Đặt cược

Website tructiep24h.net đang trong quá trình chuyển hướng sang tructiep24h.info.

Kết quả tỷ số, trực tiếp Crystal Palace vs Leeds United, 20h00 09/10

Trực tiếp kết quả tỷ số Crystal Palace vs Leeds United & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Crystal Palace - Leeds United, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Crystal Palace vs Leeds United

      10' 0-1      Pascal Struijk
   Cheick Oumar Doucoure       14'    
   Odsonne Edouard (Assist:Michael Olise)    1-1  24'    
   Odsonne Edouard Goal confirmed       25'    
   Marc Guehi       38'    
      50'        Pascal Struijk
      62'        Crysencio Summerville↑Patrick Bamford↓
   Luka Milivojevic↑Cheick Oumar Doucoure↓       64'    
   Tyrick Mitchell↑Jordan Ayew↓       65'    
      76'        Mateusz Klich↑Brenden Aaronson↓
   Eberechi Eze (Assist:Wilfried Zaha)    2-1  76'    
      79'        Rasmus Nissen Kristensen
   Michael Olise       82'    
      84'        Luke Ayling↑Rasmus Nissen Kristensen↓
      84'        Joe Gelhardt↑Marc Roca↓
   Will Hughes↑Michael Olise↓       85'    
   Jean Philippe Mateta↑Odsonne Edouard↓       86'    
      90'        Robin Koch

