Kết quả tỷ số, trực tiếp Albany Creek vs Brisbane City, 16h00 27/05

Albany Creek
Kết quả bóng đá Australia Queensland Pro Series

Albany Creek vs Brisbane City


16:00 ngày 27/05/2023

Đã kết thúc
Brisbane City
Albany Creek
1
HT

0 - 2
Brisbane City
2

Trực tiếp kết quả tỷ số Albany Creek vs Brisbane City & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Albany Creek - Brisbane City, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.info cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Albany Creek vs Brisbane City

      40' 0-1     
      41' 0-2     
      1-2  77'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Albany Creek vs Brisbane City

Albany Creek   Brisbane City
0
 
Phạt góc
 
7
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
4
 
Thẻ vàng
 
2
4
 
Tổng cú sút
 
20
1
 
Sút trúng cầu môn
 
4
3
 
Sút ra ngoài
 
16
33%
 
Kiểm soát bóng
 
67%
31%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
69%
71
 
Pha tấn công
 
130
30
 
Tấn công nguy hiểm
 
66
14:30
Pohang Steelers
1-0
Jeonbuk Hyundai Motors
HT
0-0
19:30
Ajax Amsterdam (nữ)
3-4
FC Twente Enschede (nữ)
HT
2-2
16:00
1 Bình Thuận
0-3
Bình Phước
HT
0-1
17:00
PVF Việt Nam
1-1
Đà Nẵng 2
HT
0-0
16:00
Đồng Nai 2
2-2
Tiền Giang
HT
0-1
15:30
Gia Định
0-1
FC TP.HCM 2
HT
0-0
14:50
Lâm Đồng
2-0
Hai Nam Vinh Phuc
HT
1-0
18:35
Changchun Yatai
0-3
Shanghai Port
HT
0-3
21:00
1 Viborg
1-2
FC Copenhagen
HT
0-2
19:00
Lyngby
2-1
Aalborg
HT
1-1
19:00
Silkeborg
3-3
Midtjylland
HT
1-1
20:00
Mashuk-KMV
4-2
Alania-d Vladikavkaz
HT
2-1
20:00
Legion Dynamo
2-0
Spartak Nalchik
HT
1-0
18:00
Dinamo Vladivostok
1-4
Rodina Moskva II
HT
1-3
17:00
1 Khimki (R)
5-0
Kvant Obninsk
HT
2-0
14:00
Bucheon FC 1995
2-0
Gimpo FC
HT
0-0
20:00
Apollon Kalamarias
0-0
Veria FC
HT
0-0
19:15
AE Kifisias
0-3
Kissamikos
HT
0-0
19:00
Ethiopian Insurance FC
0-2
Welkite Ketema
HT
0-1
18:00
1 Vegar
1-2
Holbaek 2
HT
0-2
20:00
Penarol Reserve
3-1
CA Cerro Reserve
HT
1-1
20:00
1 Nacional De Football Reserves
4-0
Liverpool Montevideo Reserve
HT
3-0
20:00
Defensor Sporting Reserve
2-1
Atletico Fenix Reserve
HT
1-0
16:15
Himalayan Sherpa Club
1-2
Khumaltar Youth Club
HT
1-1
16:30
Khliehmawlieh YC
4-1
WASA FC
HT
2-1
16:30
Langsning SC
11-0
Seng Samla Laitryngew 1
HT
3-0
16:00
Ladthadlaboh SC
0-5
7 Wasa United
HT
0-3
15:00
Thimphu FC
4-2
Tsirang FC
HT
2-1
21:00
Partizani Tirana
2-0
Teuta Durres
HT
1-0
21:00
KF Laci
3-0
Kastrioti Kruje
HT
1-0
21:00
Erzeni
1-2
KF Tirana
HT
1-1
21:00
Egnatia
0-1
KS Perparimi Kukesi
HT
0-0
21:00
KS Bylis
1-2
Vllaznia Shkoder
HT
1-1
19:00
AFC Leopards
1-2
Nairobi Star City
HT
1-0
19:00
B36 Torshavn (nữ)
1-2
NSI Runavik (nữ)
HT
0-1
20:00
Stjarnan SkinandiU19
4-3
Breidablik UBK U19
HT
1-2
19:00
aalborg Freja (nữ)
2-5
IF Lyseng (nữ)
HT
1-3
