilovgrad
2-1
Mornar
HT
1-1
18:00
FK Rudar Pljevlja
0-0
Arsenal Tivat
HT
0-0
18:00
Decic Tuzi
0-1
Jedinstvo Bijelo Polje
HT
0-0
19:00
MFK Zemplin Michalovce U19
3-0
Dukla Banska Bystrica U19 1
HT
2-0
17:00
FK Zeleziarne Podbrezova U19
2-2
Slovan Bratislava U19
HT
1-0
17:00
FK Pohronie U19
0-3
Trencin U19
HT
0-2
17:00
FC Petrzalka U19
2-1
DAC Dunajska Streda U19
HT
1-0
17:00
SCP RuzomberokU19
1-2
FC Kosice U19
HT
0-2
17:00
FC Vion Zlate Moravce U19
0-3
MSK Zilina U19
HT
0-0
17:00
Boluspor U19
0-4
Besiktas JK U19
HT
0-1
16:00
Konyaspor U19
0-1
Bursaspor U19
HT
0-0
16:00
Tuzlaspor U19
1-2
Pendikspor U19 1
HT
0-2
16:00
Sivasspor U19
3-0
Trabzonspor U19
HT
1-0
16:00
Eyupspor U19
1-0
Erokspor U19 1
HT
1-0
16:00
Altay Spor KulubuU19
0-0
Eskisehirspor U19 1
HT
0-0
16:00
1 Buyuksehir BLD.Spor U19
1-1
Alanyaspor U19
HT
0-0
16:00
Kayserispor U19
3-0
Adana Demirspor U19 1
HT
1-0
16:00
Fatih Karagumruk U19
2-1
Goztepe U19
HT
0-1
16:00
Antalyaspor U19
3-0
Kasimpasa U19
HT
0-0
16:00
Kocaelispor U19
2-1
Samsunspor U19
HT
2-0
16:00
Gazisehir Gaziantep FK U19
4-1
Hatayspor U19
HT
1-0
16:00
Giresunspor U19
1-0
Yeni Malatyaspor U19
HT
0-0
16:00
1 Balikesirspor U19
1-0
Keciorengucu U19
HT
0-0
16:00
Sakaryaspor U19
2-0
Adanaspor U19
HT
1-0
16:00
1 Galatasaray U19
4-3
Ankaraspor U19
HT
2-1
15:00
Bodrumspor U19
1-0
Erzurum BB U19
HT
1-0
15:00
Manisa Belediyespor U19
3-0
Caykur Rizespor U19
HT
0-0
19:15
Salam Zgharta
1-1
Shabab Al Ghazieh 1
HT
0-1
19:15
Al-Safa
0-2
Shabab Sahel
HT
0-2
17:00
Kitchee
3-0
Eastern A.A Football Team
HT
0-0
14:00
Southern District
3-0
Sham Shui Po 1
HT
1-0
14:00
Hong Kong U23
0-5
Biu Chun Rangers
HT
0-2
19:00
Zabkovia Zabki (nữ)
0-8
KKP Stomil Olsztyn (nữ)
HT
0-3
18:00
Pogon Szczecin (nữ)
1-0
KKP Bydgoszcz (nữ)
HT
0-0
19:30
ETSV Weiche Flensburg
4-1
Kickers Emden
HT
1-1
19:00
Rot-Weiss Erfurt
6-2
SV Babelsberg 03
HT
2-0
19:00
1 Sileks
1-2
Vlazrimi Struga
HT
0-2
12:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
2-0
Gyeongju FC (nữ)
HT
2-0
19:30
1 NK Maribor U20
2-1
Domzale U19 2
HT
0-1
19:30
Oud Heverlee Leuven (nữ)
3-1
Standard Liege (nữ)
HT
2-0
13:30
Zibo Cuju F.C.