Tường thuật trận đấu

  KẾT THÚC! Crystal Palace 2, Leeds United 1
90+6”   KẾT THÚC TRẬN ĐẤU! Tỷ số chung cuộc Crystal Palace 2, Leeds United 1
90+6”   Attempt missed. Eberechi Eze (Crystal Palace) right footed shot from more than 40 yards on the left wing is too high from a direct free kick.
90+6”   THẺ PHẠT. Robin Koch (Leeds bên phía United) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
90+6”   PHẠM LỖI! Robin Koch (Leeds United) phạm lỗi.
90+6”   ĐÁ PHẠT. Eberechi Eze (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
90+4”   Attempt saved. Joe Gelhardt (Leeds United) right footed shot from the centre of the box is saved in the bottom right corner. Assisted by Pascal Struijk.
90+3”   PHẠT GÓC. Crystal Palace được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Robin Koch là người đá phạt.
90+1”   PHẠT GÓC. Crystal Palace được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Liam Cooper là người đá phạt.
90”   ĐÁ PHẠT. Eberechi Eze (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
90”   PHẠM LỖI! Luke Ayling (Leeds United) phạm lỗi.
89”   Attempt missed. Joachim Andersen (Crystal Palace) header from very close range is high and wide to the left. Assisted by Eberechi Eze with a cross following a set piece situation.
89”   ĐÁ PHẠT. Wilfried Zaha (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
89”   PHẠM LỖI! Joe Gelhardt (Leeds United) phạm lỗi.
88”   PHẠT GÓC. Crystal Palace được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Rodrigo là người đá phạt.
88”   CẢN PHÁ! Eberechi Eze (Crystal Palace) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
87”   ĐÁ PHẠT. Marc Guéhi (Crystal bị phạm lỗi và Palace) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
87”   PHẠM LỖI! Joe Gelhardt (Leeds United) phạm lỗi.
86”   THAY NGƯỜI. Crystal Palace. Jean-Philipp thay đổi nhân sự khi rút Odsonne Édouard ra nghỉ và Mateta là người thay thế.
85”   THAY NGƯỜI. Crystal Palace. Wil thay đổi nhân sự khi rút Michael Olise ra nghỉ và Hughes là người thay thế.
84”   THAY NGƯỜI. Leeds United. Jo thay đổi nhân sự khi rút Marc Roca ra nghỉ và Gelhardt là người thay thế.
84”   THAY NGƯỜI. Leeds United. Jo thay đổi nhân sự khi rút Marc Roca ra nghỉ và Gelhardt là người thay thế.
84”   THAY NGƯỜI. Leeds United. Luk thay đổi nhân sự khi rút Rasmus Kristensen ra nghỉ và Ayling là người thay thế.
83”   Attempt blocked. Crysencio Summerville (Leeds United) right footed shot from the left side of the box is blocked. Assisted by Rodrigo with a cross.
82”   Michael Olise (Crystal Palace) is shown the yellow card.
82”   ĐÁ PHẠT. Jack Harrison (Leeds bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
82”   PHẠM LỖI! Jeffrey Schlupp (Crystal Palace) phạm lỗi.
81”   PHẠT GÓC. Leeds United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Tyrick Mitchell là người đá phạt.
80”   PHẠM LỖI! Crysencio Summerville (Leeds United) phạm lỗi.
80”   ĐÁ PHẠT. Eberechi Eze (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
79”   THẺ PHẠT. Rasmus Kristensen (Leeds bên phía United) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
79”   ĐÁ PHẠT. Wilfried Zaha (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
79”   PHẠM LỖI! Rasmus Kristensen (Leeds United) phạm lỗi.
  red'>76'VÀOOOO!! Palace) sút chân phải trong vòng cấm thành bàn, nâng tỷ số lên thành Crystal Palace 2, Leeds United 1. Eberechi Eze (Crysta
76”   THAY NGƯỜI. Leeds United. Mateus thay đổi nhân sự khi rút Brenden Aaronson ra nghỉ và Klich là người thay thế.
75”   ĐÁ PHẠT. Michael Olise (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
75”   PHẠM LỖI! Pascal Struijk (Leeds United) phạm lỗi.
72”   Attempt missed. Wilfried Zaha (Crystal Palace) right footed shot from the left side of the box is close, but misses to the left. Assisted by Odsonne Édouard.
72”   ĐÁ PHẠT. Tyrick Mitchell (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
72”   PHẠM LỖI! Crysencio Summerville (Leeds United) phạm lỗi.
71”   ĐÁ PHẠT. Joachim Andersen (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
71”   PHẠM LỖI! Rodrigo (Leeds United) phạm lỗi.
66”   PHẠM LỖI! Luka Milivojevic (Crystal Palace) phạm lỗi.
66”   ĐÁ PHẠT. Crysencio Summerville (Leeds bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
65”   THAY NGƯỜI. Crystal Palace. Tyric thay đổi nhân sự khi rút Jordan Ayew because of an injury ra nghỉ và Mitchell là người thay thế.
64”   THAY NGƯỜI. Crystal Palace. Luk thay đổi nhân sự khi rút Cheick Oumar Doucouré ra nghỉ và Milivojevic là người thay thế.
62”   THAY NGƯỜI. Leeds United. Crysenci thay đổi nhân sự khi rút Patrick Bamford ra nghỉ và Summerville là người thay thế.
62”   Attempt missed. Wilfried Zaha (Crystal Palace) right footed shot from the centre of the box misses to the right.
60”   Attempt blocked. Wilfried Zaha (Crystal Palace) right footed shot from the left side of the box is blocked. Assisted by Jordan Ayew.
59”   Attempt missed. Odsonne Édouard (Crystal Palace) header from the centre of the box is just a bit too high. Assisted by Michael Olise with a cross.
58”   CỨU THUA. Thủ môn có pha phản xạ xuất thần giúp Barca thoát thua sau cú dứt điểm vào góc cao chính diện cầu môn của Michael Olise (Crystal Palace).
58”   PHẠM LỖI! Jeffrey Schlupp (Crystal Palace) phạm lỗi.
57”   ĐÁ PHẠT. Illan Meslier (Leeds bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
57”   Attempt saved. Joachim Andersen (Crystal Palace) header from the centre of the box is saved in the top right corner. Assisted by Michael Olise with a cross.
57”   PHẠT GÓC. Crystal Palace được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Rasmus Kristensen là người đá phạt.
57”   Attempt blocked. Jordan Ayew (Crystal Palace) right footed shot from the centre of the box is blocked. Assisted by Eberechi Eze.
56”   ĐÁ PHẠT. Michael Olise (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
56”   PHẠM LỖI! Pascal Struijk (Leeds United) phạm lỗi.
55”   PHẠT GÓC. Leeds United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Joel Ward là người đá phạt.
54”   PHẠM LỖI! Jeffrey Schlupp (Crystal Palace) phạm lỗi.
54”   ĐÁ PHẠT. Brenden Aaronson (Leeds bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
51”   PHẠM LỖI! Rodrigo (Leeds United) phạm lỗi.
51”   ĐÁ PHẠT. Eberechi Eze (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
50”   THẺ PHẠT. Pascal Struijk (Leeds bên phía United) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
49”   ĐÁ PHẠT. Jordan Ayew (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
49”   PHẠM LỖI! Pascal Struijk (Leeds United) phạm lỗi.
49”   CỨU THUA. Wilfried Zaha (Crystal Palace) dứt điểm bằng chân phải từ ngoài vòng cấm không thắng được thủ môn.
47”   ĐÁ PHẠT. Tyler Adams (Leeds bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
47”   PHẠM LỖI! Jordan Ayew (Crystal Palace) phạm lỗi.
47”   ĐÁ PHẠT. Marc Guéhi (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
47”   PHẠM LỖI! Rodrigo (Leeds United) phạm lỗi.
46”   ĐÁ PHẠT. Jordan Ayew (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
46”   PHẠM LỖI! Marc Roca (Leeds United) phạm lỗi.
45”   BẮT ĐẦU HIỆP 2! Crystal Palace 1, Leeds United 1
45+6”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Crystal Palace 1, Leeds United 1
45+5”   VIỆT VỊ. Wilfried Zaha rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Guaita (Crystal Palace. Vicent).
45+5”   ĐÁ PHẠT. Jordan Ayew (Crystal bị phạm lỗi và Palace) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
45+5”   PHẠM LỖI! Marc Roca (Leeds United) phạm lỗi.
45+4”   PHẠM LỖI! Tyler Adams (Leeds United) phạm lỗi.
45+4”   ĐÁ PHẠT. Eberechi Eze (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
45+3”   VIỆT VỊ. Odsonne Édouard rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Eze (Crystal Palace. Eberech).
45+2”   ĐÁ PHẠT. Rodrigo (Leeds bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
45+2”   PHẠM LỖI! Jordan Ayew (Crystal Palace) phạm lỗi.
39”   ĐÁ PHẠT. Jordan Ayew (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
39”   PHẠM LỖI! Patrick Bamford (Leeds United) phạm lỗi.
38”   THẺ PHẠT. Marc Guéhi (Crystal bên phía Palace) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
38”   ĐÁ PHẠT. Patrick Bamford (Leeds bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
38”   PHẠM LỖI! Marc Guéhi (Crystal Palace) phạm lỗi.
37”   PHẠT GÓC. Crystal Palace được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Pascal Struijk là người đá phạt.
35”   ĐÁ PHẠT. Patrick Bamford (Leeds bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
35”   PHẠM LỖI! Joachim Andersen (Crystal Palace) phạm lỗi.
34”   ĐÁ PHẠT. Wilfried Zaha (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
34”   PHẠM LỖI! Rasmus Kristensen (Leeds United) phạm lỗi.
29”   VIỆT VỊ. Patrick Bamford rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Kristensen (Leeds United. Rasmu).
29”   ĐÁ PHẠT. Wilfried Zaha (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
29”   PHẠM LỖI! Robin Koch (Leeds United) phạm lỗi.
27”   ĐÁ PHẠT. Marc Roca (Leeds bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
27”   PHẠM LỖI! Cheick Oumar Doucouré (Crystal Palace) phạm lỗi.
27”   Attempt saved. Jack Harrison (Leeds United) left footed shot from outside the box is saved in the top right corner. Assisted by Pascal Struijk.
25”   VAR Checking: Crystal Palace Goal (Odsonne Édouard).
  red'>24'Goal!Crystal Palace 1, Leeds United 1. Odsonne Édouard (Crystal Palace) header from the centre of the box to the top left corner. Assisted by Michael Olise with a cross following a set piece situation.
23”   ĐÁ PHẠT. Jordan Ayew (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
23”   PHẠM LỖI! Liam Cooper (Leeds United) phạm lỗi.
21”   Attempt saved. Patrick Bamford (Leeds United) left footed shot from the centre of the box is saved.
20”   ĐÁ PHẠT. Jordan Ayew (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
20”   PHẠM LỖI! Pascal Struijk (Leeds United) phạm lỗi.
18”   PHẠM LỖI! Wilfried Zaha (Crystal Palace) phạm lỗi.
18”   ĐÁ PHẠT. Brenden Aaronson (Leeds bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
14”   THẺ PHẠT. Cheick Oumar Doucouré (Crystal bên phía Palace) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
14”   ĐÁ PHẠT. Tyler Adams (Leeds bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
14”   PHẠM LỖI! Cheick Oumar Doucouré (Crystal Palace) phạm lỗi.
14”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Rodrigo (Leeds United) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
13”   PHẠT GÓC. Leeds United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Jeffrey Schlupp là người đá phạt.
13”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Patrick Bamford (Leeds United) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
11”   PHẠM LỖI! Tyler Adams (Leeds United) phạm lỗi.
11”   ĐÁ PHẠT. Eberechi Eze (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
  red'>10'VÀOOOO!! United) sút chân trái vào góc trong vòng cấm nâng tỷ số lên thành Crystal Palace 0, Leeds United 1. Pascal Struijk (Leed.to the bottom left corner.
  red'>10'VÀOOOO!! United) sút chân trái vào góc trong vòng cấm nâng tỷ số lên thành Crystal Palace 0, Leeds United 1. Pascal Struijk (Leed.
9”   ĐÁ PHẠT. Patrick Bamford (Leeds bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
9”   PHẠM LỖI! Joachim Andersen (Crystal Palace) phạm lỗi.
7”   Attempt missed. Brenden Aaronson (Leeds United) right footed shot from the right side of the box.
6”   ĐÁ PHẠT. Robin Koch (Leeds bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
6”   PHẠM LỖI! Odsonne Édouard (Crystal Palace) phạm lỗi.
3”   VIỆT VỊ. Patrick Bamford rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Adams (Leeds United. Tyle).
2”   ĐÁ PHẠT. Pascal Struijk (Leeds bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
2”   ĐÁ PHẠT. Jordan Ayew (Crystal bị phạm lỗi và Palace) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà

Số liệu thống kê Crystal Palace vs Leeds United

Crystal Palace   Leeds United
 
Giao bóng trước
 
0
5
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
3
13
 
Tổng cú sút
 
10
5
 
Sút trúng cầu môn
 
4
5
 
Sút ra ngoài
 
2
3
 
Cản sút
 
4
22
 
Sút Phạt
 
11
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
418
 
Số đường chuyền
 
345
77%
 
Chuyền chính xác
 
64%
13
 
Phạm lỗi
 
23
2
 
Việt vị
 
2
28
 
Đánh đầu
 
28
15
 
Đánh đầu thành công
 
13
3
 
Cứu thua
 
3
18
 
Rê bóng thành công
 
29
7
 
Đánh chặn
 
8
29
 
Ném biên
 
32
0
 
Woodwork
 
1
18
 
Cản phá thành công
 
29
13
 
Thử thách
 
10
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
85
 
Pha tấn công
 
124
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
54
20:00
Ba Lan
2-0
Saudi Arabia
HT
1-0
17:00
Tunisia
0-1
Úc
HT
0-1
19:45
Kings Lynn
0-3
Stevenage Borough
HT
0-0
19:00
BG Pathum United
3-1
Chiangrai United
HT
2-1
18:00
Muang Thong United
1-1
Bangkok United FC
HT
0-0
21:00
Farul Constanta
1-2
Panaitolikos Agrinio
HT
0-1
20:00
Millwall
1-1
Brondby IF
HT
0-0
20:00
Hibernian
0-2
Middlesbrough
HT
0-0
19:30
Blackpool
1-1
Watford
HT
1-1
19:00
Ludwigsfelder FC
0-5
Hertha Berlin
HT
0-3
18:00
Aarhus AGF
0-1
AC Horsens
HT
0-0
18:00
St.Polten
7-1
Dynamo Ceske Budejovice
HT
3-0
17:30
Cracovia Krakow
1-0
Dukla Banska Bystrica
HT
1-0
17:00
Garbarnia Krakow
2-1
Wisla Plock
HT
0-1
17:00
Arges
3-2
Tunari
HT
2-1
17:00
Petrolul Ploiesti
0-0
FC Voluntari
HT
0-0
18:00
Oliveirense
0-0
Feirense
HT
0-0
19:00
Tianjin Tigers
1-0
Shanghai Port
HT
0-0
18:30
Guangzhou Evergrande
1-1
Henan Songshan Longmen
HT
0-0
18:30
Shenzhen FC
0-4
Wuhan Three Towns
HT
0-1
18:00
Hebei FC
1-6
Zhejiang Greentown
HT
1-2
16:30
Shandong Taishan
5-0
Wuhan FC
HT
3-0
14:00
Changchun Yatai
0-2
Cangzhou Mighty Lions
HT
0-1
14:00
Dalian Pro
2-1
Meizhou Hakka
HT
1-0
21:00
Parma
1-2
Modena
HT
0-2
20:00
Slavia Sofia
1-2
Ludogorets Razgrad
HT
0-1
20:00
Boluspor
1-0
Sakaryaspor
HT
0-0
17:30
Tuzlaspor
0-0
Yeni Malatyaspor
HT
0-0
21:00
CSM Politehnica Iasi
1-0
Dinamo Bucuresti
HT
0-0
18:45
FC Unirea 2004 Slobozia
1-1
Unirea Dej
HT
0-1
16:00
Metaloglobus
3-0
Progresul Spartac
HT
3-0
16:00
CSM Slatina
0-0
FC Timisoara
HT
0-0
16:00
ACS Dumbravita
2-0
Unirea Constanta
HT
1-0
16:00
Minaur Baia Mare
1-2
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
HT
0-1
20:00
Apollon Larissas
0-2
AEL Larisa
HT
0-1
20:00
AEK Athens B
3-1
Rouf FC
HT
1-0
20:00
Olympiakos Piraeus B
0-1
Ilioupoli
HT
0-1
18:45
PAOK Saloniki B
2-0
Anagenisi Karditsa
HT
0-0
19:30
ND Beltinci
2-1
Roltek Dob
HT
0-1
19:30
Triglav Gorenjska
0-4
Krka
HT
0-4
19:30
NK Rudar Velenje
0-0
Jadran Dekani
HT
0-0
19:30
NK Fuzinar
1-0
NK Primorje
HT
1-0
20:00
Tarup Paarup IF
2-1
B 1913 Odense
HT
1-1
20:00
Marienlyst
3-0
Ringkobing
HT
1-0
20:00
Bronshoj
2-2
B1908
HT
0-1
20:00
KFUM Roskilde
2-2
Herstedoster
HT
1-1
20:00
Tarnby FF
2-0
Gorslev IF
HT
1-0
20:00
Varde
6-1
Otterup
HT
1-0
20:00
Aarhus Fremad 2
2-0
Viby IF 1
HT
0-0
19:00
BK Avarta
2-1
KFUM Kobenhavn
HT
1-1
19:00
1 Skjold
2-2
Herlev IF
HT
2-1
19:00
ASA Aarhus
5-3
Vinder Vatanspor-VRI
HT
2-3
18:30
Odder IGF
1-0
FC Djursland
HT
1-0
18:30
Kjellerup
1-4
Norresundby
HT
1-2
18:00
B 1909 Odense
1-3
Brabrand 2
HT
1-1
20:00
Ruvu Shooting
0-1
Singida United
HT
0-0
18:00
Dodoma Jiji FC
0-1
Namungo FC
HT
0-0
19:30
HNK Vukovar 91
0-0
NK Dugopolje
HT
0-0
19:30
NK Solin
2-0
NK Jarun
HT
0-0
19:30
Rudes
3-1
NK Croatia Zmijavci
HT
1-0
19:30
NK Dubrava Zagreb
0-1
Bijelo Brdo
HT
0-0
19:30
Hrvatski dragovoljac
2-3
Kustosija
HT
0-1
19:00
NK Orijent Rijeka
3-1
HNK Cibalia
HT
1-0
18:00
Etimesgut Belediye Spor
0-4
Ankarademirspor
HT
0-1
18:00
Menemen Belediye Spor
1-1
Batman Petrolspor
HT
0-0
18:00
1 Bursa Niluferspor AS
2-2
Kocaelispor 1
HT
0-0
18:00
Utkoi
3-0
Bursaspor
HT
1-0
19:40
Ahli Sadab
3-1
Saham
HT
0-1
19:00
Gyirmot SE
0-1
Szeged Csanad
HT
0-1
20:30
Police(RWA)
0-1
Gorilla FC
HT
0-0
20:00
Sunrise Rwamagana
1-0
Bugesera
HT
1-0
20:00
Etincelles
0-0
Rutsiro FC
HT
0-0
21:00
Prisons XI Gaborone
0-2
Eleven Angels FC
HT
0-1
18:30
FC Maritsa 1921
0-0
Arda
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [2-3],