16:00
FC Lauterach
3-5
Dornbirner SV
HT
0-2
20:45
1 Newroz SC(IRQ)
2-1
Duhok
HT
1-1
20:45
AI Kahrabaa
0-1
Karbalaa
HT
0-0
21:00
IF Fuglafjordur
1-7
KI Klaksvik
HT
0-4
21:00
07 Vestur Sorvagur
2-0
TB/FCS/Royn
HT
0-0
21:00
Vikingur Gotu
1-1
Toftir B68
HT
1-1
21:00
1 Shurtan Guzor
0-1
Xorazm Urganch
HT
0-0
20:00
SD Family
2-1
Zhetysu Taldykorgan Reserves
HT
0-0
19:00
Kaisar Kyzylorda Reserves
1-1
FK Kaspyi Aktau Reserves
HT
0-0
18:00
Altay FK
3-0
Academy 05
HT
1-0
18:00
Akademia Ontustyk Reserves
3-1
FK Atyrau Reserves
HT
1-0
17:00
FK Aksu Reserves
2-2
Tobol Kostanay Reserves
HT
0-1
17:00
Shakhter Karagandy Reserves
0-9
FK Ulytau
HT
0-5
16:00
Ordabasy Reserves
2-3
Ili-Saulet Iliyskiy
HT
1-2
14:00
Okzhetpes Kokshetau Reserves
2-1
FC Elimai Reserves
HT
1-0
20:00
Levanger FK
2-0
Strommen
HT
0-0
20:00
Fram Larvik
1-1
Grorud
HT
1-0
19:00
Tromsdalen
3-1
Stjordals Blink
HT
1-1
19:00
Brattvag
4-0
Flekkeroy IL
HT
0-0
18:00
Egersunds IK
2-0
Traff
HT
1-0
18:00
Sotra
2-1
Alta
HT
0-1
20:00
Fredrikstad
2-1
Asane Fotball
HT
1-0
20:00
Moss
1-0
Raufoss
HT
1-0
20:00
Bryne
0-1
KFUM Oslo
HT
0-1
20:00
Kristiansund BK
2-2
Skeid Oslo
HT
0-2
20:00
Jerv
2-1
Hodd
HT
0-0
20:00
Kongsvinger
1-0
Sogndal
HT
1-0
20:00
Start Kristiansand
2-1
Ranheim IL 1
HT
2-1
20:00
Mjondalen IF
1-3
Sandnes Ulf
HT
1-3
19:00
Dynamo Kyiv
3-0
Veres
HT
0-0
19:00
Chernomorets Odessa
1-3
Rukh Vynnyky
HT
1-2
19:00
FC Vorskla Poltava
2-0
Kolos Kovalyovka
HT
0-0
19:00
Metalist Kharkiv
1-2
FC Mynai
HT
1-0
19:00
Metalist 1925 Kharkiv
0-2
Kryvbas
HT
0-0
19:00
FC Lviv
0-2
FC Inhulets Petrove
HT
0-0
21:00
Elverum
3-1
Brumunddal
HT
1-0
21:00
Steinkjer FK
0-2
Mosjoen
HT
0-1
20:00
Lokomotiv Oslo
2-2
Skedsmo 1
HT
1-0
20:00
Strindheim IL
2-1
Byasen Toppfot
HT
2-0
20:00
Gneist
1-3
Os Turn Fotball
HT
0-2
20:00
2 Orkla
2-3
Tiller
HT
2-1
20:00
Mjolner
3-2
Spike
HT
2-1
19:00
Eidsvold Turn
6-1
Forde
HT
3-1
19:00
Pors Grenland
2-1
Vindbjart
HT
1-1
19:00
1 Askollen
3-0
Sprint-Jeloy
HT
1-0
18:00
Asker
6-0
Hammerfest
HT
2-0
18:00
Staal Jorpeland
1-6
Bjarg
HT
1-1
20:30
Sportverein Sonsbeck
4-3
SF Baumberg
HT
1-1
20:30
Fortuna Koln II
2-3
Bergisch Gladbach 09
HT
2-2
20:30
TuRU Dusseldorf
0-3
VfB Hilden
HT
0-2
20:30
Eintracht Hohkeppel
4-0
FC Pesch 1956
HT
1-0
20:00
SpVg Schonnebeck
3-4
TVD Velbert
HT
1-2
20:00
1 Delbrucker SC
4-1
SG Finnentrop/Bamenohl
HT
3-1
20:00
1 Borussia Freialdenhoven
0-2
Hennef 05
HT
0-2
20:00
1 TSG Sprockhovel
1-0
Gutersloh
HT
0-0
20:00
FC Kleve
1-1
Schwarz-Weiss Essen
HT
0-1
20:00
FC Monheim
0-1
VFB Homberg
HT
0-0
20:00
TUS Bovinghausen 04
2-5
Siegen Sportfreunde
HT
2-1
20:00
Erndtebruck
1-0
Adams Sam Beek
HT
1-0
20:00
SF Hamborn 07
3-1
SSVg Velbert
HT
1-0
20:00
1 BC Viktoria Glesch Paffendorf
2-5
VfL Vichttal
HT
1-2
20:00
Ratingen SV
0-2
Uerdingen KFC 05