2-1
Beijing BeiKong
HT
1-1
13:30
1 Kunshan FC
0-2
Suzhou Dongwu
HT
0-0
17:00
Lviv U21
1-2
Kolos Kovalivka U21
HT
0-1
16:30
TUT FC (nữ)
5-1
Golden Ladies (nữ)
HT
3-0
19:00
Szetomeharry (w)
0-10
Ferencvarosi TC (nữ)
HT
0-4
19:00
MTK Hungaria FC (nữ)
1-0
Puskas Akademia (nữ)
HT
0-0
19:00
Diosgyori VTK (w)
2-2
Astra Hungary (nữ)
HT
1-2
19:00
Ujpesti (nữ)
0-7
Gyori Dozsa (nữ)
HT
0-0
18:00
Kelen SC (nữ)
0-2
Viktoria FC Szombathely (nữ)
HT
0-1
18:00
Benfica U19
2-1
Vilafranquense U19
HT
1-0
17:00
GKS Kowale
2-2
Powisle Dzierzgon
HT
1-0
16:30
KSS Kotwica Kornik
2-2
MKS Notec Czarnkow
HT
0-2
19:30
Cultural Leonesa U19
0-1
Atletico de Madrid U19
HT
0-0
19:30
Union Viera CF U19
2-0
UD San Fernando U19
HT
0-0
19:00
CF Juventud Laguna U19
0-0
CD Juventud Maritima U19 1
HT
0-0
19:00
SD San Jose U19
1-2
Mensajero U19
HT
0-1
18:00
1 Arucas CF U19
4-1
CD Puerto Cruz U19 1
HT
4-1
16:15
Real Betis U19
3-1
Calavera CF U19
HT
0-1
12:00
Yokohama FC Seagulls (nữ)
1-1
JFA Academy Fukushima (nữ)
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

18:00
Samut Sakhon
0-1
North Bangkok College
HT
0-1
15:30
1 Inter Bangkok
1-0
Muangnont Bankunmae FC 1
HT
0-0
15:30
Udon United
0-0
Yasothon FC 1
HT
0-0
15:30
Phram Bangkok FC
0-0
Bangkok
HT
0-0
15:30
Surin Khongcheemool
3-2
Nakhon Ratchasima United FC
HT
2-1
15:30
Chamchuri United FC
4-1
Royal Thai Army FC
HT
2-0
15:30
Sakon Nakhon FC
1-1
Muang Loei United
HT
1-0
20:00
Markranstadt
4-0
FSV Oderwitz 02
HT
2-0
19:15
TSV Sasel II
0-3
ETSV Hamburg
HT
0-1
19:00
Dynamo Kyiv
0-0
Metalist 1925 Kharkiv
HT
0-0
18:00
FC Inhulets Petrove
1-0
Veres 1
HT
1-0
19:30
Thoi Lakatamias
1-1
ENAD Polis
HT
1-0
19:30
Kouris Erimi
1-0
APONA Anagias
HT
0-0
17:30
Debrecin VSC U19
1-3
Ujpesti TE U19
HT
1-1
17:00
Diosgyor VTK U19
1-3
Gyori ETO U19
HT
0-1
20:00
1 TSV Dachau 1865
0-2
SV Erlbach
HT
0-0
20:00
TSV Nördlingen
0-2
FC Memmingen
HT
0-0
19:30
FC Oberlausitz
2-1
Hallen
HT
1-0
19:30
SV Westerhausen
2-0
SG Union Sandersdorf 1
HT
1-0
19:30
2 SV Tasmania Berlin
0-2
Hansa Rostock II
HT
0-1
19:30
VfB 1921 Krieschow
0-2
VfB Auerbach
HT
0-0
19:30
Einheit Rudolstadt
0-2
SC Freital
HT
0-1
19:30
FC An der Fahner Hohe
3-2
Bischofswerdaer FV
HT
0-0
19:00
Tus Dassendorf
6-1
Eimsbutteler TV 1
HT
2-0
19:00
1 BTS Neustadt
1-2
Leher TS
HT
0-0
19:00
Rostocker FC
6-1
MSV Pampow
HT
3-0
19:00
Werder Bremen III
2-4
Blumenthaler SV
HT
0-2
19:00
FSV Optik Rathenow
2-2
Mahdov FC 1
HT
2-1
18:00
Madrid CFF (nữ)
2-3