18:30
FC Sevlievo
0-4
CSKA 1948 Sofia
HT
0-1
18:30
Minyor Pernik
0-2
Beroe Stara Zagora
HT
0-1
17:00
2 FK Gigant Saedinie
1-1
CSKA Sofia
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-7],

20:00
2 Fafe
1-1
Sanjoanense 1
HT
0-0
18:00
Sporting CP B
2-2
GD Fontinhas
HT
2-2
15:40
NRB Teleghma U19
1-1
MO Constantine U19
HT
1-0
15:40
1 CS Constantine U19
1-1
US Chaouia U19
HT
0-0
15:20
WA Boufarik U19
0-1
ES Ben Aknoun U19
HT
0-0
15:20
JS Kabylie U19
3-1
SKAF Khemis Miliana U19
HT
1-1
15:15
USM Annaba U19
0-3
AS Ain Mlila U19
HT
0-1
15:05
1 NA Hussein Dey U19
1-1
USM El Harrach U19 1
HT
0-0
20:00
CRB Temouchent
0-0
JS Bordj Menaiel
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [3-4],

20:00
USF Constantine
1-0
EC Oued Smar
HT
1-0
20:00
US Chaouia
2-0
NA Hussein Dey
HT
1-0
20:00
RCG Oran
2-2
AS Khroub
HT
1-2

90phút [2-2], 120phút [2-2],

20:00
AE Medea
1-0
NRB Teleghma
HT
0-0
19:30
CRB El Milia
1-1
NRB Tougourt
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1],