HT
0-0
20:00
Sportfreunde Lotte
4-1
FC Eintracht Rheine
HT
2-1
20:00
Siegburger SV 04
1-0
FC Viktoria Arnoldsweiler
HT
0-0
20:00
Cronenberger SC
2-4
SC Union Nettetal
HT
1-1
19:30
MSV Dusseldorf
0-0
DJK Teutonia St.Tonis
HT
0-0
19:00
TuS Ennepetal
0-5
SV Westfalia Rhynern
HT
0-1
19:00
FC Einheit Wernigerode
2-2
SC Freital
HT
1-0
18:00
Budissa Bautzen
4-3
Einheit Rudolstadt
HT
2-1
16:00
Sparta Praha U19
1-2
Pardubice U19
HT
0-0
19:00
FFC Turbine Potsdam II (nữ)
2-5
RB Leipzig (nữ)
HT
1-1
19:00
Carl Zeiss Jena (nữ)
2-2
Wolfsburg II (nữ)
HT
1-1
19:00
Ingolstadt 04 (nữ)
0-3
Bayern Munich II (nữ)
HT
0-2
19:00
FC Gutersloh (nữ)
2-0
FFC Frankfurt II (nữ)
HT
1-0
19:00
SC Freiburg II (nữ)
0-0
SC Sand (nữ)
HT
0-0
19:00
1 Andernach (nữ)
6-1
Koln II (nữ)
HT
3-1
19:00
Nurnberg (nữ)
3-0
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
HT
1-0
20:10
ZPC Kariba
0-3
Chicken Inn
HT
0-1
18:00
Brondby U21
5-2
Vallensbaek IF U21
HT
1-2
Australia Queensland State Women's Premier League FFSA Premier League Australia U20 National Primera Division Western Australia FFSA PL NSW Premier League Northern NSW U20 League Australia Tasmania NPL U21 League Australia Northern NSW Reserves League Victorian State League Division 1 NSW Premier W-League Australia Darwin Premier League Australia Northern NSW Premier League Australian cloth Australia Queensland Pro Series WAUS WD1 Tây Úc ACT Premier League Australia Tasmania Cup Women Australian Welsh League Australia Victorian Women's Cup QLD Division 1 Australia U20 League Australia Womens Federation Cup Australia West Premier Bam Creative Night Series Australia WA Premier League Women U21 Australia Victoria State League Australia Victoria State League 1 McInerney Ford Night Series Division Australia South Australia State League 2 Australia New South Wales NPL Women Australia Queensland Woman Cup QLD Premier League Australia NPL Queensland U23 Australia Tasmania Lakoseljac Cup Australia WA State League 1 Reserves FFSA SLR Australia Northern NSW League 1 Reserves Australia Victoria Premier League Women Australia Victoria NPL2 U20 League TAS Premier League Australia SA Premier League Women Reserves Australia FFA Cup TAS Premier Championship Australia Capital Territory Premier League Women Australia Queensland Premier League 4 Australia SA Cup Women VIC Premier League Australia Queensland Premier League 2 Australia Victorian Premier League U20 Australia Queensland Premier League 3 Australia Tasmania Super League Women VIC Women’s Premier League Australia New South Wales League 2 Australia Northern NSW Women’s Premier League Australia Brisbane Capital League 2 NSW-N Premier League Australia Capital Territory U23 League
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657