Sporting De Huelva (nữ)
HT
0-1
18:00
Levante UD (nữ)
5-1
Sevilla FC (nữ)
HT
1-0
19:00
CS Soimii Lipova
3-0
ACS Progresul Pecica
HT
1-0
19:00
Jiul Petrosani
4-0
Progresul Ezeris
HT
2-0
19:00
CSM Satu Mare
1-0
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
HT
0-0
19:00
FC Bihor Oradea
4-0
Cluj II
HT
1-0
19:00
ACS Viitorul Cluj
0-0
Avantul Reghin
HT
0-0
19:00
1 Ceahlaul Piatra Neamt
3-5
SC Bacau
HT
2-0
19:00
SR Brasov
2-1
ACS Olimpic Cetate Rasnov
HT
1-0
19:00
CSM Flacara Moreni
2-0
Unirea Bascov
HT
1-0
19:00
ACS KSE Targu Secuiesc
1-2
CS Blejoi
HT
1-1
19:00
CS Paulesti
2-1
Odorheiu Secuiesc
HT
0-0
19:11
FK Napredak U19
1-2
FK Radnicki Novi Belgrad U19
HT
0-0
18:48
FK Novi Pazar U19
1-0
FK Rad U19
HT
1-0
18:47
IMT Novi Beograd U19
2-1
TSC Backa Topola U19
HT
2-0
16:00
Cukaricki U19
3-2
FK Vozdovac U19
HT
1-1
19:00
FC Goa
0-2
Bengaluru
HT
0-1
19:00
FC Minsk
1-2
Shakhter Soligorsk
HT
0-1
17:00
Slutsksakhar Slutsk
1-0
Dinamo Minsk
HT
1-0
17:00
San Donato Tavarnelle U19
3-0
AZ Picerno ASD U19
HT
1-0
18:30
Roma CF (nữ)
2-0
Pomigliano (nữ)
HT
1-0
19:00
Chiangmai FC
2-1
Chainat FC 2
HT
0-1
18:30
Nakhon Si United FC
2-0
Kasetsart FC
HT
2-0
18:00
Samut Prakan City
1-1
Udon Thani
HT
0-1
17:30
Uthai Thani Forest
2-0
Trat FC
HT
1-0
19:00
Bugesera (nữ)
1-1
ES Mutunda (nữ)
HT
1-1
19:00
Youvia WFC (nữ)
3-6
Inyemera WFC (nữ)
HT
0-3
17:30
AS Kigali (nữ)
4-0
Fatima (nữ)
HT
0-0
18:30
1 Visakha FC
2-3
Phnom Penh FC
HT
0-0
18:30
Svay Rieng FC
2-1
Boeung Ket Angkor
HT
0-0
16:30
Chrudim
2-0
SK Slovan Varnsdorf
HT
2-0
16:30
SK Prostejov
2-2
MFK Skalica
HT
1-1
16:30
Bohemians 1905
3-1
FK MAS Taborsko
HT
1-0
18:50
Blanco FC (nữ)
1-3
Hippo FC (nữ)
HT
0-2
18:00
World Girls FC (nữ)
2-0
Soccer Ambassadors FC (nữ)
HT
1-0
19:40
Ahli Al-Fujirah
1-2
Al Taawon
HT
0-1
19:40
Al Oruba (UAE)
2-2
Al-Thaid
HT
0-0
18:00
Cacereno (nữ)
1-0
Cordoba (nữ)
HT
1-0
17:00
Deportivo La Coruna W
4-0
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
HT
3-0
20:00
Bala Town F.C.
2-0
UWIC Inter Cardiff
HT
1-0
19:00
KF Ferizaj
0-0
KF Dukagjini
HT
0-0
19:00
KF Drenica Skenderaj
1-3
KF Drita Gjilan
HT
0-1
18:00
Metalurh Zaporizhya
1-2
Obolon Kiev
HT
1-1
17:00
Dinaz Vyshgorod
0-4
FK Yarud Mariupol
HT
0-1
19:00
FK Teplice (nữ)
0-4
Slovan Liberec (nữ)
HT
0-3
16:30
Mladost Zdralovi U19
0-5
Hajduk Split U19
HT
0-3
16:00
HNK Sibenik U19
0-0
NK Rudes U19
HT
0-0
19:00
Tatabanya
0-0
Veszprem
HT
0-0

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657