12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
1-1
INAC (nữ)
HT
0-0
12:00
AS Elfen Sayama (nữ)
3-1
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
HT
1-1
12:00
Nagano Parceiro (nữ)
0-2
NTV Beleza (nữ)
HT
0-0
19:00
Tensung FC
2-3
Druk Lhayul FC
HT
0-3
21:00
ES Wasquehal
0-3
Creteil
HT
0-0
21:00
St Pryve St Hilaire
2-0
Guingamp B
HT
0-0
21:00
1 Louhans-Cuiseaux
2-2
Marignane Gignac
HT
1-2
21:00
Voltigeurs Chateaubriant
1-1
Saint Malo
HT
0-1
21:00
Hyeres
0-0
Frejus St-Raphael
HT
0-0
21:00
CHAMALIERES
3-1
GOAL FC
HT
1-0
21:00
GRACES
1-2
Canet Roussillon 1
HT
0-0
21:00
Andrezieux
2-2
Angers II
HT
1-1
21:00
St. Maur Lusi
3-0
ASM Belfortaine 1
HT
1-0
21:00
Bobigny A.C.
5-0
Fleury Merogis U.S.
HT
1-0
21:00
Auxerre B
0-0
Sete FC
HT
0-0
21:00
Aubagne
1-2
Evian Thonon Gaillard 1
HT
0-1
20:30
Racing Club de France
2-1
Poissy As
HT
0-0
20:30
zelzate
2-3
Merelbeke
HT
1-1
20:30
1 Ternana u20
3-2
Perugia Youth 1
HT
1-2
20:30
Venezia F.C. Youth
1-2
Vicenza U20
HT
1-1
20:30
Reggiana U20
2-2
AlbinoLeffe Youth
HT
2-1
20:30
Pescara Youth
0-2
Lazio U20
HT
0-0
20:30
Pordenone Youth
1-5
Cittadella U20
HT
1-3
20:30
S.S.D. Monza 1912 Youth
1-0
US Cremonese U20
HT
0-0
20:30
Crotone U19
0-2
Cosenza Calcio Youth
HT
0-1
20:30
FeralpiSalo Youth
1-0
Parma U20
HT
0-0
20:30
Como U20
3-5
Brescia U20
HT
2-1
20:30
Viterbese Castrense Youth
3-4
Ascoli Youth
HT
1-3
20:30
Virtus Entella U20
3-2
Pisa U19
HT
1-2
20:00
Padova U19
2-1
Spal U19
HT
0-0
20:00
Genoa Youth
4-1
Alessandria Youth 1
HT
0-1
18:00
Sha LAN U19
1-1
Benevento (Youth)
HT
0-0
16:30
Monopoli Youth
3-0
Reggina U19
HT
0-0
19:00
Nordsjaelland (nữ)
1-0
Kolding BK (nữ)
HT
1-0
20:00
Bidco United
1-2
Gor Mahia
HT
0-1
19:00
Nzoia United
0-0
Bandari
HT
0-0
18:00
Sofapaka FC
0-0
Posta Rangers
HT
0-0
19:30
Mladost Zdralovi
0-1
Bjelovar
HT
0-1
19:30
Trnje
1-1
Hrvace
HT
0-0
19:30
1 NK Marsonia 1909
2-2
DUGO SELO
HT
1-1
19:30
NK Junak
5-0
NK GOSK Dubrovnik
HT
4-0
19:30
Radnik Sesvete
0-0
NK Zrinski Jurjevac
HT
0-0
20:40
SSD ACF Calcio Arezzo (nữ)
2-2
Sassari Torres (nữ)
HT
0-0
19:20
Naivas FC
0-1
Mara Sugar FC
HT
0-0
19:00
FK Riteriai B
4-0
Silute
HT
1-0
19:00
FK Rinija Gostivar
1-1
Detonit Plachkovica
HT
0-0
19:00
KF Besa Doberdoll
3-0
Borec Veles
HT
0-0
19:00
Belasica Strumica
3-1
FK Kozuv
HT
2-0
19:00
1 Voska Sport
3-0
FK Ohrid 2004 1
HT
2-0
19:00
FK Teteks Tetovo
0-2
FC Vardar Skopje
HT
0-1
19:00
FK Sloga 1934 Vinica
0-0
KF Arsimi
HT
0-0
19:00
Kamenica-Sasa
2-2
FK Karaorman
HT
0-1
19:00
Lokomotiva Skopje
2-3
Pelister Bitola
HT
1-0
21:00
Swansea City U21
1-4
Arsenal U21
HT
0-4
20:00
Bournemouth AFC U21
0-2
Brighton U21
HT
0-2
20:00
1 Colchester United U21
0-5
Southampton U21
HT
0-0
21:30
LASK Crvena Zvezda (nữ)
4-0
ZFK Spartak Subotica (nữ)
HT
1-0
17:00
1 Shirak Gjumri B
0-2
FC West Armenia
HT
0-0
17:00
Alashkert B Martuni
0-3
MIKA Ashtarak
HT
0-1
21:00
1 Willem II Reserves
0-2
Feyenoord U21
HT
0-1
21:00
PEC Zwolle U21
3-1
Almere City FC U21
HT
1-0
20:45
FC Emmen U21
2-6
FC Groningen Reserves
HT
1-5
20:30
De Graafschap (R)
0-0
ADO Den Haag U21
HT
0-0
19:30
Rakow Czestochowa (Youth)
3-0
Gornik Zabrze (Youth) 1
HT
2-0
18:30
Slask Wroclaw U21
2-0
Lechia Gdansk (Youth)
HT
1-0
18:00
Legia Warszawa (Youth)
1-0
Jagiellonia Bialystok (Youth)
HT
0-0
18:00
Lech Poznan (Youth)
5-0
Cracovia Krakow (Youth)
HT
4-0
17:00
Korona Kielce U19
2-2
Miedz Legnica Youth 1
HT
0-1
17:00
Pogon Szczecin(Youth)
5-0
Escola Varsovia Warszawa Youth
HT
2-0
19:45
Al-Dhafra
2-0
Ajman
HT
0-0
19:45
1 Ittihad Kalba
1-5
Al Wehda(UAE)
HT
1-1
20:00
Posidonas Neas Michanionas
2-1
Nestos Chrisoupolis 1
HT
1-1
20:00
APS Patrai
2-2
Finikas Nea Epidaurus
HT
1-1
20:00
Poros
1-0
AO Tympakiou
HT
1-0
20:00
Agrotikos Asteras
2-0
Apollon Paralimniou
HT
1-0
20:00
Pandramaikos
4-0
Megas Alexandros Orfaniou
HT
1-0
20:00
Thermaikos Thermis
1-1
Vyron Kavala 1
HT
0-1
21:30
Pamplona
0-2
CD Subiza
HT
0-1
21:30
UE Tona
4-0
UE Rapitenca
HT
2-0
21:30
CD Cortes
1-0
Valle de Egues
HT
0-0
19:00
CD Huracan Melilla
0-5
Huetor Tajar
HT
0-3
18:00
Fenerbahce SK (nữ)
7-0
Atasehir Belediyesi (nữ)
HT
7-0
17:00
Fomget Genclik (nữ)
15-1
Kirecburnu (nữ)
HT
8-0
20:00
Wayne's
2-2
FV Fortuna Heddesheim
HT
1-2
20:30
MFK Ruzomberok (nữ)
1-2
AS Trencin (nữ)
HT
0-1
17:45
FK Minsk (nữ)
6-0
ABFF U19 (nữ)
HT
3-0
17:45
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
12-0
Dinamo Brest (nữ)
HT
4-0
17:45
FC Gomel (nữ)
0-4
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
HT
0-2
17:45
Dnepr Mogilev (nữ)
1-2
Energetik-BGU Minsk (nữ)
HT
0-1
17:45
Smorgon (nữ)
2-5
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
HT
2-2
21:30
Hamilton Academical
4-0
East Kilbride
HT
1-0
20:30
Drumshapel United
1-0
Edinburgh City
HT
0-0
21:30
Goytre Utd
1-5
Llanelli
HT
1-2
21:30
Barry Town United
1-0
Carmarthen 1
HT
1-0
21:30
Afan Lido
3-2
Briton Ferry Athletic
HT
1-2
21:00
Gresford
0-2
Colwyn Bay
HT
0-0
21:00
Chirk AAA
0-0
Newi Cefn Druids
HT
0-0
21:00
Mold Alexandra
2-0
Buckley Town
HT
0-0
21:00
Ynyshir Albions
2-3
Trefelin
HT
1-1
21:00
Llantwit Major
3-1
Cambrian Clydach
HT
0-1
21:00
Cwmbran Celtic
6-0
Pontardawe Town
HT
2-0
16:30
Samgurali Tskh
1-1
Dinamo Tbilisi
HT
1-0
16:30
1 FC Telavi
1-1
Dila Gori 1
HT
0-1
16:30
Gagra Tbilisi
1-4
Dinamo Batumi
HT
0-2
16:30
Lokomotiv Tbilisi
0-1
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-0
16:30
Torpedo Kutaisi
3-0
FC Sioni Bolnisi
HT
1-0
20:00
St Gallen (nữ)
3-1
FC Rapperswil-Jona (nữ)
HT
1-0
19:30
1 PAEEK
0-2
Agia Napa
HT
0-0
19:30
AE Zakakiou
1-0
MEAP Nisou 1
HT
1-0
19:30
Xylotympou
1-1
Omonia Aradippou
HT
0-1
19:30
Peyia 2014
1-0
Olympiada Lympion
HT
1-0
19:30
Othellos Athienou
1-0
Alki Oroklini
HT
1-0
21:30
Basuli B team
5-0
Baden
HT
1-0
21:00
FC Munsingen
2-2
Wohlen
HT
2-2
20:00
Young Boys U21
3-1
FC St.Gallen U21
HT
2-1
20:00
Union Neumunster
5-0
Eckernforder SV 1
HT
3-0
20:00
TSV Pansdorf
0-6
FC Kilia Kiel
HT
0-2
20:00
Husumer SV
1-1
SV Grun-Weib Siebenbaumen
HT
0-1
19:30
TSV Bordesholm
3-0
Weiche Flensburg 08 II
HT
1-0
19:00
Ferrocarril Midland (nữ)
1-1
Deportivo Laferrere (nữ) 1
HT
0-0
18:00
FC NSA Sofia (nữ)
1-1
LP Super Sport Sofia (nữ) 1
HT
1-1
20:00
Ajaccio U19
0-1
Colomiers U19
HT
0-0
19:00
Bastia U19
3-3
Saint Etienne U19
HT
3-0
20:00
Aris Thessaloniki U19
3-0
Levadiakos U19 1
HT
1-0
19:00
Panathinaikos U19
5-0
Ionikos U19
HT
3-0
17:00
PAOK Saloniki U19
4-1
Panaitolikos U19
HT
3-1
16:00
Volos Nps U19
1-3
Asteras Tripolis U19
HT
1-2
16:00
Atromitos U19
1-2
OFI Crete U19
HT
1-1
15:30
Sudeva Delhi
1-3
Rajasthan Club
HT
1-2
18:00
FK Iskra Danilovgrad
2-1
Mornar
HT
1-1
18:00
FK Rudar Pljevlja
0-0
Arsenal Tivat
HT
0-0
18:00
Decic Tuzi
0-1
Jedinstvo Bijelo Polje
HT
0-0
19:00
MFK Zemplin Michalovce U19
3-0
Dukla Banska Bystrica U19 1
HT
2-0
17:00
FK Zeleziarne Podbrezova U19
2-2
Slovan Bratislava U19
HT
1-0
17:00
FK Pohronie U19
0-3
Trencin U19
HT
0-2
17:00
FC Petrzalka U19
2-1
DAC Dunajska Streda U19
HT
1-0
17:00
SCP RuzomberokU19
1-2
FC Kosice U19
HT
0-2
17:00
FC Vion Zlate Moravce U19
0-3
MSK Zilina U19
HT
0-0
20:00
Johor Darul Takzim
2-1
Selangor
HT
1-1
18:00
Energie Cottbus U19
1-1
Hertha Zehlendorf U19
HT
0-0
17:00
Boluspor U19
0-4
Besiktas JK U19
HT
0-1
16:00
Konyaspor U19
0-1
Bursaspor U19
HT
0-0
16:00
Tuzlaspor U19
1-2
Pendikspor U19 1
HT
0-2
16:00
Sivasspor U19
3-0
Trabzonspor U19
HT
1-0
16:00
Eyupspor U19
1-0
Erokspor U19 1
HT
1-0
16:00
Altay Spor KulubuU19
0-0
Eskisehirspor U19 1
HT
0-0
16:00
1 Buyuksehir BLD.Spor U19
1-1
Alanyaspor U19
HT
0-0
16:00
Kayserispor U19
3-0
Adana Demirspor U19 1
HT
1-0
16:00
Fatih Karagumruk U19
2-1
Goztepe U19
HT
0-1
16:00
Antalyaspor U19
3-0
Kasimpasa U19
HT
0-0
16:00
Kocaelispor U19
2-1
Samsunspor U19
HT
2-0
16:00
Gazisehir Gaziantep FK U19
4-1
Hatayspor U19
HT
1-0
16:00
Giresunspor U19
1-0
Yeni Malatyaspor U19
HT
0-0
16:00
1 Balikesirspor U19
1-0
Keciorengucu U19
HT
0-0
16:00
Sakaryaspor U19
2-0
Adanaspor U19
HT
1-0
16:00
1 Galatasaray U19
4-3
Ankaraspor U19
HT
2-1
15:00
Bodrumspor U19
1-0
Erzurum BB U19
HT
1-0
15:00
Manisa Belediyespor U19
3-0
Caykur Rizespor U19
HT
0-0
21:00
Aalborg (nữ)
2-0
Odense BK (nữ)
HT
1-0
21:00
Al Bourj
0-0
Al-Ahed
HT
0-0
19:15
Salam Zgharta
1-1
Shabab Al Ghazieh 1
HT
0-1
19:15
Al-Safa
0-2
Shabab Sahel
HT
0-2
17:00
Kitchee
3-0
Eastern A.A Football Team
HT
0-0
14:00
Southern District
3-0
Sham Shui Po 1
HT
1-0
14:00
Hong Kong U23
0-5
Biu Chun Rangers
HT
0-2
19:00
Zabkovia Zabki (nữ)
0-8
KKP Stomil Olsztyn (nữ)
HT
0-3
18:00
Pogon Szczecin (nữ)
1-0
KKP Bydgoszcz (nữ)
HT
0-0
20:00
Costa do Sol Maputo
1-2
Ferroviario Maputo
HT
1-1
20:30
Olbia
0-1
Cesena
HT
0-1
20:30
1 Montevarchi
1-1
Recanatese
HT
0-0
20:30
US Fiorenzuola
0-0
Alessandria
HT
0-0
20:30
Ancona
1-1
Sassari Torres
HT
0-1
21:00
BSV Rehden
1-1
Bremer SV
HT
0-1
20:15
1 Wattenscheid 09
4-5
Preuben Munster
HT
1-4
20:00
Bocholt FC
0-3
Duren
HT
0-2
20:00
Greuther Furth (Youth)
1-2
Te Cu Kukuh Atta Seip
HT
0-1
20:00
Wurzburger Kickers
3-1
VfB Eichstatt
HT
1-0
20:00
SV Lippstadt
2-2
Fortuna Koln
HT
2-2
20:00
Holstein Kiel II
1-1
TuS Blau-Weiss Lohne
HT
1-0
20:00
Alemannia Aachen
3-1
Rot-Weiss Oberhausen
HT
2-1
20:00
Kickers Offenbach
3-0
VfR Wormatia Worms
HT
0-0
20:00
FC 08 Hombrug
2-0
Red and White Koblenz
HT
1-0
20:00
SpVgg Hankofen-Hailing
1-1
FC Pipinsried
HT
1-1
20:00
Vfr Aalen
2-1
Freiberg
HT
1-1
20:00
FV Illertissen
0-0
TSV Buchbach
HT
0-0
20:00
Wacker Burghausen
1-1
Viktoria Aschaffenburg
HT
0-1
20:00
St Pauli II
0-3
Phonix Lubeck
HT
0-2
20:00
TSV Steinbach Haiger
1-1
SG Barockstadt
HT
1-1
20:00
TSV Rain Am Lech
2-1
Nurnberg (Youth)
HT
0-0
20:00
TSG Balingen
0-2
FSV Frankfurt
HT
0-0
20:00
TSV Aubstadt
3-3
SpVgg Ansbach
HT
1-0
20:00
FC Augsburg II
4-2
Schweinfurt 05 FC
HT
1-1
20:00
SV Atlas Delmenhorst
3-2
VfV Borussia 06 Hildesheim
HT
1-1
20:00
VfB Stuttgart II
0-1
Bahlinger
HT
0-0
20:00
SV Straelen
0-0
Schalke 04 (Youth)
HT
0-0
20:00
SSV Ulm 1846
4-1
FSV Mainz 05 (Youth)
HT
2-1
20:00
Monchengladbach AM.
2-1
FC Kaan-Marienborn
HT
2-0
20:00
Astoria Walldorf
2-1
Eintracht Trier
HT
2-0
20:00
Koln Am
2-2
SV Rodinghausen
HT
2-0
20:00
Wiedenbruck
3-1
Fortuna Dusseldorf (Youth)
HT
1-0
19:30
ETSV Weiche Flensburg
4-1
Kickers Emden
HT
1-1
19:00
Rot-Weiss Erfurt
6-2
SV Babelsberg 03
HT
2-0
19:00
1 Sileks
1-2
Vlazrimi Struga
HT
0-2
12:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
2-0
Gyeongju FC (nữ)
HT
2-0
19:30
1 NK Maribor U20
2-1
Domzale U19 2
HT
0-1
21:30
Zulte Waregem VV (w)
0-0
White Star Bruxelles (w)
HT
0-0
19:30
Oud Heverlee Leuven (nữ)
3-1
Standard Liege (nữ)
HT
2-0
20:00
FC Avan Academy
0-4
Urartu
HT
0-1
20:30
Paganese
2-1
COS Sarrabus Ogliastra
HT
1-1
13:30
Zibo Cuju F.C.
2-1
Beijing BeiKong
HT
1-1
13:30
1 Kunshan FC
0-2
Suzhou Dongwu
HT
0-0
20:30
Bari U19
1-1
Virtus Francavilla U19
HT
1-0
17:00
Lviv U21
1-2
Kolos Kovalivka U21
HT
0-1
20:30
Richmond (nữ)
2-4
Mamelodi Sundowns (nữ)
HT
2-1
20:00
University of Western Cape
2-0
Durban Ladies FC (nữ)
HT
1-0
20:00
1 Johannesburg Uni (nữ)
1-0
First Touch Academy (nữ)
HT
0-0
16:30
TUT FC (nữ)
5-1
Golden Ladies (nữ)
HT
3-0
19:00
Szetomeharry (w)
0-10
Ferencvarosi TC (nữ)
HT
0-4
19:00
MTK Hungaria FC (nữ)
1-0
Puskas Akademia (nữ)
HT
0-0
19:00
Diosgyori VTK (w)
2-2
Astra Hungary (nữ)
HT
1-2
19:00
Ujpesti (nữ)
0-7
Gyori Dozsa (nữ)
HT
0-0
18:00
Kelen SC (nữ)
0-2
Viktoria FC Szombathely (nữ)
HT
0-1
18:00
Benfica U19
2-1
Vilafranquense U19
HT
1-0
21:00
Tre Fiori
2-1
SP Domagnano
HT
0-0
21:00
S.S Pennarossa
1-2
SP La Fiorita 1
HT
0-0
21:00
SP Cosmos
4-0
Fiorentino
HT
2-0
17:00
GKS Kowale
2-2
Powisle Dzierzgon
HT
1-0
16:30
KSS Kotwica Kornik
2-2
MKS Notec Czarnkow
HT
0-2
19:30
Cultural Leonesa U19
0-1
Atletico de Madrid U19
HT
0-0
19:30
Union Viera CF U19
2-0
UD San Fernando U19
HT
0-0
19:00
CF Juventud Laguna U19
0-0
CD Juventud Maritima U19 1
HT
0-0
19:00
SD San Jose U19
1-2
Mensajero U19
HT
0-1
18:00
1 Arucas CF U19
4-1
CD Puerto Cruz U19 1
HT
4-1
16:15
Real Betis U19
3-1
Calavera CF U19
HT
0-1
21:00
Thonon Evian FC (nữ)
0-1
RC Saint Etienne (nữ)
HT
0-0
12:00
Yokohama FC Seagulls (nữ)
1-1
JFA Academy Fukushima (nữ)
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

18:00
Samut Sakhon
0-1
North Bangkok College
HT
0-1
15:30
1 Inter Bangkok
1-0
Muangnont Bankunmae FC 1
HT
0-0
15:30
Udon United
0-0
Yasothon FC 1
HT
0-0
15:30
Phram Bangkok FC
0-0
Bangkok
HT
0-0
15:30
Surin Khongcheemool
3-2
Nakhon Ratchasima United FC
HT
2-1
15:30
Chamchuri United FC
4-1
Royal Thai Army FC
HT
2-0
15:30
Sakon Nakhon FC
1-1
Muang Loei United
HT
1-0
20:00
Markranstadt
4-0
FSV Oderwitz 02
HT
2-0
19:15
TSV Sasel II
0-3
ETSV Hamburg
HT
0-1
19:00
Dynamo Kyiv
0-0
Metalist 1925 Kharkiv
HT
0-0
18:00
FC Inhulets Petrove
1-0
Veres 1
HT
1-0
19:30
Thoi Lakatamias
1-1
ENAD Polis
HT
1-0
19:30
Kouris Erimi
1-0
APONA Anagias
HT
0-0
17:30
Debrecin VSC U19
1-3
Ujpesti TE U19
HT
1-1
17:00
Diosgyor VTK U19
1-3
Gyori ETO U19
HT
0-1
21:30
TSG Pfeddersheim
6-0
SG 2000 Mulheim-Karlich
HT
4-0
20:35
SV Oberachern
1-3
Rielasingen Arlen 1
HT
1-1
20:30
FSV 08 Bissingen
4-2
SG Sonnenhof Grossaspach 1
HT
2-2
20:30
Waldgirmes
5-2
SV Unter-Flockenbach
HT
3-1
20:30
ATSV Mutschelbach
5-1
Neckarsulmer Sport-Union
HT
2-0
20:30
Eintracht Frankfurt (Youth)
2-1
Steinbach
HT
0-1
20:30
Holzhausen
1-1
Freiburger FC
HT
1-0
20:30
Nottingen
1-5
Stuttgarter Kickers
HT
0-3
20:15
Sportverein Sonsbeck
2-2
TVD Velbert
HT
0-2
20:00
Bayern Alzenau
0-0
FC Giessen
HT
0-0
20:00
1 TSV Dachau 1865
0-2
SV Erlbach
HT
0-0
20:00
1 TSV 1860 Rosenheim
1-1
VfR Garching
HT
1-1
20:00
KSV Vatan Sport Bremen
4-2
TuS Komet Arsten
HT
2-1
20:00
TSV Landsberg
1-2
TSV Kottern
HT
1-1
20:00
FV Ravensburg
1-3
FV Offenburg
HT
1-1
20:00
Pforzheim
4-0
Goppinger SV 1
HT
0-0
20:00
TSV Schwaben Augsburg
6-1
Gundelfingen
HT
2-0
20:00
TSV Nördlingen
0-2
FC Memmingen
HT
0-0
20:00
ASV Neumarkt
0-2
TSV Abtswind
HT
0-2
20:00
FC Deisenhofen
0-0
SV Kirchanschoring
HT
0-0
20:00
TSG Backnang
1-3
SSV Reutlingen 05
HT
0-1
20:00
OSC Bremerhaven
6-3
TuS Schwachhausen
HT
3-0
20:00
Villingen
4-1
FSV Hollenbach
HT
2-1
20:00
Aumund-Vegesack
0-1
Brinkumer SV
HT
0-0
19:30
FC Oberlausitz
2-1
Hallen
HT
1-0
19:30
SV Westerhausen
2-0
SG Union Sandersdorf 1
HT
1-0
19:30
2 SV Tasmania Berlin
0-2
Hansa Rostock II
HT
0-1
19:30
VfB 1921 Krieschow
0-2
VfB Auerbach
HT
0-0
19:30
Einheit Rudolstadt
0-2
SC Freital
HT
0-1
19:30
FC An der Fahner Hohe
3-2
Bischofswerdaer FV
HT
0-0
19:00
Tus Dassendorf
6-1
Eimsbutteler TV 1
HT
2-0
19:00
1 BTS Neustadt
1-2
Leher TS
HT
0-0
19:00
Rostocker FC
6-1
MSV Pampow
HT
3-0
19:00
Werder Bremen III
2-4
Blumenthaler SV
HT
0-2
19:00
FSV Optik Rathenow
2-2
Mahdov FC 1
HT
2-1
18:00
Madrid CFF (nữ)
2-3
Sporting De Huelva (nữ)
HT
0-1
18:00
Levante UD (nữ)
5-1
Sevilla FC (nữ)
HT
1-0
19:00
CS Soimii Lipova
3-0
ACS Progresul Pecica
HT
1-0
19:00
Jiul Petrosani
4-0
Progresul Ezeris
HT
2-0
19:00
CSM Satu Mare
1-0
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
HT
0-0
19:00
FC Bihor Oradea
4-0
Cluj II
HT
1-0
19:00
ACS Viitorul Cluj
0-0
Avantul Reghin
HT
0-0
19:00
1 Ceahlaul Piatra Neamt
3-5
SC Bacau
HT
2-0
19:00
SR Brasov
2-1
ACS Olimpic Cetate Rasnov
HT
1-0
19:00
CSM Flacara Moreni
2-0
Unirea Bascov
HT
1-0
19:00
ACS KSE Targu Secuiesc
1-2
CS Blejoi
HT
1-1
19:00
CS Paulesti
2-1
Odorheiu Secuiesc
HT
0-0
19:11
FK Napredak U19
1-2
FK Radnicki Novi Belgrad U19
HT
0-0
18:48
FK Novi Pazar U19
1-0
FK Rad U19
HT
1-0
18:47
IMT Novi Beograd U19
2-1
TSC Backa Topola U19
HT
2-0
16:00
Cukaricki U19
3-2
FK Vozdovac U19
HT
1-1
20:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
1-0
Bayer Leverkusen (nữ)
HT
0-0
20:00
SV Empor Berlin
3-1
BFC Preussen
HT
3-0
20:00
NAPSA Stars
1-1
Nkana FC
HT
0-1
20:00
Kabwe Warriors
2-2
Green Buffaloes
HT
0-1
20:00
MUZA FC
2-0
Nkwazi
HT
1-0
21:00
ATK Mohun Bagan
1-0
Hyderabad FC
HT
1-0
19:00
FC Goa
0-2
Bengaluru
HT
0-1
19:00
FC Minsk
1-2
Shakhter Soligorsk
HT
0-1
17:00
Slutsksakhar Slutsk
1-0
Dinamo Minsk
HT
1-0
21:30
2 Avellino U19
1-1
Juve Stabia U19
HT
1-0
20:40
Lecco U19
2-3
Modena U19
HT
0-3
20:30
Rimini U19
3-2
Arzignano Valchiampo U19 1
HT
1-2
20:30
1 Trento U19
1-3
Triestina U19
HT
0-3
20:30
1 Lucchese U19
1-6
Renate U19
HT
1-1
20:30
Pro Vercelli U19
4-0
Pro Sesto U19
HT
2-0
17:00
San Donato Tavarnelle U19
3-0
AZ Picerno ASD U19
HT
1-0
20:00
ASV 13 Vienna
1-1
Waf Brigittenau 1
HT
0-0
20:30
Fiorentina (nữ)
1-6
AC Milan (nữ)
HT
0-4
18:30
Roma CF (nữ)
2-0
Pomigliano (nữ)
HT
1-0
19:00
Chiangmai FC
2-1
Chainat FC 2
HT
0-1
18:30
Nakhon Si United FC
2-0
Kasetsart FC
HT
2-0
18:00
Samut Prakan City
1-1
Udon Thani
HT
0-1
17:30
Uthai Thani Forest
2-0
Trat FC
HT
1-0
20:00
Torpedo Moscow
1-2
Ural Sverdlovsk Oblast
HT
0-0
20:00
FK Sochi
1-2
CSKA Moscow
HT
1-1
20:30
ASJ Soyaux (nữ)
0-1
Bordeaux (nữ)
HT
0-0
20:30
Montpellier (nữ)
2-1
Rodez Aveyron (nữ)
HT
2-0
20:30
Paris Saint Germain (nữ)
1-0
Guingamp (nữ)
HT
1-0
20:30
Le Havre (nữ)
5-0
Dijon w
HT
3-0
19:00
Bugesera (nữ)
1-1
ES Mutunda (nữ)
HT
1-1
19:00
Youvia WFC (nữ)
3-6
Inyemera WFC (nữ)
HT
0-3
17:30
AS Kigali (nữ)
4-0
Fatima (nữ)
HT
0-0
18:30
1 Visakha FC
2-3
Phnom Penh FC
HT
0-0
18:30
Svay Rieng FC
2-1
Boeung Ket Angkor
HT
0-0
16:30
Chrudim
2-0
SK Slovan Varnsdorf
HT
2-0
16:30
SK Prostejov
2-2
MFK Skalica
HT
1-1
16:30
Bohemians 1905
3-1
FK MAS Taborsko
HT
1-0
21:00
Determine Girls FC (nữ)
1-0
Senior Pros FC (nữ)
HT
1-0
20:00
Ambassador FC (nữ)
4-0
City Academy FC (nữ)
HT
1-0
18:50
Blanco FC (nữ)
1-3
Hippo FC (nữ)
HT
0-2
18:00
World Girls FC (nữ)
2-0
Soccer Ambassadors FC (nữ)
HT
1-0
19:40
Ahli Al-Fujirah
1-2
Al Taawon
HT
0-1
19:40
Al Oruba (UAE)
2-2
Al-Thaid
HT
0-0
18:00
Cacereno (nữ)
1-0
Cordoba (nữ)
HT
1-0
17:00
Deportivo La Coruna W
4-0
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
HT
3-0
20:00
Bala Town F.C.
2-0
UWIC Inter Cardiff
HT
1-0
20:00
Connahs Quay Nomads FC
2-0
Taffs Well 1
HT
0-0
21:30
TEC
2-0
Noordwijk
HT
1-0
21:30
Katwijk
0-1
FC Lisse
HT
0-0
21:00
AFC
3-3
OFC Oostzaan
HT
1-0
21:00
Rijnsburgse Boys
1-0
Volendam (Youth)
HT
0-0
21:00
IJsselmeervogels
1-5
Scheveningen
HT
1-2
20:30
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
3-3
Excelsior Maassluis
HT
3-1
20:30
HHC Hardenberg
2-0
Spakenburg
HT
1-0
20:30
Harkemase Boys
1-2
Sportlust 46
HT
0-1
20:30
ACV Assen
4-0
ZAVO VVOG 1
HT
2-0
20:00
Slough Town
1-5
Eastbourne Borough
HT
0-3
19:00
KF Ferizaj
0-0
KF Dukagjini
HT
0-0
19:00
KF Drenica Skenderaj
1-3
KF Drita Gjilan
HT
0-1
18:00
Metalurh Zaporizhya
1-2
Obolon Kiev
HT
1-1
17:00
Dinaz Vyshgorod
0-4
FK Yarud Mariupol
HT
0-1
21:00
Pardubice (nữ)
0-4
Sparta Praha (nữ)
HT
0-3
19:00
FK Teplice (nữ)
0-4
Slovan Liberec (nữ)
HT
0-3
21:00
Slovan Liberec
4-1
Sigma Olomouc
HT
2-1
20:30
Inter Zapresic U19
3-2
HNK Cibalia U19
HT
2-2
20:00
HNK Gorica U19
3-2
ZNK Osijek U19
HT
1-1
16:30
Mladost Zdralovi U19
0-5
Hajduk Split U19
HT
0-3
16:00
HNK Sibenik U19
0-0
NK Rudes U19
HT
0-0
19:00
Tatabanya
0-0
Veszprem
HT
0-0
20:00
URA Kampala
0-1
Vipers
HT
0-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Arsenal
14
22
37
2
Manchester City
14
26
32
3
Newcastle United
15
18
30
4
Tottenham Hotspur
15
10
29
5
Manchester United
14
0
26
6
Liverpool
14
11
22
7
Brighton Hove Albion
14
4
21
8
Chelsea
14
0
21
9
Fulham
15
-2
19
10
Brentford
15
-2
19
11
Crystal Palace
14
-3
19
12
Aston Villa
15
-6
18
13
Leicester City
15
0
17
14
Bournemouth AFC
15
-14
16
15
Leeds United
14
-4
15
16
West Ham United
15
-5
14
17
Everton
15
-6
14
18
Nottingham Forest
15
-19
13
19
Southampton
15
-14
12
20
Wolves
15
-16
10

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Freebet: 68k

Hoàn trả thể thao: 1,8%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657